Mtwara: Aliyebuni ramani ya stand mpya ya mabasi hana akili


FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
6,070
Likes
7,950
Points
280
FisadiKuu

FisadiKuu

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
6,070 7,950 280
Aisee.. Katika designs za stendi za mabasi hapa Tanzania, sidhani kama kuna ambayo inaifikia Mikindani aisee.. Sasa mkuu hicho ulichoweka hapa kinanishangaza maana ni tofauti kabisa na designs iliofanywa na kukabidhiwa kwa Manispaa ya Mtwara hapo.. Tuna shida kubwa aiseee..
Pale Manispaa ya Mtwara wamejaa mbumbumbu na watu wenye mtazamo wa mwaka 70..

Engineers waliombwa wadesign ramani ya stand ya kisasa, wakafanya hivyo lakini ikafungiwa kabatini mpaki akaja na ramani yake.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,501
Likes
10,471
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,501 10,471 280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
31,761
Likes
68,006
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
31,761 68,006 280
Kama naona mchana abiria wanavyochomwa na jua.
Kwa kuangalia tu hilo jengo mtoa fedha ni serikali na kama mjuavyo tunabana matumizi hivyo tuelewane. Hizo stand nyingine mnazozisifia najua Kama mbili au tatu zilifadhiliwa na World Bank ndio maana kilichotoka kina ubora.

Kwa kweli Kama hilo jengo ni kweli mmewakosea Sana wakazi wa Mtwara labda kama mlipanga kupageuza soko LA samaki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
3,404
Likes
2,486
Points
280
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
3,404 2,486 280
Habari zenu wanabodi

Manispaa ya Mtwara/Mikindani imeanza ujenzi wa kituko cha karne katika eneo la Mkanaledi na kubatiza kituko hicho kuwa eti ndiyo stand ya mkoa.

Mkuu wa Mkoa yupo, Mkuu wa Wilaya yupo, wahandisi wapo halafu wote fikra zao zinaishia kuja na kituko cha karne.

Ni bora wangetoa hata ramani ya kisasa wawaruhusu wawekezaji kujenga kwa kufuata ramani hiyo kuliko hiki walichokifanya.

Anyway huenda wakazi wa huko wanapenda.
View attachment 1044641
Engineer tembelea stand ya Mbinga au ya Korogwe upate akili.
Mbona nzuri, Lina muundo wa JayFong.
 
Kivumishi

Kivumishi

Senior Member
Joined
Mar 16, 2018
Messages
120
Likes
170
Points
60
Kivumishi

Kivumishi

Senior Member
Joined Mar 16, 2018
120 170 60
Kama naona mchana abiria wanavyochomwa na jua.
Kwa kuangalia tu hilo jengo mtoa fedha ni serikali na kama mjuavyo tunabana matumizi hivyo tuelewane. Hizo stand nyingine mnazozisifia najua Kama mbili au tatu zilifadhiliwa na World Bank ndio maana kilichotoka kina ubora.

Kwa kweli Kama hilo jengo ni kweli mmewakosea Sana wakazi wa Mtwara labda kama mlipanga kupageuza soko LA samaki

Sent using Jamii Forums mobile app
Nikweli mwambie mtu unayemwamini apige picha akutumie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jawai

Jawai

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
476
Likes
227
Points
60
Age
34
Jawai

Jawai

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
476 227 60
Jaribu kwanza kuulizia kabla ya kirusha utumbo wako.

Hii ni stend ya muda, wakati wakiendelea kutafuta fedha kwa ajili ya kujenga stend ya kisasa.

Majengo yote yaliyojengwa eneo hilo, yatakuja kubomolewa pindi watakapo pata fedha za ujenzi wa stend ya kisasa.

Kumbuka pia Mtwara ipo kwenye mradi wa TSCP ila wao priority yao haikuwa stand so may be next phase kama watapata fedha wanaweza kujenga stend ya kisasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,894
Likes
2,336
Points
280
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,894 2,336 280
Jaribu kwanza kuulizia kabla ya kirusha utumbo wako.

Hii ni stend ya muda, wakati wakiendelea kutafuta fedha kwa ajili ya kujenga stend ya kisasa.

Majengo yote yaliyojengwa eneo hilo, yatakuja kubomolewa pindi watakapo pata fedha za ujenzi wa stend ya kisasa.

Kumbuka pia Mtwara ipo kwenye mradi wa TSCP ila wao priority yao haikuwa stand so may be next phase kama watapata fedha wanaweza kujenga stend ya kisasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwongo mkubwa, mtoa post yuko sahihi wewe ndo uulize. Au we ndo engineer? Nimewahi kuuliza kwa wahusika baada ya kuiona na nikaambiwa hiyo ndiyo stand yenu huko kusini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,894
Likes
2,336
Points
280
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,894 2,336 280

Forum statistics

Threads 1,272,363
Members 489,924
Posts 30,448,925