Mungu Lihurumie Taifa hili na Wananchi Wako!


Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
18162_1381895546651_1209820481_31145321_6990997_n.jpg


Mungu atuhurumie sana hili taifa siku moja turudie hizi enzi za honor and dignity kwa viongozi wetu, walikuwa na heshima, walikuwa na ustaraabu kidogo, waliwaheshimu sana wananchi, waliongea kero za wananchi sio kero za mafisadi na kulindana.

May God Bless My Nation Tanzania.

Respect.


FMEs!
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Inauma sana,kwani sasa vikao vyao vyote ni kusutana na kuumbuana,hakuna lolote wanalojadili la maana, Enzi za kuheshimiana na wakati wa kuongelea kero za wananchi umeshapita sasa ni wakati wa viongozi kujifikilia wao na matumbo yao ndugu jamaa zao na marafiki kwa mbali ndo mwananchi wa kawaida anafuata.
 
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2006
Messages
2,278
Likes
365
Points
180
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2006
2,278 365 180
Kero kubwa ya wananchi sasa ni huku kuibiwa fedha zao, karibu zote, na viongozi. Kuzungumzia ufisadi ni kuzungumzia kero za wananchi. Zamani ufisadi ulikuweko, tena kwa sana tu, lakini ulikuwa ukifumbiwa macho.

Iweje Mzee ES leo ulaumu viongozi wabovu kuumbuana?
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
Kero kubwa ya wananchi sasa ni huku kuibiwa fedha zao, karibu zote, na viongozi. Kuzungumzia ufisadi ni kuzungumzia kero za wananchi. Zamani ufisadi ulikuweko, tena kwa sana tu, lakini ulikuwa ukifumbiwa macho.

Iweje Mzee ES leo ulaumu viongozi wabovu kuumbuana?
- Labda ungeonyesha popote nilipowahi kutetea ufisadi au mafisadi, sikubaliani na siasa za majina kwa sababu siku zote ninaamini kwamba taifa letu ni bigger than majina ya baadhi ya viongozi, siku zote ninalilia ushauri wa sound policies kwa our nation wengi hapa tunalilia majina ya viongozi ndio tofauti yetu ilipo, sililii kuwatetea viongozi wa kabila moja na dini flani hata siku moja sina hizo agenda na the most important of all sifuati bendera bila ya hoja zangu binafsi za kusimamia msimamo wangu.

- Kuzungumzia ufisadi kwa namna ya kulindana sio kuzungumzia kero za wananchi, that is my point samahani sana naona hukuelewa siwezi hata siku moja ku-support kulindana na maovu, na ni wapi viongozi wameumbuana, mkuu vipi are you sure tupo ukurasa mmoja hapa au?

Respect.


FMEs!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
18151_300933767970_658587970_3492309_2298976_n.jpg


This is how viongozi wetu wanajitafutia uongozi, huko kijijini hakuna mwenye any-idea kwamba huyu kiongozi ana shutuma za kupewa rushwa za radar, amekodisha lori na wapambe kibao anapiga kampeni na atashinda tena...lol!

Respect.


FMEs!
 
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2006
Messages
2,278
Likes
365
Points
180
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2006
2,278 365 180
Mzee ES,

Majina yalishatajwa na vyombo vya kisheria. SFO imemtaja Chenge. Ripoti ya Bunge imemtaja Lowasa. Na majina zaidi yametajwa Bungeni. Sasa wana CCM waache kutaja majina eti ili waheshimiane?

Mzee ES, CCM inanuka. Juzi Sofia Simba kajaribu kusema SFO imemsafisha Chenge. Ni uozo toka kwa watu waliooza. Hawaheshimiki, lakini wewe unataka waheshimike!
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,106
Likes
591
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,106 591 280
18151_300933767970_658587970_3492309_2298976_n.jpg


This is how viongozi wetu wanajitafutia uongozi, huko kijijini hakuna mwenye any-idea kwamba huyu kiongozi ana shutuma za kupewa rushwa za radar, amekodisha lori na wapambe kibao anapiga kampeni na atashinda tena...lol!

Respect.


FMEs!
Tired...!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,685
Likes
27,650
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,685 27,650 280
Mungu atuhurumie sana hili taifa siku moja turudie hizi enzi za honor and dignity kwa viongozi wetu, walikuwa na heshima, walikuwa na ustaraabu kidogo, waliwaheshimu sana wananchi, waliongea kero za wananchi sio kero za mafisadi na kulindana.

May God Bless My Nation Tanzania.

Respect.

FMEs!
.
Mzee FMEs, enzi za honor and dignity, za enzi zile, zilitokana na hali halisi ya enzi hizo kwa sababu viongozi waliwaheshimu sana wananchi, hisi sasa ni enzi za mafisadi na kulindana viongozi wetu wanawaheshimu na kuwalinda hao mafisadi, ila wanaowachagua hao viongozi ni sisi sisi wananchi ambao viongozi wetu wanatudharau.

October ndiyo hiyo inakuja, wananchi wenyewe ndio sisi pamoja na mimi na wewe, yule na wale, sisi na wao ili mradi, tutawapa tena!.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Kero kubwa ya wananchi sasa ni huku kuibiwa fedha zao, karibu zote, na viongozi. Kuzungumzia ufisadi ni kuzungumzia kero za wananchi. Zamani ufisadi ulikuweko, tena kwa sana tu, lakini ulikuwa ukifumbiwa macho.

Iweje Mzee ES leo ulaumu viongozi wabovu kuumbuana?
Mwalimu Moshi,
Ni kweli ufisadi ulikuwepo. Lakini haukufikia kasi ya ufisadi ulio"mushroom" kuanzia enzi za Mkapa. Sasa hivi fisadi anaogopwa!
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Ama kweli, siku hizi vikao vyote vya CCM vimekuwa ni malumbano utafikiri taarabu, mie huwa nawashangaa sana wanapomualika John Komba na TOT kuburudisha wajumbe wakati wao wenyewe ni Taarabu tosha, Sophia simba anaimbisha viti maalum wengine wanafuatia, ovyo sana ni mipasho kwa kwenda mbele!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Mimi naamini sio wapiga vita ufisadi wote wanalengo moja, hii vita inamechukua mlengo wa visasi na kukosa fursa, hii vita inapiganwa na watu ambao mwisho wa siku hawajui kwanini hasa wanapigana, na hali hii unyima uwezo wa wapambanaji kua Imara na Madhubuti katika maamuzi yao.

Wengi hawako tayari kupoteza nafasi zao, ulaji wao, kwa kifupi watu wengi hawako tayari kujitoa Muhanga kwa faida ya taifa.

Inapofikia wakati wakuchukua maamuzi magumu hapo ndipo unaanza kuona mpasuko wa uoga.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,663
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,663 1,975 280
18151_300933767970_658587970_3492309_2298976_n.jpg


This is how viongozi wetu wanajitafutia uongozi, huko kijijini hakuna mwenye any-idea kwamba huyu kiongozi ana shutuma za kupewa rushwa za radar, amekodisha lori na wapambe kibao anapiga kampeni na atashinda tena...lol!

Respect.

FMEs!
Ni mkakati tu ndugu yangu. Jamaa wamehakikisha wanatengeneza hela za kufa mtu wakati sisi tunakuwa maskini wa kutupwa ili kila siku tuwe tunapiga magoti mbele zao tukiwalilia msaada wa shida zetu. Ukiona watu wachache wanataka kumiliki utajiri wa nchi nzima unategemea nini? Hatuna namna nyingine ni kumuomba mungu huku tukijitahidi kusaidia wenzetu wengi pia wapate elimu tusiingie kwenye huu mtego wa mafisadi.
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,670
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,670 280
hawa viongozi wetu hawana tofauti na colonial masters wote walio wai kutupitia nia ni moja kumkandamiza mtanzania na kuifilisi tanzania.

