Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Mzunguko wa pesa ulikuwa mkubwa wakati ule tofauti na sasa mzunguko ni finyu wakati bei ya bidhaa na huduma vipo juu.
 
Mtamkumbuka sana JK japo mlimwita majina yote mabaya; Mara ooh rais dhaifu Mara ooh mzurulaji. Leo ghafla amekuwa mzuri watu wanafiki sana humu
 
Kugharamia dhifa za wanaokaribishwa nchini.

JK na JPM wana hulka na tabia tofauti.Linganisha kwa watatu anzia na BWM, au kama umri wako unaruhusu au u mfuatiliaji mzuri wa historia anzia kwa
mzee Ruksa.

Tujiulize pia nchi angekabidhiwa mzungusha mikono hali ingekuwaje leo. Je ingekuwa bora au hovyo zaidi?
 
Back
Top Bottom