MUBASHARA: David Kafulila ndani ya ITV, Awazodoa wapinzani

MUBASHARA: David Kafulila ndani ya ITV, Awazodoa wapinzani

Troll JF

Platinum Member
Joined
Feb 6, 2015
Posts
10,416
Reaction score
15,213
David Kafulila anahojiwa mda huu ITV katika kipindi cha Kipima joto.

==============

Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
 
Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
 
Anasema wazi kabisa kuwa hata kwenye conclusion na hoja ambazo zimeandikwa ambazo ana hitaji zijibiwe na serikali swala la 1.5 halipo na si hoja ambayo
 
Mnazidi kutuchanganya tuacheni tupumzike.
 
Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
Ni kama wamemsusia kipindi kulikoni?!!
 
Kafulila anasema wazi kuwa hoja ya 1.5 si moja ya hoja za CAG kwenye report ambazo ana hitaji majibu yake..
 
Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
Aliyeitwa Tumbili au mwingine?
 
Anasema kuwa mawaziri hawajavunja sheria yeyote kumjibu Zitto na wenzie
 
Imekuaje awe peke yake? Maana hicho kipindi (kipima joto) kwa kawaida kinakuwa na wachambuzi zaidi ya wawili, au wameona wakialika mwenye mawazo tofauti atazidi kuivua nguo sirikali? Wameamua kualika dodoki pekee.
 
Imekuaje awe peke yake? Maana hicho kipindi (kipima joto) kwa kawaida kinakuwa na wachambuzi zaidi ya wawili, au wameona wakialika mwenye mawazo tofauti atazidi kuivua nguo sirikali? Wameamua kualika dodoki pekee.
Ya leo kali ameavhiwa masaa yote mawili ajideule, wangemualika na mzee wa bao au Mwamakula!
 
Anasema wazi kabisa...kuwa report ya CAG ina mchakato bado kwani bado atakaa na kamati ya PAC na LAC kudai majibu ya hoja zake alizo ziibuwa kwenye report na kama kutakuwa na hoja ya trillion 1.5 basi serikali itatoa majibu mbele.ya kamati ya PAC
 
Zito haaminiki kabisa muongo balaaa, kimekaa kifitinafitina tu ndo maana kilichomolewa chadema saccos
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom