Unajua hujui kwa nini wanandoa wanachukua uamuzi huo! Siyo Nyapu tu ndugu zangu bali kuna investment kubwa mtu anaiweka kwa mume au mke wakikaa wote kwa muda mrefu. Mfano unakuwa umeishasoma tabia za mwezi wako, unaamini atakuzika au utamzika (social Security).
Mmejenga pengine nyumba, biashara etc kwa pamoja. Kwa usawa wa Magu, huwezi kuijenga tena. Aidha mmezaa watoto ambao kwao wanapenda baba na mama wawe wote. Hayo ya nyapu ni madogo.
Kwa kawaida hulka ya binadamu ni kuwa anayeikunja K ndiye anamwamini na kumuona yu karibu yake, vile vile anayempatia k akaifukunyua kiroho safi ndiye wa maana kwake. Hapo huoni kwa nini dume lilifanya hivyo.
Kuna umri unaweza sepa ukaanza upya ila kuna umri kuchapiwa kunakuwa ni siri ya ndani ila mgoni lazima umtatue marinda maana anayekulia mkeo sawa na kukutatua marinda. Nayazungumzia haya kwani wengine yalitupata