Muhidin Gurumo (aliyekuwa Msondo Ngoma) afariki dunia!

Muhidin Gurumo (aliyekuwa Msondo Ngoma) afariki dunia!

Sote hapa duniani tunapita tunarudi kwa mungu baba.ulale pema mzee.
 
Dunia mapito jama, tuwaombee walopita waende salama, wengine hatujui siku yetu lini....
R.I.P Mzee Gurumo kamwe hatutokusahau.
 
Ni taarifa za kweli, Ngurumo hatunae tena! Amefariki dunia leo hii majira ya mchana

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Habari nilizozipata hivi punde ni Kuwa Mzee wetu gwiji wa muziki wa dansi Muhidin Gurumo amefariki dunia muda mfupi uliopita.

Mungu aiweke roho yake mahala pema peponi.
AMEN
 
Pumzika kwa amani Mzee Gurumo, poleni wafiwa.

Sie wote ni wake Mola na hakika kwake tutarejea.
 
mwanamziki mahili ametutokaMungu amuweke mahalj pema peponi RIP.
 
Poleni sana familia ya Ngurumo. RIP nguli Ngurumo.
 
Japo umeenda mzee wetu Gurumo,
Sauti yako nzuri na tamu,
kuisikiliza masikioni mwetu,
Tangu ile sauti tamu ya kale,
Ulipokuwa kijana balehe,
Kwenye fani ya muziki ule,
Na hata muziki huu wa sasa,
Hatutakusahau kale na kale.
 
1907311_788898557789993_1393171664953340597_n.jpg
 
Back
Top Bottom