Mume aingia chumba cha gesti bubu kininja, ajeruhi

Mume aingia chumba cha gesti bubu kininja, ajeruhi

Mwanangu kweli una hasira nayo umenifuata hadi huku? Poa ngoja niende nikaimalizie, nilitoa kwanza maana KAISHKA c mwema jombaa..nilikuwa naskilizia upepo kwanza...huyo kiumbe kishanitokea tokea sehemu tofauti kidogo ndio maana sijapenda kuendelea, from dar to zambia, Zambia to Congo na hata Burundi nilishakutana na Yule pumbavu mazingira ni Yale Yale ya Ajabu,
hahahah nna hasira nayo balaa,we imalizie tu mwanangu!! iendeleze,uzi ukiwa active watajitokeza na wengine zaidi wanaotia majini so ushuhuda utakuwa mwingiii
 
* sijui nani alimwambia Mume wangu, maana alienda msibani *

* tukiwa tumelala tulishangaa ......*


......
hahahahahahah kusalitiwa kunauma sana
ila huyu mwanamke mjinga kweli
za mwizi always ni 7 na sio 40 kama zamani
 
Unajua hujui kwa nini wanandoa wanachukua uamuzi huo! Siyo Nyapu tu ndugu zangu bali kuna investment kubwa mtu anaiweka kwa mume au mke wakikaa wote kwa muda mrefu. Mfano unakuwa umeishasoma tabia za mwezi wako, unaamini atakuzika au utamzika (social Security).

Mmejenga pengine nyumba, biashara etc kwa pamoja. Kwa usawa wa Magu, huwezi kuijenga tena. Aidha mmezaa watoto ambao kwao wanapenda baba na mama wawe wote. Hayo ya nyapu ni madogo.

Kwa kawaida hulka ya binadamu ni kuwa anayeikunja K ndiye anamwamini na kumuona yu karibu yake, vile vile anayempatia k akaifukunyua kiroho safi ndiye wa maana kwake. Hapo huoni kwa nini dume lilifanya hivyo.

Kuna umri unaweza sepa ukaanza upya ila kuna umri kuchapiwa kunakuwa ni siri ya ndani ila mgoni lazima umtatue marinda maana anayekulia mkeo sawa na kukutatua marinda. Nayazungumzia haya kwani wengine yalitupata
poleeee yalikupataje tueleze hapa tuone

hahahahahah kiding bhana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom