Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,882
nani asiependa vitu vitamu jamani?Yaani huyu anyway
nani asiependa vitu vitamu jamani?Yaani huyu anyway
Hahahahahaaa eti kishujaa, kila la heri bossBora niende nyuma ya nondo kishujaa
Yaani huyu anyway
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀nani asiependa vitu vitamu jamani?
Hahahahahaaa eti kishujaa, kila la heri boss
Aah wapi kesi hazina dhamana hizo jiandae kufia huko tu kisa nyapu hapana kwa kweli hata km inanipa utamu wa eden siwezi kuua kisa kiboro dindaNa utakuja kunipa dhamana
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
Mpaka pale baba yetu Suleiman atakaporudi kutoa maelekezo mengineyo [emoji41][emoji41]Angeua wote kabsa, huu ushezi wa sisi wanaume na hawa wanawake tutaacha lini.[emoji27]
Ama kweli tumerogwaMpaka pale baba yetu Suleiman atakaporudi kutoa maelekezo mengineyo [emoji41][emoji41]
Mwanamke Mpumbavu anasema said:Kwa upande wake Bhoke alisema, “sijui nani alimwambia mume wangu maana alikuwa ameenda msibani, tukiwa tumelala tulishangaa anaingia toka darini na panga, akanikata kifundo cha mguu, nilipiga kelele kuomba msaada lakini hakuna aliyetokea,” alisema.
Kama ana mke subiri Aje agongewe ndo ajue uchungu wa kugongewaWewe unaongea tu bila kufikiria, ningekuwa mm naua wote.
Kama ana mke subiri Aje agongewe ndo ajue uchungu wa kugongewa
Watu wanaongea tu lakini siku ukigongewa tena ukafumania,aiseeeee maamuzi utakayoyachukua nadhani ni hatari sanaHakika kugongewa mke inauma sana, mke wako umemtolea mahali ya gharama ya juu, harafu kaenda kugawa uroda kwa mtu from no way, harafu uwafumanie, hakika kuua lazima, tena wote.
Hahahaha ni ulofa kwa mwanaume kumjeruhi au kumuua dume mwenzio kisa nyapu wakati kitaa zipo tele
Watu wanaongea tu lakini siku ukigongewa tena ukafumania,aiseeeee maamuzi utakayoyachukua nadhani ni hatari sana
Shughuli baba inaelekea serengeti boy alikuwa akimkuna sawa sawa kuliko mumewe....Huyo mwanamke naye kazidi yaani ana miaka 36 anatembea na kivulana cha miaka 24!!!!!!
Yap! Kifo ni halali yao, Dar wangemfumua tu marinda huyo jamaa, na picha nyingi sana, upumbavu wa wanaume uchwara, unaanzaje kugegeda mke wa mtu?Angeua wote kabsa, huu ushezi wa sisi wanaume na hawa wanawake tutaacha lini.[emoji27]