muwekezaji anahitajika !


D

duara

Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
26
Likes
0
Points
3
D

duara

Member
Joined Nov 17, 2008
26 0 3
wanabodi nawasalimu,
nimepata mradi ULIONIZIDI KIMO ambao nina uzoefu nao kiutaalam,
kwa kawaida (kutokana na uzoefu ) profit margin inarange kati ya 40-55%
NATAFUTA MUWEKEZAJI (MSHIRIKA WA KIBIASHARA) AMBAYE ATAKUWA TAYARI TUFANYE MAKUBALIANO YA UENDESHAJI KWA PAMOJA,AMBAPO ATALAZIMIKA KUWEKEZA FEDHA KWA AJILI YA MRADI.
majadiliano na maelekezo juu ya mradi yanapatikana .
Natanguliza shukrani.
0713 599509
 
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
303
Likes
2
Points
35
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
303 2 35
wanabodi nawasalimu,
nimepata mradi ULIONIZIDI KIMO ambao nina uzoefu nao kiutaalam,
kwa kawaida (kutokana na uzoefu ) profit margin inarange kati ya 40-55%
NATAFUTA MUWEKEZAJI (MSHIRIKA WA KIBIASHARA) AMBAYE ATAKUWA TAYARI TUFANYE MAKUBALIANO YA UENDESHAJI KWA PAMOJA,AMBAPO ATALAZIMIKA KUWEKEZA FEDHA KWA AJILI YA MRADI.
majadiliano na maelekezo juu ya mradi yanapatikana .
Natanguliza shukrani.
0713 599509
Angalia kwenye akaunti yako nim PM
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,371
Likes
2,848
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,371 2,848 280
wanabodi nawasalimu,
nimepata mradi ULIONIZIDI KIMO ambao nina uzoefu nao kiutaalam,
kwa kawaida (kutokana na uzoefu ) profit margin inarange kati ya 40-55%
NATAFUTA MUWEKEZAJI (MSHIRIKA WA KIBIASHARA) AMBAYE ATAKUWA TAYARI TUFANYE MAKUBALIANO YA UENDESHAJI KWA PAMOJA,AMBAPO ATALAZIMIKA KUWEKEZA FEDHA KWA AJILI YA MRADI.
majadiliano na maelekezo juu ya mradi yanapatikana .
Natanguliza shukrani.
0713 599509
Ili kupunguza usumbufu, unaweza kutoa hint kidogo juu ya aina ya mradi, kiwango cha uwekezaji kinachohitajika na sifa na idadi ya wanahisa/washirika unaokusudia kuwa nao.
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
wanabodi nawasalimu,
nimepata mradi ULIONIZIDI KIMO ambao nina uzoefu nao kiutaalam,
kwa kawaida (kutokana na uzoefu ) profit margin inarange kati ya 40-55%
NATAFUTA MUWEKEZAJI (MSHIRIKA WA KIBIASHARA) AMBAYE ATAKUWA TAYARI TUFANYE MAKUBALIANO YA UENDESHAJI KWA PAMOJA,AMBAPO ATALAZIMIKA KUWEKEZA FEDHA KWA AJILI YA MRADI.
majadiliano na maelekezo juu ya mradi yanapatikana .
Natanguliza shukrani.
0713 599509
Dokeza mradi uko kwenye sekta gani.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
kama umeweka mafichoni maelezo ya mradi mimi naona hututendei haki, weka peupe kila kitu kama ulivyoweka hoja yako peupe.

Ni maoni mkuu.
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Tupe synopsis tuamue kusonga nawe mbele au tuishie hapo, wenginge ni mashekh isje kuwa unataka kuuza kiti moto!
 
D

duara

Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
26
Likes
0
Points
3
D

duara

Member
Joined Nov 17, 2008
26 0 3
ok wadau,nawashukuru kwa kujitokeza ili kupata details za mradi.
mradi ni wa civil works ( excavation of trench (uchimbaji wamtaro),cable laying (uwekaji wa kebo) na backfilling (ufukiaji) ya optic fiber cable,
idadi ya wawekezaji inategemeana na kiasi cha fedha nitakachokubaliana na wawekezaji wa mwanzo watakaojitokeza. Eneo nililonalo la kufanyia kazi (eneo linalotakiwa kuchimbwa mtaro) naweza kuliongeza kulingana na mwitikio (idadi) wenu wawekezaji.
Thanks kwa mwanabodi mmoja ambaye tumeshaanza mchakato wa makubaliano naamini tutafikia kwenye makubaliano yenye manufaa kwa pande zote.

Thanks in advance.
 
D

duara

Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
26
Likes
0
Points
3
D

duara

Member
Joined Nov 17, 2008
26 0 3
ok wadau,nawashukuru kwa kujitokeza ili kupata details za mradi.
mradi ni wa civil works ( excavation of trench (uchimbaji wamtaro),cable laying (uwekaji wa kebo) na backfilling (ufukiaji) ya optic fiber cable,
idadi ya wawekezaji inategemeana na kiasi cha fedha nitakachokubaliana na wawekezaji wa mwanzo watakaojitokeza. Eneo nililonalo la kufanyia kazi (eneo linalotakiwa kuchimbwa mtaro) naweza kuliongeza kulingana na mwitikio (idadi) wenu wawekezaji.
Thanks kwa mwanabodi mmoja ambaye tumeshaanza mchakato wa makubaliano naamini tutafikia kwenye makubaliano yenye manufaa kwa pande zote.

Thanks in advance.
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
Safi sana kwa kutupa maelezo mafupi,Mimi nimeagiza Excavator ina jembe la kuchimba mtaro nyuma na mbele ni kijiko,Tuwasiliane.Je unayo construction company Tayari?if yes is it Registered?Umeshaandika Business Plan ya huo mradi?
unaweza kuni PM or Kujibu hapa
ok wadau,nawashukuru kwa kujitokeza ili kupata details za mradi.
mradi ni wa civil works ( excavation of trench (uchimbaji wamtaro),cable laying (uwekaji wa kebo) na backfilling (ufukiaji) ya optic fiber cable,
idadi ya wawekezaji inategemeana na kiasi cha fedha nitakachokubaliana na wawekezaji wa mwanzo watakaojitokeza. Eneo nililonalo la kufanyia kazi (eneo linalotakiwa kuchimbwa mtaro) naweza kuliongeza kulingana na mwitikio (idadi) wenu wawekezaji.
Thanks kwa mwanabodi mmoja ambaye tumeshaanza mchakato wa makubaliano naamini tutafikia kwenye makubaliano yenye manufaa kwa pande zote.

Thanks in advance.
 

Forum statistics

Threads 1,237,112
Members 475,401
Posts 29,278,596