Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Ulitaka magu afikiriwe nan kuwa raid? Ambiele
 
Muda bado sana kufanya reformation sio kitu chepesi. Na unaweza kuta miaka 5 itaisha bado na reformation. Tumpe muda na ikumbukwe jk aliachiwa nchi ikiwa na hali gani.
 
Hadi sasa hakuna ufisadi uliyo pitiliza na ubadhirifu umesita hauendelei kama awali.. Mapato ya nchi yamepanda kwa kiwango kibuwa, kodi zinalipwa vilivyo... Bei dollar imetulia kwa muda mrefu !! yaani Mwangaza tunauona upo mbele karibu !!!
unauona ww peke yako, au ww ni Janeth Magufuli...

mm ni mtumish TRA- Assistance tax officer, kodi tunazokusanya ni za 2013/14 fikilia tukifiika 15/16 tutakuwa tunakusanya nn?
 
unauona ww peke yako, au ww ni Janeth Magufuli...

mm ni mtumish TRA- Assistance tax officer, kodi tunazokusanya ni za 2013/14 fikilia tukifiika 15/16 tutakuwa tunakusanya nn?
Kama wewe ulilelewa na TRA.. basi umekula fedha za wananchi (kodi zao) na umejenga nyumba kwa migongo ya masikini walipa kodi.... Fuatilia kadhia/kesi za wakuu wako wa kazi !!
 
Kama wewe ulilelewa na TRA.. basi umekula fedha za wananchi (kodi zao) na umejenga nyumba kwa migongo ya masikini walipa kodi.... Fuatilia kadhia/kesi za wakuu wako wa kazi !!
na miez 6 kazin, hata mshara silipwi napokea posho ya kujikimu
 
Kipindi kama hiki tukiangalia katika suala la mahusiano ya kimataifa Mh. Jk alionyesha interest zaidi na mataifa ya magharibi lakini JPM amekuwa ni mfuasi na mataifa ya ndani ya Afrika.
Bora kipi kula na mtu mjanja alie juu au kula na mtu wa kawaida yaana africanas
 
Mkuu, unaweza kunikumbusha hiyo mikopo ya Magufuli imetumika kwenye projects zipi?
Tatizo wabongo hawataki kufikiri. Tathmini ya mikopo ya nje imefanywa kipindi cha Magufuli lakini kuna mikopo inilitokea awamu ya nne.
 
Kipindi kama hiki wakati wa Kikwete tayari dili za Richmond zilikuwa zimeanza kusukwa. Kipindi hiki tayari akina Karamagi wameanza kupiga dili pale bandarini chini ya TIKS
Afu kweli kabisa
 
Mkuu, unaweza kunikumbusha hiyo mikopo ya Magufuli imetumika kwenye projects zipi?
Project ya mazoezi ya polisi na vikosi vya ulinzi. Unakumbuka tarehe ambayo UKAWA walitaka kuandamana kuhusu UKUTA? Hiyo ilikuwa August mwaka huu
 
Wakati kama huu ....nishakinga mabilion ya JK ...nilipewa 8mil ....and mkopo chuon nilipata 100% japo sikusoma science.....
Mabion ya JK .....sijadaiwa hata nilivyopata kaz bord haikunigasi mpaka nilijipeleka mwenyewe.....
Viva JK
 
*JPM ana msimamo mkali, JK kuna muda alikuwa analegeza kamba.

*JPM akiongea ana hasira na mkali, JK alikuwa na tabasamu akiongea

*JPM anaogopewa na wanasiasa,watumishi na wafanyabiashara, JK hakuogopewa ndani ya chama wala nje.
 
Ni kawaida ya binadamu kuona ubora wa kitu kinapokuwa kimemtoka lakini anapokwa nacho haoni kama ni bora
Wala sio kuona ubora bali hali hiyo Inatumika kumbeza mkulu wa sasa. Kuna wengi wanadhani JK anakumbukwa kwa ubora, kumbe watu wanajifanya kumsifia kama njia ya kumkosoa/kumbeza huyu.
 
JK kipindi kama hiki aliahidi kuileta real madrid, JPM kaomba kujengewa kiwanja Dodoma.
 
unauona ww peke yako, au ww ni Janeth Magufuli...

mm ni mtumish TRA- Assistance tax officer, kodi tunazokusanya ni za 2013/14 fikilia tukifiika 15/16 tutakuwa tunakusanya nn?
Mkuu kwani hizi trillioni sio makusanyo ya kila mwezi ya mwaka 2016... Unataka kuuamnisha umma ni pesa za 2013/14. Sasa ni lini tutaanza kukusanya za 2016/17???....
 
Wala sio kuona ubora bali hali hiyo Inatumika kumbeza mkulu wa sasa. Kuna wengi wanadhani JK anakumbukwa kwa ubora, kumbe watu wanajifanya kumsifia kama njia ya kumkosoa/kumbeza huyu.
Word
 
Back
Top Bottom