MUBASHARA: David Kafulila ndani ya ITV, Awazodoa wapinzani

MUBASHARA: David Kafulila ndani ya ITV, Awazodoa wapinzani

Kafulila kachoka sana,anatia huruma,mpeni hata ukuu wa Wilaya.
 
Jamani mimi nnaomba niulize kwa nini wanaotetea huu wizi wanasema et hata awamu za 4,32 hayo yalikua yanafanyika... Ni kwa nini wapo busy kulinganisha awamu why??? Sijui kama mmenotice hichi kitu!
 
Kafulila kachoka sana,anatia huruma,mpeni hata ukuu wa Wilaya.
Laana ya pesa za walipa kodi Trillion 1.5 imemvaa hatapata cheo ataishia kutumwa na Maliyamungu Bashite milele.
 
David Kafulila anahojiwa mda huu ITV katika kipindi cha Kipima joto.

==============

Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
Alivyokomaa na escrow
 
Imekuaje awe peke yake? Maana hicho kipindi (kipima joto) kwa kawaida kinakuwa na wachambuzi zaidi ya wawili, au wameona wakialika mwenye mawazo tofauti atazidi kuivua nguo sirikali? Wameamua kualika dodoki pekee.
Ataitwa wa upande wako peke yake aivue nguo serikali ufurahi zaidi
 
Kafulila kwa sasa ni lazima tu asifiwe kila kitu cha serikali hata kama anajua ukweli, hana namna nyingine
 
David Kafulila anahojiwa mda huu ITV katika kipindi cha Kipima joto.

==============

Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
Hakuna aliyemzodoa kimsingi Kafulila point yake ilikuwa ni tusubiri kamati ya PAC ikutane katika kikao chake na CAG ili kujadiliwa ile ripoti na kitakachojiri kamati ndio itatoa bayana kilichojiri kwenye ripoti ya CAG. hajakataa kama hela imepotea wala hajakubali kama ripoti ya CAG ipo sawa.

Msijaribu kutosha umma.
 
IMG_20180421_082732.jpg
 
Kuna jambo hapa post #1 na #2 zinafanana. Au mmekusanywa kwenye chumba kimoja CAG wenu anawakaririsha?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] umenibariki sana kwa kauli yako. Mjadala ungekuwa mzuri angekuwepo na mwingine mwenye wazo tofauti na hili. Unajua watuvwengi hupenda kusikia kitu tofauti. Hapa kidogo mjadala haujatendewa HAKI.
 
Huyo ni wa kupuuza tu, aliishageuzwa (Msukule) kitambo. Hopeless kabisa.
 
Imedhihirisha Kapulila ana IQ kubwa kuliko Zitto. IQ ya mtu inaendana na kusimamia ukweli no matter what.

Zitto anajua kabisa anachoongea ni uongo lakini sababu kuna misukule mingi ya kuitikia uongo anaona atapata mileage ya kisiasa.

Lakini hiyo ni short lived na haiwezi pata support ya makundi mengi muhimu wakiwemo wasomi.

Umenichekesha ulivyo jitutumua, unajua hujui hata unachoongea? Mim hata lumumba fc ningekupiga chini ukafanye kazi na bashite
 
David Kafulila anahojiwa mda huu ITV katika kipindi cha Kipima joto.

==============

Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
Anasema wazi kabisa kuwa hata kwenye conclusion na hoja ambazo zimeandikwa ambazo ana hitaji zijibiwe na serikali swala la 1.5 halipo na si hoja ambayo
Nyie na kafulila mna matatizo,hakuna aliyesema pesa imeibiwa,acheni kupotosha,kinachosemwa ni kuwa hiyo 1.5 trillion matumizi yake hayajulikani,acheni kabisa kuwasingizia wapinzani.
 
angesema anaenda lini aalikwe na yericko nyerere , cku c nyingi atapata [HASHTAG]#kiti[/HASHTAG],
 
Anasema wazi kabisa...kuwa report ya CAG ina mchakato bado kwani bado atakaa na kamati ya PAC na LAC kudai majibu ya hoja zake alizo ziibuwa kwenye report na kama kutakuwa na hoja ya trillion 1.5 basi serikali itatoa majibu mbele.ya kamati ya PAC
Hawa wafuasi wa Mange waliamua kudandia treni kwa mbele ili wapate cha kufichia aibu ya kaka wa Hai kuwazidi akili kwenye masuala ya fedha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom