Mumeo akikupiga makofi watakiwa kukimbilia wapi?

Mumeo akikupiga makofi watakiwa kukimbilia wapi?

Na ni lazima umtie kofi?... Akikufia je..? Acha mambo ya kizaman kama suala limekushinda peleka kwa watu wazima.

jibu swali wapi atakimbilia acha povu kijana. Akimbilie kwa watu wazima hawa wapo wengi sasa twataka kujua specifically ni nani mtu sahihi kumpelekea ishu kama hii ndo agenda hapa
 
Kama sisi wa Mbezi ya Kimara kule Malamba Mawili tunapiga job posta,tunaondoka saa kumi na nusu nyumbani then tunageuza saa 3 usiku nyumbani.Hapo ningumu sana kumjua balozi wa nyumba kumi ama hata mzee wa karibu mwenye busara

dah sure ndugu inawezekana ukawa jirani yangu wewe hebu weka jina lako pengne mi ndo mzee mtu mzima jiran na nymba ako
 
Mwanaume mwana mtoka pabaya wewe...yaani na korodani zako mbili kama ngoko za tumbili huoni hata haya unajifaragua mbele ya Jeiefu kuwa unataka kumpa kichapo mke wako...

Halafu usivyo na soni kwa uso kukukomaa kama kigoda cha baiskeli wataka sisi tukushauri namna ya kumpata mkeo baada ya kukimbia kichapo chako....

Halafu baada ya kujua kuwa umekosea kuyaweka haya maandishi niliyokukoti ukaediti haraka haraka sredi yako....:angry:

kama cjakuelewa vile. Umepanic sana ndo tatzo si afadhali ya mimi kabla hata sijafanya kitu nimefikir. Ningekua mbaya kama ningekuja hapa kueleza baada ya kumuadhibu bt cjafanya ivo na pengne maoni yanaweza kunifanya nisitimize adhma yangu. Duh unasema nime edit thredi wap tena. Umepanic sn lazm unakua kama muumini wa ile dini ya wanaojilipua mabom bana wakat mambo madogo tu haya
 
kama cjakuelewa vile. Umepanic sana ndo tatzo si afadhali ya mimi kabla hata sijafanya kitu nimefikir. Ningekua mbaya kama ningekuja hapa kueleza baada ya kumuadhibu bt cjafanya ivo na pengne maoni yanaweza kunifanya nisitimize adhma yangu. Duh unasema nime edit thredi wap tena. Umepanic sn lazm unakua kama muumini wa ile dini ya wanaojilipua mabom bana wakat mambo madogo tu haya

Wewe ni boya tu tena utakuwa ni mlemavu wa akili kwa kuwa huelewi ya kwamba ubaya au uzuri wa mtu huanza na nia thabiti aliyonayo moyoni mwake (kimtokacho mtu ndicho kilichoujaza moyo wake)...

Mwanamke humpenda mwanaume anayempa kujiamini lakini si yule mwanaume kiazi anayenyanyua mkono wake kumpiga au kufungua bakuli lake kumgombeza gombeza...

Hiyo miguvu yako unayoimalizia mwilini kwa mwanamke kwa kutoa kipondo si bora ungeitumia kulima ukajiongezea kipato...

Sisi wanaume wa kweli huwa hatuwapigi wanawake kwa migumi au mateke, hasira zetu huwa tunazimalizia kunako 6 x 6...

Halafu nilijua tu ulivyo kiazi utabisha kuwa hujafanya editing yoyote mwanaizaya wewe, haya hebu tazama sredi yako ya mwanzo ilivyokuwa katika hii picha hapa chini, ndio maana hata The Boss akakuuliza hivi...

Yaani Unataka kumpiga Halafu unafikiri what next?

attachment.php


manselly.jpg
 
imebidi nicheke baada ya kusoma kichwa cha habari japo si ya kuchekesha!!:A S wink:
 
hivi bado kuna wanandoa wanapata muda wa kupigana.....kwenye karne hiii....?????
 
hahahahaha hapo lara1 atasema we ni msomi na umekua weak afu anajudge you cant handle your wife

Duh! mi sijawahi kumuelewa mwanaume anayempiga mpenzi/mkewe! call me weak lakini I have never done it and -God help me- sitokaa nifanye hivyo!


Huwa nawasoma wadada hapa wanaosemaga, 'nataka nikikosea ananipiga makofi kadhaa...' man!
 
kama ukipigwa na wewe okota silaha...kama panga, stuli au sime. unamcharanga nalo
 
Hapa naisikia harufu ya chacha marwa kwa mbaliiiiiiiiiiiiii yaja, any way siburi mama chacha aje anaweza kutueleza vizurii kabisaa huwa anakimbilia wapi.
 
ah nshakumbuka kama huyu jamaa gwajma yupo bas simpigi tena wife manake nshaona itanicost

Angalia unavyoendeleza uboya wako...

Uanaume wako bila shaka una walakini la hasha unajitutumua kujiita mwanaume wakti bado wafutwa kamasi na mamayo...

Hii sijui akili ya wapi bila shaka lokesheni yake ni kwenye ule mfereji wa wima ambao hata usafishwe vipi hauachi kutoa uvundo
 
Mambo wadau, kichwa cha habari chajieleza lakini si vibaya kujikumbusha historia. Siku za nyuma, naogopa kusema zamani manake watakuja wanaotaka source na picha hapa wakati mi sina ilikua hivi.

Mke akipigwa na mumewe au hawara breki ya kwanza ilikua kukimbilia kwa mjumbe wa nyumba kumi au mzee yeyote mwenye busara hapo mtaani.

Siku hizi hawa watu hawana nguvu tena na wengi wanaishi mtaani hata hawamjui mjumbe wala balozi na hii ni kutokana na hali halisi ya maisha ya utafutaji.

Hebu nambieni ipi ni sehem sahihi kukimbilia.
kwa nini upigwe?
 
kabla hajakimbia, angekudandia hizo korodani zako, afu aende atakapojua yeye....
mkwara mavi tu kwanza huo huna lolote, unatishia kujamba wakati unaharisha
 
Back
Top Bottom