Muuaji wa Mwangosi na kafara za kisiasa

Muuaji wa Mwangosi na kafara za kisiasa

Jamani hebu tuwe wakweli kesi hii tangia ilipoanza hadi imemalizika nilikuwa naifuatilia sana napenda kuuliza kuna mtu aliyewahi kuona sura ya mtuhumiwa atuwekee picha yake pili kazi ya kupeleka watuhumiwa mahakamani ni kazi ya nani katika jeshi la polisi FFU, POLISI au MAGEREZA maana hata kesi kubwa za uhaini FFU ni escort waongoza watuhumiwa ni magereza wanaowatunza watuhumiwa sasa kesi ya askari huyu Imenishangaza sana hata ya Zombe haikuwa hivi kwa hili kulikuwa kunafichwa nini ndugu zangu waelewa nifafanulueni
 
Nimeskia yule mpiga picha wa ile picha ya mnato ikionesha kuuwawa kwa Daid mwangosi nae amefariki,sijui kuna ukweli
Jukwaa JF,
Aisee!
Kweli wana jukwaa mnanena. Wapotoshaji wamo humo, wachochezi wamo humo, majaji na mahakimu wa Kangaroo courts wamo humo basi ni vurugu tu!
Mimi sijaelewa katika wengi na mawazo yako walitakaje? Alikamatwa kwa makosa kwamba sio yeye muuaji? Ushahidi umetolewa mahakamani amepewa adhabu hiyo! Anaesisitiza angenyongwa, ushahidi umethibitisha aliua pasipo kukusudia!
Adhabu ya kuua bila kukusudia ni jela siku moja hadi maisha! Ikitegemea mazingira ya kesi. Hapa utapabadilisha vipi?
Mahakama ya juu Ipo na ana siku 31 za kukataa rufaa, his jurisdiction will be determined after that!
 
Eti kaonewa....!!! Amekuwa mbwa yeye kusema hana akiri ya jema na baya...
Acha munkar mpaka akili uiite akiri. Wakumbushe wana jukwaa kila mwanadamu amepangiwa ratiba yake na Mungu.
Kuisoma ndio kitu kigumu, John Pombe katika ratiba yake Mungu alimpangia atakuwa Rais wa Jamhuri.
Huyu askari mdogo alipangiwa atakwenda jela either kwa shari au kheri ya mwanadamu hivyo waache mambo yalivyo, kila mtu anabeba mzigo wake.
 
Acha munkar mpaka akili uiite akiri. Wakumbushe wana jukwaa kila mwanadamu amepangiwa ratiba yake na Mungu.
Kuisoma ndio kitu kigumu, John Pombe katika ratiba yake Mungu alimpangia atakuwa Rais wa Jamhuri.
Huyu askari mdogo alipangiwa atakwenda jela either kwa shari au kheri ya mwanadamu hivyo waache mambo yalivyo, kila mtu anabeba mzigo wake.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144] huyu Mungu tunamsingizia mengi sana
 
Kipindi huyu kijana amekamatwa mlisimama kidete, achukuliwe hatua kali, Leo mnajifnya na HURUMA nae. Mngeazisha thread za huruma kipindi kile, kipindi mlileta picha za ushaid ili achukuliwe hatua
Watu ni wanafki sana nchi hii. Aliachiwa wakasema na kulaumu sana, amefungwa na bado wanasema. Asante JPM, umepata urais muda muafaka. Ndani ya miaka kumi ijayo naamini wanafki watakuwa wamenyooka na kupungua sana hapa nchini
 
Mkuu mshana jr kesho watakuita kituo cha kati kwa mahojiano zaidi[emoji38] [emoji38]
 
Mkuu mshana jr kesho watakuita kituo cha kati kwa mahojiano zaidi[emoji38] [emoji38]
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Watu ni wanafki sana nchi hii. Aliachiwa wakasema na kulaumu sana, amefungwa na bado wanasema. Asante JPM, umepata urais muda muafaka. Ndani ya miaka kumi ijayo naamini wanafki watakuwa wamenyooka na kupungua sana hapa nchini
Rudia kusoma kwa makini nilichoandika kabla ya kukurupuka kuhukumu
 
