Yule kijana alitumwa na mamlaka halali ila waliomtuma walipandishwa vyeo...nimemwelewa vizuri sana mshana.Mkuu Mshana Jr leo unageuka upande wa kumtetea MUUAJI??
Mimi nilivyokuwa naanza kuisoma thread yako nikajua unamzungumzia marehemu Mwangosi.
Yule kijana alitumwa na mamlaka halali ila waliomtuma walipandishwa vyeo...nimemwelewa vizuri sana mshana.Mkuu Mshana Jr leo unageuka upande wa kumtetea MUUAJI??
Mimi nilivyokuwa naanza kuisoma thread yako nikajua unamzungumzia marehemu Mwangosi.
Sidhani kama umeelewa alichokisema mtoa mada, jaribu kurudia tena kwa umakini, utagundua hamaanishi unachokisema, ni vizuri kabla haujachangia uilewe maada.Kipindi huyu kijana amekamatwa mlisimama kidete, achukuliwe hatua kali, Leo mnajifnya na HURUMA nae. Mngeazisha thread za huruma kipindi kile, kipindi mlileta picha za ushaid ili achukuliwe hatua
Mkuu haujamuelewa mtoa madaMkuu Mshana Jr leo unageuka upande wa kumtetea MUUAJI??
Mimi nilivyokuwa naanza kuisoma thread yako nikajua unamzungumzia marehemu Mwangosi.
Mkuu, Wengi hawaelewi ulichokizungumza, matokeo yake wanajibu sivyo, inaonesha namna gani? miongoni mwetu hatupiti mada vizuri na kuielewa kabla ya kuchangiaSijamtetea asilani chakii, tafadhali chukua muda wako usome taratibu nilichoandika
Mkuu pamoja na yote hayo huyo dogo naye kama mtu mwenye akili timamu alipaswa kujiongeza..,Kijana mdogo aliyekuwa anaanza maisha yake akiwa na matumani na ndoto nyingi za kimaisha
Mke mzuri watoto wanaomjua Mungu nyumba gari na mali nyingine
Kwenye harakati hizo za kuyatafuta haya anaingia kwenye kazi ya upolisi, inawezekana kabisa halikuwa chaguo lake lakini ugumu wa ajira na njia ya kutimiza ndoto zake anakuwa hana jinsi
Misuguano ya kisiasa , utawala usio zingatia sheria kulindana, Ubabe wa mamlaka, kukosa weledi na amri za kukurupuka, visasi na rohombaya vimesabibisha
.Mauaji ya kijana mwanataaluma, baba wa familia
.Yatima
.Ujane
.Nguvu kazi ya Taifa kupotea
Lakini pia kwa maumivu mengi yenye kuumiza hisia yamemsababishia kijana aliyetekeleza mauaji kifungo cha miaka 15 jela ukiacha 4 ya kukaa mahabusu...Je kuna aliyeyakumbuka maumivu yake haya?
Wote waliomsababishia haya wako mtaani wanapeta huku wengine wakipandishwa vyeo[emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji25] [emoji25] [emoji25] YANI MIMI NIENDE JELA HALAFU WEWE UPANDE CHEO?
Visasi huwa na historia ndefu sana
Mchana Inaonekana umezaliwa ili ukosoe kila kitu upande wa serikali,...Kijana mdogo aliyekuwa anaanza maisha yake akiwa na matumani na ndoto nyingi za kimaisha
Mke mzuri watoto wanaomjua Mungu nyumba gari na mali nyingine
Kwenye harakati hizo za kuyatafuta haya anaingia kwenye kazi ya upolisi, inawezekana kabisa halikuwa chaguo lake lakini ugumu wa ajira na njia ya kutimiza ndoto zake anakuwa hana jinsi
Misuguano ya kisiasa , utawala usio zingatia sheria kulindana, Ubabe wa mamlaka, kukosa weledi na amri za kukurupuka, visasi na rohombaya vimesabibisha
.Mauaji ya kijana mwanataaluma, baba wa familia
.Yatima
.Ujane
.Nguvu kazi ya Taifa kupotea
Lakini pia kwa maumivu mengi yenye kuumiza hisia yamemsababishia kijana aliyetekeleza mauaji kifungo cha miaka 15 jela ukiacha 4 ya kukaa mahabusu...Je kuna aliyeyakumbuka maumivu yake haya?
Wote waliomsababishia haya wako mtaani wanapeta huku wengine wakipandishwa vyeo[emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji25] [emoji25] [emoji25] YANI MIMI NIENDE JELA HALAFU WEWE UPANDE CHEO?
Visasi huwa na historia ndefu sana
Na ndio maana nimekuwa mpole kwao nakuwaomba warudie kusoma kwa kutulia watapata maana halisiMkuu, Wengi hawaelewi ulichokizungumza, matokeo yake wanajibu sivyo, inaonesha namna gani? miongoni mwetu hatupiti mada vizuri na kuielewa kabla ya kuchangia
hata wewe,ndo maana umeishia kusema haya.jadili hoja tueleweshwe sisi vilazaWengi hawajamuelewa mshana hapa
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]hata wewe,ndo maana umeishia kusema haya.jadili hoja tueleweshwe sisi ******
[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji115] [emoji115] [emoji115]kwanza kahurumiwa,na huko usikute anaenda kulawiti wafungwa.auwawe tuu
nchii wananchi huonekaa wajinga tunadanganywa kama watoto wadogoAta mimi nafikiria hivyoo hukumu sio tatizo tatizo imani ya mfungwa kufungwa kutumikia kweli kifungo? Uko kufichwa sura kunamaanisha nini? Na asipo tumikia kwa kufanyiwa maujanja tutakuwa na kumbukumbu nae tukimuona mtaani tunakunywa nae kahawa? Mwisho sheria inasemaje kufichwa kwa sura mtuhumiwa? Nawaza tu!