Mume Na Mke Ndani Ya Gari!


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Kuna hii imenitokea sana, nikaulizia kwa baadhi ya watu nao pia wakaniambia kuwa hukumbana nalo ni kawaida, nikaona bora nililete hapa JF kwa magwiji.Mara nyingi ukiwa na mkeo ndani ya gari mmetoka, mnakuwa mmenuniana, hasa hasa mke ndiye anaanzisha mnuno, ukimuuliza kitu anajibu kwa mkato.Lakini kama unatoka na kimada au nyumba ndogo ndani ya gari kunakuwa na furaha ya ajabu,mabusu motomoto, mahanjumati ya kila aina...udi wa mawardi....mengine ni siri!
Wadau jamani hii imekaaje?
 
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,484
Likes
282
Points
180
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,484 282 180
Hiyo imekaa vibaya babaake,si unajua mambo ya kipya kinyemi.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
mie simo maana hayo mambo ni wawili tu wanayajua...lkn pia midume sometimes huanzisha mambo hasa ikinyimwa MKATE WA UZIMA
 
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
154
Likes
1
Points
0
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
154 1 0
kweli ni kali, lakini ni kweli! Mimi nadhani sababu kuu ya kuwa na minuno ndani ya gari kati ya mume au mke ni kwasababu ya kilichotokea kabla ya kuingia ndani ya gari. Unajua binaadamu kila mtu ana mawazo yake, na mara nyingi ya mke na mume huwa hayatakiwi kupishana sana, na hii si kitu rahisi, maana kila mtu amezaliwa na kulelewa kivyake vyake kutokea kwao, ikija unakutana na mwenza wako ili kujaribu kuweka sawa au kama si sawa basi angalau yakaribiane japo kiasi hapo sasa ndio inapoanza kuwa kimbembe! Kwahiyo ukiona minuno ndani ya gari hii ni sababu kubwa mojawapo, najua zipo nyingi sana!
 
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
367
Likes
13
Points
35
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2008
367 13 35
Tatizo liko hapa kwenye ku keep time!Wakati wa kuondoka kina mama wengi huchelewa kwa sababu mbali mbali,mara kujipodoa mara uji wa mtoto,maagizo kwa dada hatimaye amesahau simu yake chumbani,anataka kurudi ndani ,Huyu baba tangu alipoingia kwenye gari yeye shughuli zake ni kidogo mipango mingi iko kule aendako,maamuzi mazito ya kikazi kwa siku hiyo,Kwa hiyo akili yake yote inamtuma kufikiria kuwahi to keep time!Linalofuatia hapa ni honi mtindo mmoja na mama akiingia kwenye gari hana haraka huku akitoa maneno makali kwamba yale aliyokuwa akifanya ni muhimu pia.Wakiingia barabarani hakuna wa kuongea na mwenzake labda awepo abiria mwingine lakini wawili hawa majibu yao yana usongo wa yale ya kule walikotoka.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Kuna hii imenitokea sana, nikaulizia kwa baadhi ya watu nao pia wakaniambia kuwa hukumbana nalo ni kawaida, nikaona bora nililete hapa JF kwa magwiji.Mara nyingi ukiwa na mkeo ndani ya gari mmetoka, mnakuwa mmenuniana, hasa hasa mke ndiye anaanzisha mnuno, ukimuuliza kitu anajibu kwa mkato.Lakini kama unatoka na kimada au nyumba ndogo ndani ya gari kunakuwa na furaha ya ajabu,mabusu motomoto, mahanjumati ya kila aina...udi wa mawardi....mengine ni siri!
Wadau jamani hii imekaaje?
Hii ilishawekwa hapa siku nyingi na Mkuu Mbu...lakini wengine huwa na vicheko tu vya nguvu pamoja na kuwa wameshakata miaka mingi pamoja. Nawafahamu jamaa wameshakata karibu ya miaka 20 ukiwaona kama huwajui utadhani hawajamaliza hata mwaka katika ndoa yao kwa jinsi wanavyoonyesha kupendana hata kwenye kadamnasi.
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
4
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 4 35
Teh teh teh hii ya mkuu Bubu ni another experience ku-maintain inawezekana na ni kweli kuna watu wameweza ku-show up nadhani inatakiwa kuepuka kuchokana tu
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
mkeo tu ana matatizo! pole sana! wengine tunaenjoy tu kama kawa, awe mke awe kimada wote 'level' moja!
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
24
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 24 135
Kuna hii imenitokea sana, nikaulizia kwa baadhi ya watu nao pia wakaniambia kuwa hukumbana nalo ni kawaida, nikaona bora nililete hapa JF kwa magwiji.Mara nyingi ukiwa na mkeo ndani ya gari mmetoka, mnakuwa mmenuniana, hasa hasa mke ndiye anaanzisha mnuno, ukimuuliza kitu anajibu kwa mkato.Lakini kama unatoka na kimada au nyumba ndogo ndani ya gari kunakuwa na furaha ya ajabu,mabusu motomoto, mahanjumati ya kila aina...udi wa mawardi....mengine ni siri!
Wadau jamani hii imekaaje?
Wewe kweli mwisho sana!
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
iunganishwe na ile ya mbu kule pls mods
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Kuna hii imenitokea sana, nikaulizia kwa baadhi ya watu nao pia wakaniambia kuwa hukumbana nalo ni kawaida, nikaona bora nililete hapa JF kwa magwiji.Mara nyingi ukiwa na mkeo ndani ya gari mmetoka, mnakuwa mmenuniana, hasa hasa mke ndiye anaanzisha mnuno, ukimuuliza kitu anajibu kwa mkato.Lakini kama unatoka na kimada au nyumba ndogo ndani ya gari kunakuwa na furaha ya ajabu,mabusu motomoto, mahanjumati ya kila aina...udi wa mawardi....mengine ni siri!
Wadau jamani hii imekaaje?
Kaka siye tunaotumia usafiri wa dala dala, mambo ni tofauti kidogo.
ingawa kama nikiwa na kimada nitamuwahia siti (si unajua usafiri wa dala dala Dar ulivyo mgumu!)
Ila nikiwa na waifu tunagombania wote lakinin minuno hamna.
 
