......mume kabaka mke wa ndoa..!!!


fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
kwa ufupi sana,
...............nina jirani yangu ambaye pia ni ndugu yangu,ameoa miaka mitatu iliyopita na wanapendana na mkewe, wote niwafanyakazi wa hospital ila tofauti!!!mwaka huu mwanzoni,january,mungu aliwajalia,mkewe akajifungua kwa operation,katoto kazuri kakiume ila haikuwa riziki,baada ya siku moja kakafariki,ilikuwa huzuni sana!!basi tukamzika na maisha yakaendelea na wakamsahau!!

Kwenye mwezi wa saba,ulitokea ugomvi mkubwa baina yao,wakitishiana hata kuuana basi mama mdogo wa mume (anakaa jirani kidogo pia) akamwomba mume kuwa mkewe akakae kwake ili wasuluhishwe, akakubali na baada wiki kikao cha usuluhishi kilifanyika.

Mimi nilikuwemo kikaoni na mke akadai kuwa mume alitumia nguvu kufanya tendo la ndoa wakati afya yake ilikuwa haijatengemaa, ndio chanzo cha ugomvi na mbaya zaidi imepelekea apate mimba jambo ambalo kiafya alikuwa bado hashauriwi,basi yaliongelewa weeeeee...

Yakaisha na wakashikamana tena japo mke alionyesha bado kusononeka sana!!sasa wiki iliyopita yametibuka upya kuliko ile ya kwanza,mume kachacha kwamba mkewe ametoa ile mimba kimya kimya kwani kuna siku mke alilala zamu kama siku tatu hivi(ni kawaida pia na mume huwa anakuwa zamu) hivyo inaonekana alitumia nafasi hiyo kuitoa!!!!.......

Tunajianda kwa usuluhishi tena,nikaona niwashirikishe nyie wadau muhimu katika visa mbalimbali vinavyojiri katika ndoa huku mitaani,licha yakwamba zinafundisha pia nitapata points zaidi za kuongea huko......jamani hiyo hali mnaionaje? Nani alikuwa sahihi hapo? Nini kifanyike katika hizi ndoa zetu maana matatizo hayaishi kila kukicha
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
ningefunga kamba wote wawili naanza kuchalaza viboko..............kwamba

kwanini mume amlazimishe mwenzie wakati bado afya yake sio nzuri

na kwa nini mama atoe mimba akati ndo ishaingia hivo
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
Inawezekana ilikuwa hatari kubeba mimba nyingine now,
so maybe ni sahihi....kwa jinsi nilivyoelewa
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Sometimes marriages are so ugly! I thnk huyo dada ako na kosa, mumewe alikosea ikanasa, naye kakosea kuitoa bila ridhaa ya mume hata km hakuitaka mimba. Kwa vile anafanya kazi hospital alishindwa nini kumwomba huyo aliemtoa apike jungu kuwa mimba inacomplication so ni lazma itolewe ili wakubaliane? Hakufikiria na hlo laweza isambaratisha hyo ndoa. By the way, why aitoe hali yuko ndoani na pia haikuwa imemletea madhara? Au...,!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 629,803 280
duniani kuna mambo...............................
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
ningefunga kamba wote wawili naanza kuchalaza viboko..............kwamba

kwanini mume amlazimishe mwenzie wakati bado afya yake sio nzuri

na kwa nini mama atoe mimba akati ndo ishaingia hivo
mikataba,mawazo yako ni kama yangu......kama wangekuwa katika akili yangu ahapo ni bila bila,ngoma draw
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
duniani kuna mambo...............................
yaani mimi huwa nachoka kabisa,lakini mambo hayo kama hayajakukumba ndio unajifunza kuwa yapo,mungu anamaana yake kuyaweka
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
Sometimes marriages are so ugly! I thnk huyo dada ako na kosa, mumewe alikosea ikanasa, naye kakosea kuitoa bila ridhaa ya mume hata km hakuitaka mimba. Kwa vile anafanya kazi hospital alishindwa nini kumwomba huyo aliemtoa apike jungu kuwa mimba inacomplication so ni lazma itolewe ili wakubaliane? Hakufikiria na hlo laweza isambaratisha hyo ndoa. By the way, why aitoe hali yuko ndoani na pia haikuwa imemletea madhara? Au...,!
maswali ya kujiuliza kama hayo yako mengi sabry,hata mimi nilijiuliza pia kwa nini hakupika jungu hilo?hata kama,sithani kama mume angekubali ukizingatia kulishatokea ugomvi wa mimba hiyo!!au labda mungu alimfumba asipate wazo la kupika jungu hilo?kweli ndoo zina raha na karaha
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
duniani kuna mambo...............................

We acha tu Mkuu!! Yaani kila siku tunasoma mambo ya kustaajabisha sana. Mkeo bado hajapona vizuri baada ya kujifungua halafu unaenda kumbaka!!!! Mijitu mingine ina ny*** ambazo si za kawaida kabisa na kuwafanya wawe kama wanyama!!!! dah!
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,434
Likes
507
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,434 507 280
Mhhh ole wetu sisi wanadamu> Maajabu hayaishi. Kuna jamaa aligombana na mkewe kwa kuwa baada ya mkewe kujifungua kwa operation jamaa hakutaka kumgusa Mkewe kwa miaka miwili mpaka opone kabisa sasa huyu anmwingilia mwenzie kwa nguvu lol! Kilichopo hapo kwa kuwa mara ya kwanza aliyekosea ni Mume waksameheana sasa zamu ya Mke kusamehewa huyo jamaa asijifanye kukomaa kwani operation mfululizo nazo ni hatari sana
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,427
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,427 280
Huyo mume alimuuliza kwa nini katoa mimba? Kama afya ya mkewe ilikua hatarini je? Na kama aliweza kumbaka mkewe atashindwa kukataa mimba isitolewe hata kama imetunga nje ya mji wa mimba?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Huyo mwanaume ni kichaa kabisa...atamlazimishaje mwenzie wakati bado hajapona vyema...
Huyo mwanamke nae angemweleza mumewe kuwa kashika mimba na kiafya lazima atoe...ni ajabu wote wanafanya kazi hospitali ila hawajui afya ya uzazi kabisa.
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
780
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 780 280
kwa ufupi sana,
...............nina jirani yangu ambaye pia ni ndugu yangu,ameoa miaka mitatu iliyopita na wanapendana na mkewe, wote niwafanyakazi wa hospital ila tofauti!!!mwaka huu mwanzoni,january,mungu aliwajalia,mkewe akajifungua kwa operation,katoto kazuri kakiume ila haikuwa riziki,baada ya siku moja kakafariki,ilikuwa huzuni sana!!basi tukamzika na maisha yakaendelea na wakamsahau!!kwenye mwezi wa saba,ulitokea ugomvi mkubwa baina yao,wakitishiana hata kuuana basi mama mdogo wa mume(anakaa jirani kidogo pia) akamwomba mume kuwa mkewe akakae kwake ili wasuluhishwe,akakubali na baada wiki kikao cha usuluhishi kilifanyika,mimi nilikuwemo kikaoni na mke akadai kuwa mume alitumia nguvu kufanya tendo la ndoa wakati afya yake ilikuwa haijatengemaa,ndio chanzo cha ugomvi na mbaya zaidi imepelekea apate mimba jambo ambalo kiafya alikuwa bado hashauriwi,basi yaliongelewa weeeeee... yakaisha na wakashikamana tena japo mke alionyesha bado kusononeka sana!!sasa wiki iliyopita yametibuka upya kuliko ile ya kwanza,mume kachacha kwamba mkewe ametoa ile mimba kimya kimya kwani kuna siku mke alilala zamu kama siku tatu hivi(ni kawaida pia na mume huwa anakuwa zamu) hivyo inaonekana alitumia nafasi hiyo kuitoa!!!!.......tunajianda kwa usuluhishi tena,nikaona niwashirikishe nyie wadau muhimu katika visa mbalimbali vinavyojiri katika ndoa huku mitaani,licha yakwamba zinafundisha pia nitapata points zaidi za kuongea huko......jamani hiyo hali mnaionaje?nani alikuwa sahihi hapo?nini kifanyike katika hizi ndoa zetu maana matatizo hayaishi kila kukicha
ivi kumbe unaweza ukampenda mtu mpka kufikia kum-baka?? kama ni madaktari hao ndo wale wanaomfanyia mtu operation ya kichwa wakati mgonjwa anaumwa mguu! kiukwel hapo iko kazi kwan kila mmoja kafanya kosa tena kubwa tuu ila mimi wa kumlaumu kwanza ni uyo mwanaume(kubaka) kwani yeye ndio aliopelekea mwanamke kutenda kosa la kutoa mimba japo hapo upungufu wa maarifa kwa uyo mwanamke ndipo ulioonekana... kama hali ndo hii, basi tunaomba jukwaa la kusuluhisha ndoa, na mahakama ya ndoa ikiwezekana pia
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145

We acha tu Mkuu!! Yaani kila siku tunasoma mambo ya kustaajabisha sana. Mkeo bado hajapona vizuri baada ya kujifungua halafu unaenda kumbaka!!!! Mijitu mingine ina ny*** ambazo si za kawaida kabisa na kuwafanya wawe kama wanyama!!!! dah!
hahahaha,umepata hasira sana naona,ndio hivyo
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
ivi kumbe unaweza ukampenda mtu mpka kufikia kum-baka?? kama ni madaktari hao ndo wale wanaomfanyia mtu operation ya kichwa wakati mgonjwa anaumwa mguu! kiukwel hapo iko kazi kwan kila mmoja kafanya kosa tena kubwa tuu ila mimi wa kumlaumu kwanza ni uyo mwanaume(kubaka) kwani yeye ndio aliopelekea mwanamke kutenda kosa la kutoa mimba japo hapo upungufu wa maarifa kwa uyo mwanamke ndipo ulioonekana... kama hali ndo hii, basi tunaomba jukwaa la kusuluhisha ndoa, na mahakama ya ndoa ikiwezekana pia
uko sawa sawa
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
Huyo mwanaume ni kichaa kabisa...atamlazimishaje mwenzie wakati bado hajapona vyema...
Huyo mwanamke nae angemweleza mumewe kuwa kashika mimba na kiafya lazima atoe...ni ajabu wote wanafanya kazi hospitali ila hawajui afya ya uzazi kabisa.
...hapo ndio unaamini mganga hajigangi
 

Forum statistics

Threads 1,236,007
Members 474,928
Posts 29,243,293