Mumeo akikupiga makofi watakiwa kukimbilia wapi?

Mumeo akikupiga makofi watakiwa kukimbilia wapi?

Manselly

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Posts
456
Reaction score
130
Mambo wadau, kichwa cha habari chajieleza lakini si vibaya kujikumbusha historia. Siku za nyuma, naogopa kusema zamani manake watakuja wanaotaka source na picha hapa wakati mi sina ilikua hivi.

Mke akipigwa na mumewe au hawara breki ya kwanza ilikua kukimbilia kwa mjumbe wa nyumba kumi au mzee yeyote mwenye busara hapo mtaani.

Siku hizi hawa watu hawana nguvu tena na wengi wanaishi mtaani hata hawamjui mjumbe wala balozi na hii ni kutokana na hali halisi ya maisha ya utafutaji.

Hebu nambieni ipi ni sehem sahihi kukimbilia.
 
unakimbilia chumbani unalia wee ndani ya blanket, baadae unareport facebook kwa status mbalimbali ambazo hazielezei tatizo moja kwa moja yani kama majungu flani hivi.
 
Inategemea na mtakapokuwa wakat unaanza kutoa kipigi, kama sebuleni ni lazima atafute upenyo akimbilie nje....na ikishindikana kukimbilia nje ni lazima akimbilie chumbani
 
Na ni lazima umtie kofi?... Akikufia je..? Acha mambo ya kizaman kama suala limekushinda peleka kwa watu wazima.
 
Kama sisi wa Mbezi ya Kimara kule Malamba Mawili tunapiga job posta,tunaondoka saa kumi na nusu nyumbani then tunageuza saa 3 usiku nyumbani.Hapo ningumu sana kumjua balozi wa nyumba kumi ama hata mzee wa karibu mwenye busara
 
Nataka kumpa adahbu kidogo wife leo sa kabla sijampa ni vyema nikajua uwezekano wa atakapokimbilia ili nisipate tabu kumtafuta. Akienda kwa mjumbe poa ila akikimbilia kwa kamchepuko kake majangaa

Mwanaume mwana mtoka pabaya wewe...yaani na korodani zako mbili kama ngoko za tumbili huoni hata haya unajifaragua mbele ya Jeiefu kuwa unataka kumpa kichapo mke wako...

Halafu usivyo na soni kwa uso kukukomaa kama kigoda cha baiskeli wataka sisi tukushauri namna ya kumpata mkeo baada ya kukimbia kichapo chako....

Halafu baada ya kujua kuwa umekosea kuyaweka haya maandishi niliyokukoti ukaediti haraka haraka sredi yako....:angry:
 
wa zamani walikuwa wanakimbilia kwa mama na baba mkwe na wanakalishwa chini na mambo yao yanakuwa solved. Siku hizi unakuta hata wakwe wako kidigital wengne hata kutoa ushauri wa busara hawawezi
 
Mambo wadau, kichwa cha habari chajieleza lakini si vibaya kujikumbusha historia. Siku za nyuma, naogopa kusema zamani manake watakuja wanaotaka source na picha hapa wakati mi sina ilikua hivi.

Mke akipigwa na mumewe au hawara breki ya kwanza ilikua kukimbilia kwa mjumbe wa nyumba kumi au mzee yeyote mwenye busara hapo mtaani.

Siku hizi hawa watu hawana nguvu tena na wengi wanaishi mtaani hata hawamjui mjumbe wala balozi na hii ni kutokana na hali halisi ya maisha ya utafutaji.

Hebu nambieni ipi ni sehem sahihi kukimbilia.

CHEZEA WANAWAKE WA SIKU HIZI WEWE...HAPIGWI MTU...
Woman-beaten-man-300x249.jpg
 
unakimbilia chumbani unalia wee ndani ya blanket, baadae unareport facebook kwa status mbalimbali ambazo hazielezei tatizo moja kwa moja yani kama majungu flani hivi.

umenichekesha sana mkuu ila hii ya kumuwekea majungu fb ni nzuri sn kama nae huwa anaingia ila kama sio member wa fb ujumbe utakua haujafika
 
Back
Top Bottom