M

maimuna

Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

maimuna

Member
Joined Apr 25, 2008
23 0 0
Kuna hii imenitokea sana, nikaulizia kwa baadhi ya watu nao pia wakaniambia kuwa hukumbana nalo ni kawaida, nikaona bora nililete hapa JF kwa magwiji.Mara nyingi ukiwa na mkeo ndani ya gari mmetoka, mnakuwa mmenuniana, hasa hasa mke ndiye anaanzisha mnuno, ukimuuliza kitu anajibu kwa mkato.Lakini kama unatoka na kimada au nyumba ndogo ndani ya gari kunakuwa na furaha ya ajabu,mabusu motomoto, mahanjumati ya kila aina...udi wa mawardi....mengine ni siri!
Wadau jamani hii imekaaje?
kama tulikuwa wote vile :D , was just talking about this in the morning nilipokuwa nasubiri usafiri, 90% is like that, inategemea mlivyoamka au mlivyokuwa mnatoka nyumbani!
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
7
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 7 0
Kuna hii imenitokea sana, nikaulizia kwa baadhi ya watu nao pia wakaniambia kuwa hukumbana nalo ni kawaida, nikaona bora nililete hapa JF kwa magwiji.Mara nyingi ukiwa na mkeo ndani ya gari mmetoka, mnakuwa mmenuniana, hasa hasa mke ndiye anaanzisha mnuno, ukimuuliza kitu anajibu kwa mkato.Lakini kama unatoka na kimada au nyumba ndogo ndani ya gari kunakuwa na furaha ya ajabu,mabusu motomoto, mahanjumati ya kila aina...udi wa mawardi....mengine ni siri!
Wadau jamani hii imekaaje?
Ila mimi huwa sitoki na kimada ndani ya gari. Lakini hilo la kwanza ni kawaida kwangu. Huwa tumenunuiana na hakuna mazungumzo akifika kwenye kazi yake anashuka kama alikuwa kwenye Daladala
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
7
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 7 0
Tatizo liko hapa kwenye ku keep time!Wakati wa kuondoka kina mama wengi huchelewa kwa sababu mbali mbali,mara kujipodoa mara uji wa mtoto,maagizo kwa dada hatimaye amesahau simu yake chumbani,anataka kurudi ndani ,Huyu baba tangu alipoingia kwenye gari yeye shughuli zake ni kidogo mipango mingi iko kule aendako,maamuzi mazito ya kikazi kwa siku hiyo,Kwa hiyo akili yake yote inamtuma kufikiria kuwahi to keep time!Linalofuatia hapa ni honi mtindo mmoja na mama akiingia kwenye gari hana haraka huku akitoa maneno makali kwamba yale aliyokuwa akifanya ni muhimu pia.Wakiingia barabarani hakuna wa kuongea na mwenzake labda awepo abiria mwingine lakini wawili hawa majibu yao yana usongo wa yale ya kule walikotoka.