Tatizo sio fisadi bali ni system inayo ruhusu ufisadi, mpaka tutapo jifunza kuheshimu sheria na kuanza upya watalindana milele.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,830
Likes
844
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,830 844 280
.
Mzee FMEs, enzi za honor and dignity, za enzi zile, zilitokana na hali halisi ya enzi hizo kwa sababu viongozi waliwaheshimu sana wananchi, hisi sasa ni enzi za mafisadi na kulindana viongozi wetu wanawaheshimu na kuwalinda hao mafisadi, ila wanaowachagua hao viongozi ni sisi sisi wananchi ambao viongozi wetu wanatudharau.

October ndiyo hiyo inakuja, wananchi wenyewe ndio sisi pamoja na mimi na wewe, yule na wale, sisi na wao ili mradi, tutawapa tena!.
Ukweli ni kwamba hatuwapi bali wanatuibia!! CCM ni waoga na ndio maana wanafanya kila hila juu ya mahakama kuu ya nchi kuruhusu private candidates wao bado wanapinga !! Kama waliweza kubadilisha katiba kwa dharulu baada ya hukumu ya marehemu jaji Rugakingira kuruhusu private candidates kwanini washindwe kubadili hiyo hiyo katiba kwa dharula kuwaruhusu private candidates washiriki uchaguzi mwezi October?
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
18151_300933767970_658587970_3492309_2298976_n.jpg


This is how viongozi wetu wanajitafutia uongozi, huko kijijini hakuna mwenye any-idea kwamba huyu kiongozi ana shutuma za kupewa rushwa za radar, amekodisha lori na wapambe kibao anapiga kampeni na atashinda tena...lol!

Respect.

FMEs!
Juzi kwenye mswada wa mapesa ya kutumia kwenye kampeni alimbana Manasheria Mkuu wa sasa akubali kuingiza matumizi ya pesa kwa ajili ya watu kama hao aliojaza kwenye lori hadi akafanikiwa. Haijulikani sasa atakuwa nao wangapi. Kwani watu wa PCCB hawaruhusiwi kumwita mahakamani akaieleza jinsi alivyopata "visenti" vile?
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
58
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 58 135
Wakuu Mungu huwa anawasaidia wale wanaanza kuonesha juhudi ya kutaka kujikwamua, tukionekana seriously tunafanya hivyo then mungu atakuwa nasi. Kama nchi hatuna mwelekeo kwa hiyo hatuwezi kumwomba mtu yoyote atusaidie kutufikisha ambako wenyewe hatujui. Ukiangalia toka ameondoka mkoloni mpaka leo hakuna lolote la maana tulilofanya, ukiangalia shule alizojenga mwingereza na tulizojenga baada ya yeye kuondoka unaweza kuona za mkoloni mpaka leo ziko intact za kwetu zinatisha, barabara labda tunaweza kuhesabu lakini nyingi tunakarabati tu za mkoloni, bandari, airports, cities ni sifuri, sanasana tumeharibu zilizokuwepo.

Systems zote walizoacha sasa hazifuction, political systems zimefkufa, political institutions corrupt, security systems zimekuwa politicized. Yaani tunaona kuwa kila kitu rotten, ni kama tunatakiwasasa tuanze upya ile tuweze kupiga hatua. Otherwise hata Mungu atatuacha.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,512
Likes
535
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,512 535 280
Jamani naomba kujuzwa, hivi Mwalimu alikuwa akivaa shati la kijani nyakati za vikao au shughuli za chama? Binafsi sikuwahi kuona....maaana hawa ndugu zet huwa hata shughuli za kiserikali au kitaifa wao wanatinga kijani tu!
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
18151_300933767970_658587970_3492309_2298976_n.jpg


This is how viongozi wetu wanajitafutia uongozi, huko kijijini hakuna mwenye any-idea kwamba huyu kiongozi ana shutuma za kupewa rushwa za radar, amekodisha lori na wapambe kibao anapiga kampeni na atashinda tena...lol!

Respect.


FMEs!
Wanyantuzu wanakuambia kwanza alizoiba ni chache,hahah huyo ni Ngosha,bageshi aka bagesi
 

Forum statistics

Threads 1,215,152
Members 463,070
Posts 28,537,683