MUBASHARA: David Kafulila ndani ya ITV, Awazodoa wapinzani

MUBASHARA: David Kafulila ndani ya ITV, Awazodoa wapinzani

Pole pole na Kafulila(tumbili) naona wamepewa kitengo cha kuzima tr1.51

Ccm ya zamani ilikua inahoji,lakini ccm ya skuizi ipo kimyaaaaaa

Wananchi wanataka kujua zimepelekwa wapi?

Huu si mda wa blaaa blaa
 
Anasema wazi kabisa kuwa report ya CAG haijafika mwisho kabisa...
 
Endelea kutupasha mkuu huku kwetu tupo juu ya paa tumezingirwa na maji lakini taarifa yako tunaifuatilia kwa umakini mkubwa!
 
Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
Ana ubobezi gani!? Hana msimamo na haaminiki. Angeongea mkewe tungemuelewa.
 
Kati ya Shilingibilioni 25,307.48 zilizokusanywa,Shilingi bilioni

23,792.30 zilitolewa kwa ajili ya mishahara ya watumishi,
matumizi mengine, matumizi ya maendeleo na fedha kwa ajili ya
kulipa madeni yatokanayo na amana za Serikali pamoja na riba

tumbili inabidi aelewe kuwa 1.5 T imetokea hapa
awe ameihoji CAG awe hajaihoji,sisi tunataka kujua iko wapi
hizi hela sio za chattle,ebo
 
David Kafulila anahojiwa mda huu ITV katika kipindi cha Kipima joto.

==============

Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
Hakuna mtu wa kumwangalia huyo chumia tumbo
 
David Kafulila anahojiwa mda huu ITV katika kipindi cha Kipima joto.

==============

Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
Kama Kafulila anaitwa mbobezi, basi beno mbobezi litakuwa limebadilishwa maana.
 
Imedhihirisha Kapulila ana IQ kubwa kuliko Zitto. IQ ya mtu inaendana na kusimamia ukweli no matter what.

Zitto anajua kabisa anachoongea ni uongo lakini sababu kuna misukule mingi ya kuitikia uongo anaona atapata mileage ya kisiasa.

Lakini hiyo ni short lived na haiwezi pata support ya makundi mengi muhimu wakiwemo wasomi.
 
Kuna jambo hapa post #1 na #2 zinafanana. Au mmekusanywa kwenye chumba kimoja CAG wenu anawakaririsha?
 
Mnazidi kutuchanganya tuacheni tupumzike.
Hawachanganyi mtu watanzania wanajua Ukweli pesa zao trillion 1.5 zimepigwa na Wajanja wachache huko CCM, miaka 55 ya kuwadanganya watanzania imetosha kuchanganyana sasa watanzania hawachanganywi.
 
Wasalaam wana jamvi

Mbobezi na mchambuzi wa mambo ya kiuchumi na kisiasa David Kafulila yuko live ITV anatoa shule kuhusu report ya CAG.

Kafulila ameanza kusema kuwa yeye toka mwanzo alijua kuwa wanao dai kuwa 1.5 trillion zimeibiwa walikuwa waongo kwani si kweli kabisa....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom