Must see Movies


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,757
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,757 2,000
Mel Gibson ni mtu ninayemuheshimu sana katika tasnia ya muvi tangu enzi za A man without a face, the Patriot, we were soldiers, lethal weapons ukiachana na directorial roles kama Apocalypto na Passion of Christ ila hajwahi kunikera kama kukubali kuigiza such a flop muvi kama hi mpya ya dragged into concrete akiwa na kina Vince Vaughn na Michael Jai White mtu mbaya (sijui nae kipi kimemkumba kukubali kuact hii movie, Bora hata triple threat.) Muvi Ni libaya hata halielezeki, hata rotten tomatoes wameipa low ratings. Huwezi compare hata na kitu cha Ben Afleck Cha triple frontier

Sent using Jamii Forums mobile app
 
free lander

free lander

Senior Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
137
Points
225
free lander

free lander

Senior Member
Joined Nov 7, 2018
137 225
Wazee wa movie kuna movie moja hivi ya zamani sana tumekuwa tukiiona, Kuna jamaa alipata mission ya kwenda kuokoa watu ikabidi atafute watu wengine kama saba hivi. ila hawa jamaa walikuwa wanatumia pikipiki katika mission zao ni movie kama imechezewa Vietnam. Naombeni jina kama kunaanae kumbuka

Sent using Jamii Forums mobile app
Masta kamba kwa mtaani kwetu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ccm mtoto wao

ccm mtoto wao

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2018
Messages
397
Points
500
ccm mtoto wao

ccm mtoto wao

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2018
397 500
Kuna muvi moja niliicheki mwaka 2013. Jamaa kahamia kitaa akaenda kumuomba jirani yake waende bar kula bata. Bar demu wa muhamiaji nahisi alibakwa jamaa akaamua kutembeza kichapo kwa wabakaji kumbe bar yote lao moja jina limenitoka anayeifahamu tafadhali


get well soon tl
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
6,326
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
6,326 2,000
Anaejua movie kali inayofanana na troy aiseeh embu ashee hapa.

Hiyo movie huwa siichoki najikuta tu nikikosa movie ya kucheki nairudia.

Mti wenye matunda.
 
Joe Unruly

Joe Unruly

Senior Member
Joined
Jul 27, 2016
Messages
191
Points
250
Joe Unruly

Joe Unruly

Senior Member
Joined Jul 27, 2016
191 250
Anaejua movie kali inayofanana na troy aiseeh embu ashee hapa.

Hiyo movie huwa siichoki najikuta tu nikikosa movie ya kucheki nairudia.

Mti wenye matunda.
300 Spartans
Centurion
Hercules

Oh my..... ain't no tellin
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,268
Top