- Thread starter
- #181
hunitakii memaMtumie link ya uzi huu whatsApp kisha akifungua na kuusoma atabadilika tu.
hunitakii memaMtumie link ya uzi huu whatsApp kisha akifungua na kuusoma atabadilika tu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]View attachment 402938
Basi sawa.
Kizazi cha kula na kuliwa pmaoja na kulana TU, hakuna kufikiria nchi kuwa kwa sasa imekuwa kama mpiga penalt kwa TICK TACK au MRUKA TICK TACK NA TAULO...so miserable the destination country with it's people.
We have a lot which are I can say are craziest things going to my destination country that needs our Brained Knowledge and Energy to discuss AND NOT ABOUT PAPUCHIS ONLY.
Masuala ya Style za NGONO ni privacy things not public issue, kaa na mwenzako mueleza unataka kufanyiwa nini ili wewe chura uridhike that's ALL siyo discussion ilmradi tu isije kuwa unataka kinyume na maumbile kwa maana wa dada wa mwendokasi wa sasa mmepitiliza na hili ni DHAMBI isiyosameheka tumianeni vizuri na mtumie viungo vyenu kwa usahihi achaneni na madoido ya DHAMBI.
AHAHAA hujacheka kama mimi ila mimi napenda kifo cha mende tu kugeuzwa geuzwa kama mbuzi sipendi kabisaHahahhh nimeishia kucheka kama mazuri pole aisee mwanaume gan uyo hapend mastyle usikute nje anapelekwa mputa mputa akija kwako anajifanya anapenda kifo cha mende [emoji28][emoji28]
Hehehehe dah we jamaa banacha msingi nikutafta bwana wa pembeni akupoze machungu
MAPENZI AU NGONO NI SUALA LA PRIVACY KWA WALE WANAO JITAMBUA NA SIYO PUBLIC ISSUE HAPO NDIPO WENZETU WAPETUPITA KWA MAMBO YA MSINGI NA NGONO HUKU AFRICA MNADANGANYANA TU NA NDIYO MAANA WENGI WA WANAUME HASA WA KTZ. HAWATAKI KUOA KWA KIPINDI HIKI NIKUBUTUA TU KAMA MPRIA WA KONA THEN OFFnisingeuliza hapa ningejua kuhusu sex chair na 365 sex moves..wee vipi..tusijifanye wanafiki hapa..unataka mambo ya maana nenda jukwaa la siasa, kilimo na uchumi ukajenge nchi..hapa ni mahusiano na mapenzi. kajenge nchi kwenye siasa uone kama itafika..kama nchi imegoma kusonga mbele haimaanishi tusifanye mapenzi.
Wadau nawasalimu.
Jamani mimi simuelewi mume wangu, kunako 6 x 6 yeye hataki style nyingine zaidi ya kifo cha mende mie nachoka, najitahidi kubadili mikao labda mie juu yeye chini anaigeuza fasta hataki..doggy style nayo ananigeuza fasta hataka namwambia tusimame basi hataki tupo kwenye ndoa mwaka wa pili sasa, hata wakati wa uchumba alikuwa hivyo..
Sijui nitumie njia gani ya kumfanya ajue mapenzi sio kifo cha mende peke yake mi nachoka yaani nimeshakremisha sasa atakachonifanyia hata kwenye romance pia hanitomasi tomasi akinichezea huko chini kidogo na kuninyonya maziwa basi kamaliza nampenda sana mume wangu sijui nifanyeje abadilike.
maoni yenu ya kujenga yatasaidia tafadhali.
Kwahyo inabid ukutane na uyo mumewe muende sawa [emoji28][emoji28]AHAHAA hujacheka kama mimi ila mimi napenda kifo cha mende tu kugeuzwa geuzwa kama mbuzi sipendi kabisa
ahahaaa kazi kweli kweliKwahyo inabid ukutane na uyo mumewe muende sawa [emoji28][emoji28]
Mfundishe. Au google utakuta style mbalimbali katika picha. Muonyeshe hizo picha.Lol, wala sina langu jambo kabisaaa yani ..nachotaka mimi aone kuwa mapenzi sio kifo cha mende tu kuna styles zingine...
