Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Jk kwenye kuruhusu good governance hasa uwazi wa mambo ya bunge, aliruhusu equal participation kwenye politics kwa magroup yote, ajira, mikopo ambayo ilisaidia watoto wa maskini wengi kwenda Chuo kikuu, ambaye alishindwa kupata degree enzi za Jk asubirie 2026 tu, kipindi cha Jk uchumi haujawa hovyo ka sa hivi ambapo watu wengi wanafunga biashara, Jk hakuwa na chuki na upinzani, kama wahuyu wa sasa aliweza kuunganisha watu bila kujali background zao, makabila wala dini. Though kwenye suala larushwa ndo hakulidhibiti.
Kwangu Mimi Jk bado ni best.
 
Kikwete katawala miaka 10.. Magufuli katawala mwaka mmoja.

Yani unamchukua mtoto wa darasa la nne (miaka 10) na ambaye hajaanza shule (mwaka 1) unawapa mtihani halafu unakaa ukingojea matokeo yao yawe sawa.

Saa zingine tuwe tunatumia akili kidogo tu.
Nyota njema huonekana alfajiri, na biashara ni asubuhi jioni mahesabu ndugu.
 
Sawa lkn mstaafu Raisi Kikwete bado ni Mwana CCM, hivyo 2020 atamnadi Mgombea wa CCM na siyo wa chadema, hivyo asante kwa kutukumbusha kwamba bado tuna hazina kubwa ndani ya CCM na CCM itaendelea kutawala nchi hii kwa miaka mingi sana ijayo!

Hawezi kufanya ujinga kama huo tena. Sasa hivi anajuta sana.
 
Kipindi kile wahamisha magoli wakisema, Rais ni dhifu, mpole, legelege na majina mengine mengi tu.
Mlisema nchi hii ili ikae sawa inahitaji rais dikteta!
Kaja anayejua kunyoosha mmeshaanza tena kukumbuka kule.
Ama kweli, sizitaki mbichi hizi. Kazi yenu kuhamisha magoli, hakuna jipya
 
Huyu atamaliza miaka bila kuwafanyia watanzania jambo lolote la maana zaidi ya kupambana na Wapinzani. Hatufai hata kidogo.
 
believe me or not.

1) aliimarisha bunge likawa huru adi likawa linaiangusha serikali yake mara kwa Mara na kuunda baraza jengine

2) aliimarisha Uhuru wa kutoa maoni bila kubughudhiwa,watu waliruhusiwa kutoa maoni jinsi ilivokuwa inaendeshwa.

3) aliruhusu mfumo wa kidemokrasia ufanye kazi,hakuwahi kuota eti afanye mikutano pekeake halaf upande wa pili atumie jeshi kuzima

4) ajira na nyongeza za mishahara zilikuepo kila mwaka na adi wafanyakazi wakafurahia maisha

5) alihamasisha ujenzi wa udom,Barabara, daraja la kigamboni,mikopo midogomidogo km mabilion ya kikwete

6) aliruhusu mchakato wa katiba na kuwa kiongozi jasiri japo kulizungumzia na kulisimamia pamoja na mapungufu yaliojitokeza

7) aliweza kurudisha amani zsnziba kipindi cha karume, na kuzuia wakimbizi 2010,2015 Ingawa zile juhudi km zimepotea kwani magomvi huko visiwani yanazid kila kukicha

8) alihamasisha ujenzi wa maabara na kusomesha walimu haswa wale wa science kwa special programme kule udom Japo kuna mtu kawafukuza lakin alionyesha njia

9)aliboresha hifsdhi ya taifa ya chakula, ingawa saiv kitengo hakipelekewi hela.

NINA MENGI SANA KUHUSU RAIS MSTAAFU,PAMOJA NA MAPUNGUFU YAKE WAS A TRUE LEADER,,CHARISMATIC, JARIBU KULINGANISHA JAPO KIDOGO NA MAISHA TUISHIO LEO.
Samahani sijui kipimo chako ni kwa kipindi cha mwaka mmoja au miaka kumi ya Kikwete? Hata hivyo kama kusafiri nje ya nchi na kutumbua nakubaliana na wewe 199%
 
1. Bunge ..................sawa
2. Kutoa maoni...........sawa na huyu tumemnyosha na ukuta akalainika
3.Demokrasia................sawa
Namba 4 na 5 hapo ndo nchi ilioza. Ajira ndo zikazaa watumishi hewa, ******, kuchonga vyeti, mtoto wa mjomba, mikutano kufanyikia Dubai, dili za tenda, mikopo unayosema ndo imewaondoa aki na Komba, benki za kusafisha pesa zikaanzishwa, dola ikaporomoka, n.k JPM ni kama muuguzi aliyeko Muhimbili akiuguza ndugu yake aliyesababishiwa ugonjwa na family friend. Huyu mgonjwa akipona ndo utajua nani kampiku mwenzake.
Magu hamna kitu mkuu, tatizo lake hajui na hajui kama hajui
 
embu sema jk na jpm nan kafanya life kuwa gumu zaidi ,sema ukweli


Kama unaniuliza mimi binafsi maisha yangu hayajabadilika kwani naishi kwa Mshahara wangu, na ni ule ule tangu enzi za JK mpaka sasa hivi Magufuli hivyo sioni tofauti yoyote ile, labda ukiwauliza Mafisadi na watu waliozoea kuishi kwa wizi kama Lowasa, Lema, Mbowe,Lisu &Co. hao labda maisha yao yatakuwa yamekuwa magumu!
 
