Mugabe dakika za Mwisho alijikuta anaungwa mkono na Familia yake pekee

MURUSI

JF-Expert Member
Jun 25, 2013
2,792
2,000
Kuna siku nilikaa na Mzimbabwe mmoja hivi akawa ananipa story za Zimbabwe sana sana sapota wa Mugabe, jamaa anasema Mugabe alIkuwa na wapambe wengi sana siku za mwanzo za yeye kuanza kushughulikia Wazungu.

Mugabe aliungwa mkono na Maaskofu, Wasomi na wasio kuwa wasomi, masikini hohehahe kabisa, matajiri ambao wao walikuwa wanufaika moja kwa moja, Jeshi na kadhalika.

Wakati vikwazo vinawekwa wapambe waliendelea kumsapoti kwa nguvu sana na kwamba tutawashinda maadui wetu.

Ila vikwazo vilipo pamba moto wale wapambe wakaanza kupungua mmoja baada ya mwingine,

Walianza watu wa Dini, wakaja wafanya biashara, wakaja mátajiri kwa masikini, Wakaja chama chake na mwisho wana Jeshi.

Kwa kifupi hadi Dakika ya Mwisho Mugabe alijikuta anaungwa mkono na Familia yake pekee.

Tunajifunza hata Tanzania kuna siku tu mtu atajikuta yuko na Familia yake pekee ndio inauo msapoti bado.

Hawa wote wanao shangilia sasa, wapambe wakuu huenda wakaja kuwa wa kwanza kugeuka mtu.
 

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
7,971
2,000
Sasa hivi wanamkumbuka Mugabe,Mnangagwa kakubaliana na wazungu kuwalipa fidia na kuwarudishia maeneo yao walio nyang'anywa na wazungu.

Sometimes usijipe matarajio makubwa sana kwa kukiamini kinywa cha mwanasiasa haijalishi ni chama tawala au upinzani.
 

MURUSI

JF-Expert Member
Jun 25, 2013
2,792
2,000
Si walimuunga mkono Mnangwa kumtoa Mugabe? Hata yeye kuna siku atabakia na familia yake tu
Sasa hivi wanamkumbuka Mugabe,Mnangagwa kakubaliana na wazungu kuwalipa fidia na kuwarudishia maeneo yao walio nyang'anywa na wazungu.

Sometimes usijipe matarajio makubwa sana kwa kukiamini kinywa cha mwanasiasa haijalishi ni chama tawala au upinzani.
 

Wacha1

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
16,286
2,000
Kuna siku nilikaa na Mzimbabwe mmoja hivi akawa ananipa story za Zimbabwe sana sana sapota wa Mugabe, jamaa anasema Mugabe alIkuwa na wapambe wengi sana siku za mwanzo za yeye kuanza kushughulikia Wazungu.

Mugabe aliungwa mkono na Maaskofu, Wasomi na wasio kuwa wasomi, masikini hohehahe kabisa, matajiri ambao wao walikuwa wanufaika moja kwa moja, Jeshi na kadhalika.

Wakati vikwazo vinawekwa wapambe waliendelea kumsapoti kwa nguvu sana na kwamba tutawashinda maadui wetu.

Ila vikwazo vilipo pamba moto wale wapambe wakaanza kupungua mmoja baada ya mwingine,

Walianza watu wa Dini, wakaja wafanya biashara, wakaja mátajiri kwa masikini, Wakaja chama chake na mwisho wana Jeshi.

Kwa kifupi hadi Dakika ya Mwisho Mugabe alijikuta anaungwa mkono na Familia yake pekee.

Tunajifunza hata Tanzania kuna siku tu mtu atajikuta yuko na Familia yake pekee ndio inauo msapoti bado.

Hawa wote wanao shangilia sasa, wapambe wakuu huenda wakaja kuwa wa kwanza kugeuka mtu.
Hizo ni propaganda tu. kwanza fahamu yaliyotokea Zimbabwe, wewe umekuwa unapata matapishi tu, hakuna hata moja ambaye alikuwa hamfahamu Robert Gabriel, rejea jinsi Tongogara alivyopotezwa vile vile tofauti kuu mbili za Zombabwe kabla ya kusema uongo/majungu.
 

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,864
2,000
Kuna siku nilikaa na Mzimbabwe mmoja hivi akawa ananipa story za Zimbabwe sana sana sapota wa Mugabe, jamaa anasema Mugabe alIkuwa na wapambe wengi sana siku za mwanzo za yeye kuanza kushughulikia Wazungu.

Mugabe aliungwa mkono na Maaskofu, Wasomi na wasio kuwa wasomi, masikini hohehahe kabisa, matajiri ambao wao walikuwa wanufaika moja kwa moja, Jeshi na kadhalika.

Wakati vikwazo vinawekwa wapambe waliendelea kumsapoti kwa nguvu sana na kwamba tutawashinda maadui wetu.

Ila vikwazo vilipo pamba moto wale wapambe wakaanza kupungua mmoja baada ya mwingine,

Walianza watu wa Dini, wakaja wafanya biashara, wakaja mátajiri kwa masikini, Wakaja chama chake na mwisho wana Jeshi.

Kwa kifupi hadi Dakika ya Mwisho Mugabe alijikuta anaungwa mkono na Familia yake pekee.

Tunajifunza hata Tanzania kuna siku tu mtu atajikuta yuko na Familia yake pekee ndio inauo msapoti bado.

Hawa wote wanao shangilia sasa, wapambe wakuu huenda wakaja kuwa wa kwanza kugeuka mtu.
Jiwe atashangaa Polepole na Bashiru watakavyomgeuka. Yani haya majitu mawili ni mitambo ya kinafiki hata ukiwa angalia tu usoni wanavyoongea utajua.
 

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,864
2,000
Hizo ni propaganda tu. kwanza fahamu yaliyotokea Zimbabwe, wewe umekuwa unapata matapishi tu, hakuna hata moja ambaye alikuwa hamfahamu Robert Gabriel, rejea jinsi Tongogara alivyopotezwa vile vile tofauti kuu mbili za Zombabwe kabla ya kusema uongo/majungu.
Rudi chooni ujitawadhe halafu uje vizuri
 

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,864
2,000
Sasa hivi wanamkumbuka Mugabe,Mnangagwa kakubaliana na wazungu kuwalipa fidia na kuwarudishia maeneo yao walio nyang'anywa na wazungu.

Sometimes usijipe matarajio makubwa sana kwa kukiamini kinywa cha mwanasiasa haijalishi ni chama tawala au upinzani.
Hakuna yeyote anayemkumbuka Mugabe wee muongo. Wazimbawe wanataka upinzani uchukue nchi
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,596
2,000
Na hapo ndipo mnapokosea na mtasubiri sana, ni Kiongozi gani wa Tanzania yetu aliyetawala miaka 30 kama Mugabe? Kila Kiongozi wetu miaka 10 mwisho, hivyo ulinganifu wako hauna mantiki, ...
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
52,568
2,000
Hata kule Jamhuri ya Porto Rica ni watoto wa dada na wanufaika wa karibu ndiyo wapo upande wa Rais.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom