Mimi Ni Mtu Wa Mungu
JF-Expert Member
- Dec 8, 2021
- 679
- 1,315
muwa ni aina ya nyasi
ni chakula kinachoongeza nguvu mwilini kwa sababu ya sukari yake naturally
ninapozungumzia nguvu ni zote hata za kiume jitahidi kula muwa mara 4 kwa wiki achana na viagra Mungu alishamaliza kazi kwenye vyakula alivyotupatia
ni chakula kinachoongeza nguvu mwilini kwa sababu ya sukari yake naturally
ninapozungumzia nguvu ni zote hata za kiume jitahidi kula muwa mara 4 kwa wiki achana na viagra Mungu alishamaliza kazi kwenye vyakula alivyotupatia