Kipindi kile wahamisha magoli wakisema, Rais ni dhifu, mpole, legelege na majina mengine mengi tu.
Mlisema nchi hii ili ikae sawa inahitaji rais dikteta!
Kaja anayejua kunyoosha mmeshaanza tena kukumbuka kule.
Ama kweli, sizitaki mbichi hizi. Kazi yenu kuhamisha magoli, hakuna jipya
Tu nataka dikteta wakunyoosha huduma muhimu za kijamii, mwenye kuweka uzalendo na utaifa mbele, udikteta waakutoa mikopo kwa wanafunzi, udikteta wakuwarahisishia wananchi unafuu na kuwawezesha ili kutumia fursa mbalimbali za kimaendeleo, sasa udikteta wamuchwara wetu ni kuharibu uchumi, kuonea upinzani, kuvunja katiba, kukitetea chama badala ya wananchi, kuonea wapinzani. Kiongozi mwenye vision hawezi kutesa raia afurahie hali ngumu hafu aseme anakomesha mafisadi, wakati wanaiumia ni Watanzania wa chini.
 
Huyu hata ikifika 2019 hali itakuwa hivi hvi..hamna tofauti na ndo mana tuliimbiwa kuwa ni ile ile
 
Tu nataka dikteta wakunyoosha huduma muhimu za kijamii, mwenye kuweka uzalendo na utaifa mbele, udikteta waakutoa mikopo kwa wanafunzi, udikteta wakuwarahisishia wananchi unafuu na kuwawezesha ili kutumia fursa mbalimbali za kimaendeleo, sasa udikteta wamuchwara wetu ni kuharibu uchumi, kuonea upinzani, kuvunja katiba, kukitetea chama badala ya wananchi, kuonea wapinzani. Kiongozi mwenye vision hawezi kutesa raia afurahie hali ngumu hafu aseme anakomesha mafisadi, wakati wanaiumia ni Watanzania wa chini.
true,diva ur message is so emotional and real
 
Kama unaniuliza mimi binafsi maisha yangu hayajabadilika kwani naishi kwa Mshahara wangu, na ni ule ule tangu enzi za JK mpaka sasa hivi Magufuli hivyo sioni tofauti yoyote ile, labda ukiwauliza Mafisadi na watu waliozoea kuishi kwa wizi kama Lowasa, Lema, Mbowe,Lisu &Co. hao labda maisha yao yatakuwa yamekuwa magumu!
Unafiki mbaya sana kuna mtu fisadi kama yule mzee wa bariadi? Kuna kundi fisadi kama la CCM? Tuache kufikiri kwa ma.kalio tufikiri kwa kichwa
 
Jk kwenye kuruhusu good governance hasa uwazi wa mambo ya bunge, aliruhusu equal participation kwenye politics kwa magroup yote, ajira, mikopo ambayo ilisaidia watoto wa maskini wengi kwenda Chuo kikuu, ambaye alishindwa kupata degree enzi za Jk asubirie 2026 tu, kipindi cha Jk uchumi haujawa hovyo ka sa hivi ambapo watu wengi wanafunga biashara, Jk hakuwa na chuki na upinzani, kama wahuyu wa sasa aliweza kuunganisha watu bila kujali background zao, makabila wala dini. Though kwenye suala larushwa ndo hakulidhibiti.
Kwangu Mimi Jk bado ni best.

Ukweli wa malaika.
By the way how was your day!
 
Kama unaniuliza mimi binafsi maisha yangu hayajabadilika kwani naishi kwa Mshahara wangu, na ni ule ule tangu enzi za JK mpaka sasa hivi Magufuli hivyo sioni tofauti yoyote ile, labda ukiwauliza Mafisadi na watu waliozoea kuishi kwa wizi kama Lowasa, Lema, Mbowe,Lisu &Co. hao labda maisha yao yatakuwa yamekuwa magumu!
vp kuhusu lingumi?, nyoka mwenye makengeza,za yule mama wa fedha za mboga
 
believe me or not.

1) aliimarisha bunge likawa huru adi likawa linaiangusha serikali yake mara kwa Mara na kuunda baraza jengine

2) aliimarisha Uhuru wa kutoa maoni bila kubughudhiwa,watu waliruhusiwa kutoa maoni jinsi ilivokuwa inaendeshwa.

3) aliruhusu mfumo wa kidemokrasia ufanye kazi,hakuwahi kuota eti afanye mikutano pekeake halaf upande wa pili atumie jeshi kuzima

4) ajira na nyongeza za mishahara zilikuepo kila mwaka na adi wafanyakazi wakafurahia maisha

5) alihamasisha ujenzi wa udom,Barabara, daraja la kigamboni,mikopo midogomidogo km mabilion ya kikwete

6) aliruhusu mchakato wa katiba na kuwa kiongozi jasiri japo kulizungumzia na kulisimamia pamoja na mapungufu yaliojitokeza

7) aliweza kurudisha amani zsnziba kipindi cha karume, na kuzuia wakimbizi 2010,2015 Ingawa zile juhudi km zimepotea kwani magomvi huko visiwani yanazid kila kukicha

8) alihamasisha ujenzi wa maabara na kusomesha walimu haswa wale wa science kwa special programme kule udom Japo kuna mtu kawafukuza lakin alionyesha njia

9)aliboresha hifsdhi ya taifa ya chakula, ingawa saiv kitengo hakipelekewi hela.

NINA MENGI SANA KUHUSU RAIS MSTAAFU,PAMOJA NA MAPUNGUFU YAKE WAS A TRUE LEADER,,CHARISMATIC, JARIBU KULINGANISHA JAPO KIDOGO NA MAISHA TUISHIO LEO.

Kuwa mkweli, sema tangu Magufuli ameingia madili yako yameota mbawa.
 
Back
Top Bottom