Kijana mdogo aliyekuwa anaanza maisha yake akiwa na matumani na ndoto nyingi za kimaisha

Mke mzuri watoto wanaomjua Mungu nyumba gari na mali nyingine
Kwenye harakati hizo za kuyatafuta haya anaingia kwenye kazi ya upolisi, inawezekana kabisa halikuwa chaguo lake lakini ugumu wa ajira na njia ya kutimiza ndoto zake anakuwa hana jinsi

Misuguano ya kisiasa , utawala usio zingatia sheria kulindana, Ubabe wa mamlaka, kukosa weledi na amri za kukurupuka, visasi na rohombaya vimesabibisha
.Mauaji ya kijana mwanataaluma, baba wa familia
.Yatima
.Ujane
.Nguvu kazi ya Taifa kupotea

Lakini pia kwa maumivu mengi yenye kuumiza hisia yamemsababishia kijana aliyetekeleza mauaji kifungo cha miaka 15 jela ukiacha 4 ya kukaa mahabusu...Je kuna aliyeyakumbuka maumivu yake haya?

Wote waliomsababishia haya wako mtaani wanapeta huku wengine wakipandishwa vyeo[emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji25] [emoji25] [emoji25] YANI MIMI NIENDE JELA HALAFU WEWE UPANDE CHEO?
Visasi huwa na historia ndefu sana
Na Dj aliuza chama, ila aliyekuwepo kwenye tukio katibu mkuu aliona thamani ya wale wote waliokufa ktk harakati hawezi kusaliti hivyo chama kilipouzwa alijiondoa kuwaenzi waliopoteza maisha, ila Dj aliwafanya mtaji akawauza wote. Kwa msioelewa kituko alichokifanya Dj cha kuuza chama ni kibaya sana, ulizia South Sudan kinavyowatesa, wao wanaita "kununua uaminifu". Ila kwa kuwa nchi yetu demokrasia imekomaa na sasa tunafuata sheria, na ndiyo maana Dj na genge lake mamvi hawatakuja kushika dola nchi hii na kibaya zaidi watakufa bila kuona hicho walichotamani kukiona na vizazi vyao vitakuja kuomba msamaha kwa watanzania.
 
Na Dj aliuza chama, ila aliyekuwepo kwenye tukio katibu mkuu aliona thamani ya wale wote waliokufa ktk harakati hawezi kusaliti hivyo chama kilipouzwa alijiondoa kuwaenzi waliopoteza maisha, ila Dj aliwafanya mtaji akawauza wote. Kwa msioelewa kituko alichokifanya Dj cha kuuza chama ni kibaya sana, ulizia South Sudan kinavyowatesa, wao wanaita "kununua uaminifu". Ila kwa kuwa nchi yetu demokrasia imekomaa na sasa tunafuata sheria, na ndiyo maana Dj na genge lake mamvi hawatakuja kushika dola nchi hii na kibaya zaidi watakufa bila kuona hicho walichotamani kukiona na vizazi vyao vitakuja kuomba msamaha kwa watanzania.
Mudawote nimegundua una tatizo moja kubwa sana..kutuhumu bila ithibati zozote
 
mshana huyu polisi hii hukumu ni hewa kwanza alifichwa sura yake tangu kesi inaanza mpaka siku ya hukumu,kesi ya nyani kumpelekea ngedere!!!so navile sura yake haijulikani kwa watanzania atakaa gerezani muda kidogo watasema anahamishwa gereza kumbe ndio anaenda kuanza maisha mapya huko rulenge ngara kijiji cha kibirizi,au mtimbilimbi kama raia,utamuona wapi
Ata mimi nafikiria hivyoo hukumu sio tatizo tatizo imani ya mfungwa kufungwa kutumikia kweli kifungo? Uko kufichwa sura kunamaanisha nini? Na asipo tumikia kwa kufanyiwa maujanja tutakuwa na kumbukumbu nae tukimuona mtaani tunakunywa nae kahawa? Mwisho sheria inasemaje kufichwa kwa sura mtuhumiwa? Nawaza tu!
 
Back
Top Bottom