Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
chakii
JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Last seen
20 minutes ago
Posts
21,690
Reaction score
28,917
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by chakii
Find all threads by chakii
Live New Posts
Postings
About
chakii
reacted to
Tate Mkuu's post
in the thread
Gay's couple yazuiliwa kuingia Zanzibar
with
Thanks
.
Naona mtoa mada ameutendea haki uzi wake pendwa.
42 minutes ago
chakii
reacted to
Crocodiletooth's post
in the thread
Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya
with
Thanks
.
Narudia tena kusema hili,mwanamke akishapata watoto na wewe,mkasomesha mkawa na nyumba,akishapata usalama wa maisha yake kwa...
Today at 3:12 PM
chakii
reacted to
Dr am 4 real PhD's post
in the thread
Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya
with
Thanks
.
Unajidanganga mama yangu ni mchaga Mimi na 38's Nina dada wawili mbele hivyo. Mpaka baba anafariki. Mwaka huu Yeye na mama walikua na...
Today at 3:03 PM
chakii
reacted to
RESILIENT KATO's post
in the thread
Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya
with
Thanks
.
Kwasasa mwanamke yeoyote anaweza kukufanya vyovyote! Usalama wetu Kwa sasa ni kuachia Mali ziwe za familia TU,wewe ubaki na afya...
Today at 3:00 PM
chakii
reacted to
Kambaku's post
in the thread
Vijana wenzangu unapoamua kuoa mwanamke mchaga unapaswa kujua haya
with
Thanks
.
Una uhakika ni Wachaga wote wako hivyo?? Hujawahi kusikia visa vya hivyo kwa makabila mengine?
Today at 2:36 PM
chakii
reacted to
Dr Matola PhD's post
in the thread
Nipe cha asubuhi ……. karibu tuzogoe 😋
with
Thanks
.
We shoga Siku hizi hizi mnakojowa kwa kutumia mgongo?
Today at 2:25 PM
chakii
replied to the thread
LEO DADA, NATAMANI TUWE MARAFIKI WA KWELI! ❤️🤝
.
Upo Bar? Sawa🙂. Mleta mada ashindwe mwenyewe kujiongeza
Today at 1:55 PM
chakii
replied to the thread
LEO DADA, NATAMANI TUWE MARAFIKI WA KWELI! ❤️🤝
.
Asee.
Today at 1:10 PM
chakii
reacted to
Mwaka wa Mbele's post
in the thread
Natafuta mwanaume wa kujenga naye familia❤
with
Thanks
.
Haujachelewa. Na utapata mtu sahihi. Maneno mengine ya kukuvunja moyo naomba usiyaweke akilini au moyoni. Kuna ndoa zinafungwa mtu...
Today at 1:07 PM
chakii
reacted to
dahil's post
in the thread
Natafuta mwanaume wa kujenga naye familia❤
with
Thanks
.
Habari wana JamiiForums, Mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 35, nipo kwenye hatua ya maisha ambayo ningependa kukutana na mwanaume...
Today at 1:04 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register