mkuu Kimatire hasa hiyo ndiyo sababu. Mimi huwa wakati mwingine nikingoja sana ndani ya gari anakuta nshaambaa nikirudi mnuno siku 3
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
12
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 12 35
Tatizo liko hapa kwenye ku keep time!Wakati wa kuondoka kina mama wengi huchelewa kwa sababu mbali mbali,mara kujipodoa mara uji wa mtoto,maagizo kwa dada hatimaye amesahau simu yake chumbani,anataka kurudi ndani ,Huyu baba tangu alipoingia kwenye gari yeye shughuli zake ni kidogo mipango mingi iko kule aendako,maamuzi mazito ya kikazi kwa siku hiyo,Kwa hiyo akili yake yote inamtuma kufikiria kuwahi to keep time!Linalofuatia hapa ni honi mtindo mmoja na mama akiingia kwenye gari hana haraka huku akitoa maneno makali kwamba yale aliyokuwa akifanya ni muhimu pia.Wakiingia barabarani hakuna wa kuongea na mwenzake labda awepo abiria mwingine lakini wawili hawa majibu yao yana usongo wa yale ya kule walikotoka.
watu wenye mtazamo mfupi ndio wanaweza kuwaza kuwa eti mwanamume huwa hana maambo mengi nyumbani mipango mingi iko huko aendako!!!!!! msisahau wanaume ni zaidi ya watoto wadogo... kuanzia chupi aliyovaaa kaandaliwa na mkewe huyo anaeonekana mzembe... chupi soksi suruali shati tai kitana vyote hivyo mwanamume huwa haoni peke yake hadi aonyeshwe na mke, watoto ni wenu wote lakini always mwanamke ndiye anaewajibika kujua wataishi vipi mchana kutwa!!! na bado mwanamke huyo ana ajira yake na wakati mwingine ya kipato kikubwa kuliko mumewe, sema wanaume huwa mnawaza nikifika niwahi kupata supu na hawara wake, hamna lolote la maana eti majukumu............ majukumu my foot!!!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Kuna hii imenitokea sana, nikaulizia kwa baadhi ya watu nao pia wakaniambia kuwa hukumbana nalo ni kawaida, nikaona bora nililete hapa JF kwa magwiji.Mara nyingi ukiwa na mkeo ndani ya gari mmetoka, mnakuwa mmenuniana, hasa hasa mke ndiye anaanzisha mnuno, ukimuuliza kitu anajibu kwa mkato.Lakini kama unatoka na kimada au nyumba ndogo ndani ya gari kunakuwa na furaha ya ajabu,mabusu motomoto, mahanjumati ya kila aina...udi wa mawardi....mengine ni siri!
Wadau jamani hii imekaaje?
Kwanini kila mtu asiendeshe gari lake?

Wanaume acheni ubaili wanunulieni wake zenu magari! EBO!

Ndio maana wananuna!
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
12
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 12 35
mkuu Kimatire hasa hiyo ndiyo sababu. Mimi huwa wakati mwingine nikingoja sana ndani ya gari anakuta nshaambaa nikirudi mnuno siku 3
ndio maana karibu kila mwanamke siku hizi anataka kumiliki gari lake hata ikibidi kuji-express herself (kuuza TIGO)!!!!!!!! ujinga mtupu eti utimke uniache, hakuna rangi utaacha kuona... kama hukukuta kesho nimetimka 11 alfajiri na kukuacha home uonje uchungu wa daladala za asubuhi..... mie napenda usawa kulikokitu chochote
 

Forum statistics

Threads 1,214,180
Members 462,577
Posts 28,503,964