kimatire
Joined
Likes
19

Profile posts Latest activity Postings About

  • RedDevil
    Kimatire bwana, kama nakufahamu vile!! nimepita hapo miaka kumi iliyopita! vipi wewe lini?
    RedDevil
    Sana tu mkuu kimatire, mambo niaje lakini? Pande zipo hapo mkuu?
    kimatire
    TS ni mmoja tu Mkuu, Wale jamaa wakiitwa majeshi madogo madogo au Berlin na majirani zao Warsaw. Mkuu hiyo haipo pengine duniani
    RedDevil
    Kwanini unauliza hivyo mkuu? TS ndo wapi huko mkuu wangu, unamanisha Tosamaganga au Tabora School? au Tanga School? au Taqwa School au Tambaza School? mkuu fafanua kidogo hapo. Hahahhahah!!
    kimatire
    :roll::humble::humble::whistle::whistle::ban::ban::flock::flock::flock:
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…