tumekaa uchumba miaka miwili
Wote wawili mmeshindwa ku solve tatzo c unashirikisha wengineWatu tumeolewa na watu wenye mapungufu kibao ya kimaumbile ila katu haitatokea nikaanika mapungufu ya mwenza wangu ya ndani hata kwa kutumia fake account au avatar maana kwa kuandika tu mapungufu yake ambayo ni siri yenu na mnatakiwa kukaa na kuya solve wawili tayari inakua ni sawa na kumuanika hadharani,moyo na nafsi yangu havita muheshimu tena
Hao walotupita kwa mambo ya msingi ndo nambari one kwa kuongelea ngono in public tena wameenda mbali zaidi hata kufanya in public sio ishu wao....lakini inategemea na unavyodefine public..hapa mimi nipo private, to me public means talking about it to people who knows me and him.MAPENZI AU NGONO NI SUALA LA PRIVACY KWA WALE WANAO JITAMBUA NA SIYO PUBLIC ISSUE HAPO NDIPO WENZETU WAPETUPITA KWA MAMBO YA MSINGI NA NGONO HUKU AFRICA MNADANGANYANA TU NA NDIYO MAANA WENGI WA WANAUME HASA WA KTZ. HAWATAKI KUOA KWA KIPINDI HIKI NIKUBUTUA TU KAMA MPRIA WA KONA THEN OFF
Usikariri wewe! Si kila uchi unatakiwa kuwekwa waziWote wawili mmeshindwa ku solve tatzo c unashirikisha wengine
Ukiongea unakuwa free na kusaidika kuna kuja kwasababu hayo ni majanga ya taifa sikuhizi kila kona yapo na sio jambo baya tena is how u expresse it
..mficha uchi azai
Kweli kabisa. Itafika kipindi wanaume watapenda HIT N RUN, kama mambo yenyewe ndo haya, wanawake wetu wanapenda sana ngono na kuanikana mitandaoni. Hawa huona fahari wakifanyiwa michezo ya kama picha za kikahaba. I think kama mdau aliyeanzishiwa uzi huu akijijua, aweke hata pilipili maana naona mama haridhiki kukunwa, anataka hadi achubuke.MAPENZI AU NGONO NI SUALA LA PRIVACY KWA WALE WANAO JITAMBUA NA SIYO PUBLIC ISSUE HAPO NDIPO WENZETU WAPETUPITA KWA MAMBO YA MSINGI NA NGONO HUKU AFRICA MNADANGANYANA TU NA NDIYO MAANA WENGI WA WANAUME HASA WA KTZ. HAWATAKI KUOA KWA KIPINDI HIKI NIKUBUTUA TU KAMA MPRIA WA KONA THEN OFF
Wote wawili mmeshindwa ku solve tatzo c unashirikisha wengine
Ukiongea unakuwa free na kusaidika kuna kuja kwasababu hayo ni majanga ya taifa sikuhizi kila kona yapo na sio jambo baya tena is how u expresse it
..mficha uchi azai
kuna tofauti kati ya kuridhika na kubadilisha style..soma ueleweKweli kabisa. Itafika kipindi wanaume watapenda HIT N RUN, kama mambo yenyewe ndo haya, wanawake wetu wanapenda sana ngono na kuanikana mitandaoni. Hawa huona fahari wakifanyiwa michezo ya kama picha za kikahaba. I think kama mdau aliyeanzishiwa uzi huu akijijua, aweke hata pilipili maana naona mama haridhiki kukunwa, anataka hadi achubuke.
Wadau nawasalimu.
Jamani mimi simuelewi mume wangu, kunako 6 x 6 yeye hataki style nyingine zaidi ya kifo cha mende mie nachoka, najitahidi kubadili mikao labda mie juu yeye chini anaigeuza fasta hataki..doggy style nayo ananigeuza fasta hataka namwambia tusimame basi hataki tupo kwenye ndoa mwaka wa pili sasa, hata wakati wa uchumba alikuwa hivyo..
Sijui nitumie njia gani ya kumfanya ajue mapenzi sio kifo cha mende peke yake mi nachoka yaani nimeshakremisha sasa atakachonifanyia hata kwenye romance pia hanitomasi tomasi akinichezea huko chini kidogo na kuninyonya maziwa basi kamaliza nampenda sana mume wangu sijui nifanyeje abadilike.
maoni yenu ya kujenga yatasaidia tafadhali.