Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Mwaka mmoja wa Rais Magufuli vs Kikwete

Afande Nyati

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Posts
2,385
Reaction score
1,414
Wassalam..

Leo tar 25 oct 2016, ni mwaka 1 sasa tangu tupige kura kuchagua rais wa awamu ya 5 na mh. JPM aliibuka kidedea kwa asilimia 58 ya kura zote za watanzania waliopiga kura. Awamu yake ilitanguliwa na mh. Jakaya Kikwete aliyeshika madaraka kwa miaka 10 kuanzia 2005 mpaka 2015 akitusua kura zaidi ya asilimia 80 za watanzania waliopiga kura katika awamu yake ya kwanza (2005-2010).

Sasa katika awamu hizi 2 karibuni tukumbushane ndani ya mwaka mmoja wa kila Rais kipi kilifanyika kwa ustawi wa watanzania.

Karibuni.
 
Kwa kweli JK ni level nyingine ukilinganisha na Marais wetu wengine, Maana KM za lami alizojenga kipindi chake kwa awamu hii hata nusu yake tu sidhani kama awamu hii watafikisha .Awamu kuna siasa sana tena nyingine za kitoto sana sema kinachosaidia ni kwamba asilimia kubwa ya Watanzania sio wafuatiliaji wa mambo na wa uelewa mdogo sana wa mambo.
 
Kipindi kama hiki mwaka 2006 udom hiyooo.....

Kipindi kama hiki 2006 mishaara hiyo na Ajira kibao......

Kipindi kama hiki 2006 shule kila kata hizo..........

Kama nawaoma wafanyakazi wakipanda madaraja,kwenda kusoma nje Makampuni ya wawekezaji kibao walikuwa yanalanda landa bongo.......

Sasa hivi ni sijaribiwi nitawabana kweli kweli wakati uo MCC wanafunga office zao nchini.........
 
Kipindi kama hiki tukiangalia katika suala la mahusiano ya kimataifa Mh. Jk alionyesha interest zaidi na mataifa ya magharibi lakini JPM amekuwa ni mfuasi na mataifa ya ndani ya Afrika.
 
Kipindi Kama hiki 2006 Nilikuwa tayari Nipo kwny Foleni ya kusubiri Mgao wa Mabilion ya JK kupitia kiji Saccos chetu cha kwny Flash cha Mitaa yetu ya Kawe, huku ofisin kwetu nshajaza Form ya Mkopo wa Hazina usio na riba wa 10 Million na ukaingia direct kwny Account kwa mkupuo wa kulipa miezi 60 kwa Makato ya Kama laki na sitin hiv.

Kama Mtaani kwako hukujenga heshma wakat wa Rais 'dhaifu' jiandae kuitwa Babu at the age of 40
 
Kwahilo sikupingi kabisa. Ila ni hivi JK alikuwa anaonekana dhaifu, katukanwa sana. Wengine walisema hana maamuzi magumu. Leo hii anaonekana bora.

Upo tayari kuona JK anarudi madarakani ?
Sina intention ya kusema JK arudi madarakani. Ila hakuna kiongozi aliyewahi kukubalika 100% katika utawala wake na sana sana huwa anakubalika baada ya kumaliza kipindi. Binadamu tumeumbwa na hulka ya kutoridhika tukiwa nacho mpaka kitutoke ndo tunaona kilikuwa muhimu kiasi gani.

Hapa nia ni kutazama yapi aliyoyafanya JK ya kukumbukwa ndani ya mwaka wake wa kwanza na yapi ameyafanya JPM.
 
Back
Top Bottom