Muuaji wa Mwangosi na kafara za kisiasa

Muuaji wa Mwangosi na kafara za kisiasa

Mshana Jr lakini si nasikia huyu muuaji alikua anapandishwa kizimbani amefunikwa uso? Je kama ni lijamaa tuu jingine limehukumiwa hicho kifungo haiwezekani?
 
Mimi hata siamini kama aliekuwa anapelekwa mahakamani ndie muuaji, nadhani kuna mchezo umefanyika hapo na baada ya hukumu huy jamaa anarudi kitaa akiwa kavuta mpunga wa kutosha, au anaweza kurudi mtaani na kuuawa kwenye mazingira ya kutatanisha ili asije fungua mdomo, wakati muuaji wa mwangosi yuko mahali anaendelea na kazi kama kawa, kwa nini muhalifu afunikwe sura mpaka sehemu ya mwili ili watu wasimtambue?! Hapa nahisi iko kitu.
 
Kijana mdogo aliyekuwa anaanza maisha yake akiwa na matumani na ndoto nyingi za kimaisha

Mke mzuri watoto wanaomjua Mungu nyumba gari na mali nyingine
Kwenye harakati hizo za kuyatafuta haya anaingia kwenye kazi ya upolisi, inawezekana kabisa halikuwa chaguo lake lakini ugumu wa ajira na njia ya kutimiza ndoto zake anakuwa hana jinsi

Misuguano ya kisiasa , utawala usio zingatia sheria kulindana, Ubabe wa mamlaka, kukosa weledi na amri za kukurupuka, visasi na rohombaya vimesabibisha
.Mauaji ya kijana mwanataaluma, baba wa familia
.Yatima
.Ujane
.Nguvu kazi ya Taifa kupotea

Lakini pia kwa maumivu mengi yenye kuumiza hisia yamemsababishia kijana aliyetekeleza mauaji kifungo cha miaka 15 jela ukiacha 4 ya kukaa mahabusu...Je kuna aliyeyakumbuka maumivu yake haya?

Wote waliomsababishia haya wako mtaani wanapeta huku wengine wakipandishwa vyeo[emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji25] [emoji25] [emoji25] YANI MIMI NIENDE JELA HALAFU WEWE UPANDE CHEO?
Visasi huwa na historia ndefu sana
mshana jr, kwa kweli hapa kuna kitu hakiko sawa.
Hii adhabu ni kubwa (kwa kuua bila kukusudia) haswa inapomuangikia mtu moja peke yake katika kundi la watu waliohusika kwa pamoja.
Na inaleta maswali mengi pale boss wake aliyekuwepo kwenye tukio na ambaye Mwangosi alimfia miguuni pake kupandishwa cheo chap chap.
 
Mshana Jr lakini si nasikia huyu muuaji alikua anapandishwa kizimbani amefunikwa uso? Je kama ni lijamaa tuu jingine limehukumiwa hicho kifungo haiwezekani?
Hili ni giza lingine kwenye sheria zetu dhana ya ukweli na uwazi haki na wajibu wa kutenda bila kuegemea upande
 
mshana jr, kwa kweli hapa kuna kitu hakiko sawa.
Hii adhabu ni kubwa (kwa kuua bila kukusudia) haswa inapomuangikia mtu moja peke yake katika kundi la watu waliohusika kwa pamoja.
Na inaleta maswali mengi pale boss wake aliyekuwepo kwenye tukio na ambaye Mwangosi alimfia miguuni pake kupandishwa cheo chap chap.
Hii kesi watu wamepanguliwa mpaka akabaki mmoja aliyefyatua risasi....lakini huko Magerezani kuna wafungwa na mahabusu wengi tuu waliohukumiwa au wanaotuhumiwa kumuua mtu mmoja
 
Haki hajatendeka kabisa , wangemwadhibu boss wake RPS ambaye alikuwa above 50yrs , kwa kumpa kijana mdogo 20-25yrs ambae ndio ametoka chuoni bomu ainde nalo kwenye tukio lazima atata kulipua tuu aone linalipukaje, ushauri police wawe na internship km madaktari
 
Kipindi huyu kijana amekamatwa mlisimama kidete, achukuliwe hatua kali, Leo mnajifnya na HURUMA nae. Mngeazisha thread za huruma kipindi kile, kipindi mlileta picha za ushaid ili achukuliwe hatua
Hapa umetumia kiungo gani kufikiri? umeelewa vzr alichoandika mleta? soma tena kisha uje humu
 
Kama huyu kijana hatapata adhabu stahiki basi dunia lazima itampa adhabu stahili
 
kweli wabongo wengi ni weupe kichwani.sasa kama mnasema alitumwa na watawala kumuua huyo mwangosi na watawala hao hao ndio wamemhukumu kifungo cha miaka 15 jela..kwani haiqezekani hao watawala mnaosema walimtuma kumuua mwangosi wakampa msamaha wa kifungo chake?mnawakumbuka wauaji wa bridgedia kombe kikwete aliwafanyaje?
 
kweli wabongo wengi ni weupe kichwani.sasa kama mnasema alitumwa na watawala kumuua huyo mwangosi na watawala hao hao ndio wamemhukumu kifungo cha miaka 15 jela..kwani haiqezekani hao watawala mnaosema walimtuma kumuua mwangosi wakampa msamaha wa kifungo chake?mnawakumbuka wauaji wa bridgedia kombe kikwete aliwafanyaje?
Sidhani kama hii reply yako inafiti kwenye hii mada
 
Kipindi huyu kijana amekamatwa mlisimama kidete, achukuliwe hatua kali, Leo mnajifnya na HURUMA nae. Mngeazisha thread za huruma kipindi kile, kipindi mlileta picha za ushaid ili achukuliwe hatua
Acha kukurupa wewe nani kasema anatetewa Bali wanahoji yule RPC aliyewatuma yuko wapi afu tatizo lako wewe ng`ombe imekatwa mkia
 
Hapa ndo tunadhihirisha kuwa Mungu yupo, yaani mtu anauliwa kwa hila (kiburi) alafu mseme Mungu hayupo, yaani D. Mwangosi ndo awe amekufa na asipate malipo yake na muuwaji asiadhibiwe!! Aaaaa jamani ndio maana waislamu hutumia neno kali la Kafir, kuonyesha kwamba matendo yamevuka mpaka. So sorry Daudi roho yako imetoka kwa dhulma, damu yako ni bora kuliko watanzania wote. Mungu akusamehe makosa yako yote. R.I.P DM.
 
Kipindi huyu kijana amekamatwa mlisimama kidete, achukuliwe hatua kali, Leo mnajifnya na HURUMA nae. Mngeazisha thread za huruma kipindi kile, kipindi mlileta picha za ushaid ili achukuliwe hatua
Tulia, halafu soma tena ujue muktadha wa uzi huu. Sentesi ya mwisho ina maana kubwa sana.
 
Back
Top Bottom