Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Few people.were benefited...from the.system. .....and those now after magufuri takes a power ..they are very reluctant. Against magufurii. ..anapita.
 
Kipindi kama hiki mwaka 2006 udom hiyooo.....

Kipindi kama hiki 2006 mishaara hiyo na Ajira kibao......

Kipindi kama hiki 2006 shule kila kata hizo..........

Kama nawaoma wafanyakazi wakipanda madaraja,kwenda kusoma nje Makampuni ya wawekezaji kibao walikuwa yanalanda landa bongo.......

Sasa hivi ni sijaribiwi nitawabana kweli kweli wakati uo MCC wanafunga office zao nchini.........

Acheni unafiki ,
Mmesahau ya KARMAG na buzwag
RICHMUNDI na dowans
Tick
 
Nyota njema huonekana alfajiri, na biashara ni asubuhi jioni mahesabu ndugu.
Hahahahaa.. kama nyota njema huonekana asubuhi basi sasa hivi ni saa saba mchana na hakuna cha nyota bali jua la utosi linawaka.

Kipindi anaanza kwa staili ya kutumbua majipu mbona hawakuja hapa kutathmini..?? Mbaya zaidi waliongea kila baya juu ya JK..

Leo iweje mzuri awe mbaya na aliyekuwa mbaya awe mzuri..

Ukiona haya yote ujue namba zinasomeka.....
 
Tungesubiri awamu yake iishe ndio tuwalinganishe,bado mapema mno.
 
Hahahahaa.. kama nyota njema huonekana asubuhi basi sasa hivi ni saa saba mchana na hakuna cha nyota bali jua la utosi linawaka.

Kipindi anaanza kwa staili ya kutumbua majipu mbona hawakuja hapa kutathmini..?? Mbaya zaidi waliongea kila baya juu ya JK..

Leo iweje mzuri awe mbaya na aliyekuwa mbaya awe mzuri..

Ukiona haya yote ujue namba zinasomeka.....
Hao waliokuwa wana mnanga JK siwalijua kuwa uongozi na easy tu, na majority ya Watanzania walifikiri watu wakitumbuliwa wao ndo watapata unafuu, lakini siku zinavozidi kwenda wamebadili maono.
 
Huyu anamkosi hata mvuwa zimegoma kunyesha ndoo mjuwe hapa tumengia chaka mji wenye baraka hutakaswa na bwana huyu hatamvuwa zimegoma
 
Ni ajabu sana na hatoweza kushangaa kuwaona hawa Bavichaaaa wakitapika kisha wakala matapishi yao.

Hawa Bavichaaaa Walikuwa wakimtusi huyu Mkwere kila aina ya Matusi.
- Mara huyu Rais ni Dhaifu.
- huyu Rais ni Legelege ,
- huyo Rais mchekea mafisadi
- huyo Rais mfuja pesa kutokana na safari za kila siku Nchi za nje
- Huyu Rais mshindwa kuchukua maamuzi magumu nk.
Mpaka Nguli wa Sheria hapa Nchini Tundu Lissu akasema kuwa hii Nchi inahitajika kuwa na Rais Dikteta,

Wamemtupia kila aina ya Matusi mpaka hata wabunge Wao walisusia Hotuba yake ya kulifungua Bunge wakidai hawamtambui kuwa ni Rais.

Ktk Utawala wa Jk tuliona kila aina ya maandamano na migomo kutoka kwa walimu, wauguzi, wanafunzi wa Elimu ya Juu, na mpaka vyama vya siasa.

Lakini hao hao Bavichaaaa Walikuwa mstari wa mbele ktk kumkosoa na hata kumpa Majina ya ajabuajabu huyo Mkwere. Ila hii leo huyu Mzee Wa Msoga wanamuona Lulu, wa namuona ni kiongozi smart, wanamuona malaika, wanampaka kila aina ya sifa lakini hao hao ndio Walikuwa wakimtusi.
* * * * * * * * * * * *

Tundu Lissu : "Hii Nchi inatakiwa Kuwa na Rais Dikteta "

Kapatikana sasa, lakini cha kushangaza anamuitwa Rais Dikteta uchwara.....
Sasa hapo nikaanza kukumbuka wale watafiti " kati ya watu 4 mmojawapo Atakuwa chizi.
Juhudi zote anazo fanya Mkulu pale Magogoni Wao hawazioni wala hawazisikii, tena ndio kwanza anatimiza Mwaka mmoja. Lakini lawama kibao.
 
Mkwere Mr Dhaifu Vasco da Gama kigogo wa Escrow na ufisadi uliokithiri aliyetia sahihi sheria gandamizi ya makosa ya mtandao leo hii kageuka shujaa. Kweli ukistaajabu ya Musa....

By the way, it's only one year, 4 more to go. Kaza kamba mkuu kwani safari tu ndo imeanza!
 
Kikwete katawala miaka 10.. Magufuli katawala mwaka mmoja.

Yani unamchukua mtoto wa darasa la nne (miaka 10) na ambaye hajaanza shule (mwaka 1) unawapa mtihani halafu unakaa ukingojea matokeo yao yawe sawa.

Saa zingine tuwe tunatumia akili kidogo tu.
Mkuu heading inasoma mwaka mmoja wa JPM vs JK na sio kipindi cha JPM vs JK.

Elewa basi.
 
Kwa kweli JK ni level nyingine ukilinganisha na Marais wetu wengine, Maana KM za lami alizojenga kipindi chake kwa awamu hii hata nusu yake tu sidhani kama awamu hii watafikisha .Awamu kuna siasa sana tena nyingine za kitoto sana sema kinachosaidia ni kwamba asilimia kubwa ya Watanzania sio wafuatiliaji wa mambo na wa uelewa mdogo sana wa mambo.
Barqbara za lami ni za mkapa, jk alikuja kutekeleza mipango ya mkapa!
 
Sina intention ya kusema JK arudi madarakani. Ila hakuna kiongozi aliyewahi kukubalika 100% katika utawala wake na sana sana huwa anakubalika baada ya kumaliza kipindi. Binadamu tumeumbwa na hulka ya kutoridhika tukiwa nacho mpaka kitutoke ndo tunaona kilikuwa muhimu kiasi gani.

Hapa nia ni kutazama yapi aliyoyafanya JK ya kukumbukwa ndani ya mwaka wake wa kwanza na yapi ameyafanya JPM.
Mazingira yamebadilika, mitandao ya kijamii ingekuwa toka 2005 kama ilivyo sasa JK angepondwa na anhechafuliwa sana na bavicha, hata magazeti yalikuwaga na nidhamu!
 
Back
Top Bottom