Mwaka wa Saba tangu Nimalize chuo Sina Kazi

Mwaka wa Saba tangu Nimalize chuo Sina Kazi

Ungekua umejua mapema unge volunteer ingekupa experince then ungeomba unachukuliwa mapema kwa ajili ya experience utakayokuwa nayo
 
Pole sana mdada...ila usikate tamaa na usiweke mawazo kwenye kuajiriwa.
Nenda kwenye shule za private fundisha kwa muda then ujipange kujiajiri.

Ndugu yangu nimejitahidi kutafuta nafasi ya kufundisha sijapata. Kila nnakoenda wanasema niwe na kozi ya education.
 
pole sana dada yangu,jaribu kufikiria nje ya field yako na angalia pia fursa katika mazingira yako na kazi za kujitolea ili ujenge network yako.feeling sorry,usichague kazi ili mradi iwe halali,all the best

Mpendwa mi sichagui kazi huwa najaribu kutuma kila mahali lakini sipati. Hata benki huwa natuma lakini sipati kabisa. Hakuna mahali ambapo sijatuma kazi ndugu. labda maeneo machache tu
 
Ungekua umejua mapema unge volunteer ingekupa experince then ungeomba unachukuliwa mapema kwa ajili ya experience utakayokuwa nayo

Nashukuru lakini hata hiyo sikuipata ya kujitolea
 
Tusifarijiane kiujanjajanja wengine mnachagua sana kazi,mimi nlipata kazi 2012 wakati nipo chuo mwaka wa mwisho,na UE ya mwisho nimefanya huku natokea kazini,nilikua nalipwa 160,000/=Tsh,kwa mwezi,uliza now nadaka kiasi gani!!!,coz nilikubali kuanza padogo na bila kuchagua,so tafakarini sana graduate wa miaka hii,ok pm me nikuelekeze what to do.......!
 
Kuajiriwa nayo ni kama fani.

Fikiria Fani nyingine ya kujiajiri.


Ushauri
Jifunze Usafi nyumba kwa nyumba.anza na kwenu bafuni zen mdai dingi na usiombe tena hela ya matumiz.

Hamia kwa Jirani au mtaa wa pili na uwe mwaminifu na smart.elimu hii ndo ya kitaa na ndo itakayo kutoa,acha zarau!!.

Kama jasho la shule, hapa lazima ujitume sana na kwa vile upendi shortcuts ni kama una anza upya vile, tambua umekuwa ki akili na kiumbo na kielimu.

Punguza matumizi, weka akiba na fungua kampuni ya Usafi.Elimu yako itaanza kufanya kaz sawasawa tena ukiwa bosi wa kampuni.kila la kheri.
 
Pole sana. Nitafute nikuelekeze cha kufanya.no yangu +255 756 514 644/715 514 644
 
Wasalaam,

Ndugu zanguni ni mwaka wa saba sasa natafuta kazi bila mafanikio.

Niliomba kazi kila mahali lakini sijafanikiwa. Nikajaribu kuwaomba maboss mbalimbali lakini niliambulia kuombwa rushwa ya -- nikawa nawakimbia. Hapa nilipo hadi hamu ya kutafuta kazi sina maana naona kama napoteza muda. Interview huwa naitwa lakini naishia kwenye written siendi mbali na hapo. Nafasi zenyewe zinakuwa chache lakini mnaitwa watu kibao. Natamani biashara lakini sina hata mtaji.

Maisha yamekuwa magumu mpaka mtaani waliofeli wanasema flani mwenyewe kasoma lakini mbona yupo tuuu. Inaniuma sana. kama kuna mtu anaweza nisaidia angalau nipate hata pa kuamkia nitashukuru sana wapendwa. Naishi Dar na nimesoma kozi ya social protection frm IFM.

Nisaidieni jamani.

pole dadaaegu, wakati mwingne kozi kama hizo kusoma ni hatari kwa maisha yako.
 
Pole, kama unaweza somo lolote fungua tuition au Nursery school jus kwa muda huku ukiwa unaangalia utaratibu mwengine.
Price amekushauri vizuri,naomba niongezee kuwa,jitahidi "kujishusha" nimeweka kwenye mabano coz simaanishi uvae vibaya au usionekane kama msomi,ila namaanisha usidharau kazi,hasa zile za kujiajiri,lkn pia kama unajua komputer
unaweza kutafuta kazi ya stationary ukawa unafanya hapo ukapata fedha yako ya matumizi madogo madogo wakati ukisubiria ajira kubwa,nimeona hii ikifanya kazi kwa rafiki yangu na sasa aliishapata kazi na maisha yake sasa ni mazuri.
Kazi hizo ndogo ndogo zitakufanya upate fedha ya simu na nauli pale unapotafuta kazi.
Pia usisahau kuomba Mungu akusaidie,wasio na Mungu wanatoa hizo rushwa,walio na Mungu wanamwomba na anawasaidia pasipo kutoa miili yao.
 
Tusifarijiane kiujanjajanja wengine mnachagua sana kazi,mimi nlipata kazi 2012 wakati nipo chuo mwaka wa mwisho,na UE ya mwisho nimefanya huku natokea kazini,nilikua nalipwa 160,000/=Tsh,kwa mwezi,uliza now nadaka kiasi gani!!!,coz nilikubali kuanza padogo na bila kuchagua,so tafakarini sana graduate wa miaka hii,ok pm me nikuelekeze what to do.......!
Mkuu wewe tumefanana na ni kweli kabisa uyasemayo,Na baadhi ya niliofanyanao vibarua hivyo walidhani kusoma hakuna maana kama na mimi nasota
kama wao,Mungu alipofungua milango niliondoka kwa speed ya mwanga.
 
Kawaida sana tena wakati mwingine na zile kozi tunazosoma zinatu cost, mie nilisoma diploma nikapata kazi call center, nilipoanza digrii mwaka wa pili nikapata field bandari kitengo cha manunuzi sababu nasomea manunuzi nikaacha call center ili nifanye field, field ilipoisha na shule imeisha mwaka wa 2 sasa hakuna kazi sasa hivi nauza mitumba maisha yanasogea, na naanza mitihani ya bodi CSP sijakataa tamaa, kila siku nipo Zoom, agency zote za kazi nazijua mji huu!
 
Unaweza kufanya kazi za kuwlimisha jamii kwa njia ya mihadhara juu ya mambo mbali2 elekevu? Na upo tayar kufanya kazi hizo remote area japo kwa mud mwingi mnakuwa claster centre?
 
tatizo la kwanza ni hiyo kozi uliyosoma,market yake ipo chini kwa nchi yetu,pili inaonekana unachagua kazi,nakushauri kuwa tayari kufanya kazi yoyote hata kama hujaisomea kama bank teller,loan officer na nyinginezo ukisubiri mungu akushushe kwenye kile ulichosoma.

mkuu mbona hata hiyo bank teller au loan oficer nimeitafuta huu ni mwaka wa nne aaply hadi watendaji wa kijiji nakosa kabisa, japokua nina kidegree changu cha sheria, jamani kazi ni tatizo nyie achen tu, MUNGU SIKILIZA SAUTI ZA WALIO NYIKANI. AMINA!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom