Carlos The Jackal
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 29,248
- 93,771
* sijui nani alimwambia Mume wangu, maana alienda msibani *
* tukiwa tumelala tulishangaa ......*
......
* tukiwa tumelala tulishangaa ......*
......
nina papuchi ya hatareHuyo dogo alikuwa anakula kongoro kama la Miss Natafuta! Lazima limpwaye!!
kumbe unamgegeda shetani chalii?Mwanangu kweli una hasira nayo umenifuata hadi huku? Poa ngoja niende nikaimalizie, nilitoa kwanza maana KAISHKA c mwema jombaa..nilikuwa naskilizia upepo kwanza...huyo kiumbe kishanitokea tokea sehemu tofauti kidogo ndio maana sijapenda kuendelea, from dar to zambia, Zambia to Congo na hata Burundi nilishakutana na Yule pumbavu mazingira ni Yale Yale ya Ajabu,
Serengeti na Tarime wapi na wapi ? Hizo ni wilaya mbili tofauti.tarime bwana ahaaaa
Serengeti haipo; Kanda Maalum. Kwa sababu Kanda maalum inamuisha wilaya za Tarime na Rorya.kanda maalum hiyo,
kumbe unamgegeda shetani chalii?
Siku zote GARI BOVU huvutwa na NZIMA...Huyo mwanamke naye kazidi yaani ana miaka 36 anatembea na kivulana cha miaka 24!!!!!!
Ha ha ha haaaa,, Miss Natafuta bwana, hebu tuone!!!nina papuchi ya hatare
Una akili sana ntakupa zawadiNi ujinga kumjeruhi mwingine kisa mwanamke nikikukuta na mke wangu kwa mfano hata Kofi sikupigi
Narudia hata kibao sikupigi
Vipi ushapita pita mitaa ya Paris karibuni? Yule Rais wao ana chombo kipi?Hapana Norshad, tofauti ya miaka karibia 12 ni mingi sana kuoneshana "nyeti" bora hata dume ndie angekuwa na umri mkubwa kuliko huyo mama.
36-24= 12✓Huyo mwanamke naye kazidi yaani ana miaka 36 anatembea na kivulana cha miaka 24!!!!!!
Dogo damu inachemka inawezekana anasimamia show vizuri, kwenye haya mambo usiulize umriHuyo mwanamke naye kazidi yaani ana miaka 36 anatembea na kivulana cha miaka 24!!!!!!