Mwaka mpya majanga...

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,244
2,000
usimdangaje mwenzako alale na sikukuu yote hii? halafu mwaka atauzindua lini? la muhimu apa tujiulize je amekumbuka kutumia tiba? or sorry kinga? oooh god forbid!!!
duuh pole sana,usikute kalalaa
 

Daddo

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
1,409
2,000
Ndio suprise zenyewe za mwaka mpya. Kila mtu anafanya kitu cha tofauti ilimradi tu mambo yaende kiupyaupya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom