Mtwara: Aliyebuni ramani ya stand mpya ya mabasi hana akili


Kivumishi

Kivumishi

Senior Member
Joined
Mar 16, 2018
Messages
120
Likes
170
Points
60
Kivumishi

Kivumishi

Senior Member
Joined Mar 16, 2018
120 170 60
Habari zenu wanabodi

Manispaa ya Mtwara/Mikindani imeanza ujenzi wa kituko cha karne katika eneo la Mkanaledi na kubatiza kituko hicho kuwa eti ndiyo stand ya mkoa.

Mkuu wa Mkoa yupo, Mkuu wa Wilaya yupo, wahandisi wapo halafu wote fikra zao zinaishia kuja na kituko cha karne.

Ni bora wangetoa hata ramani ya kisasa wawaruhusu wawekezaji kujenga kwa kufuata ramani hiyo kuliko hiki walichokifanya.

Anyway huenda wakazi wa huko wanapenda.
images-1-jpeg.1044641

Engineer tembelea stand ya Mbinga au ya Korogwe upate akili.
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,111
Likes
11,742
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,111 11,742 280
Eleza mkuu kwa undani.Kunani hukooo!?
 
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,383
Likes
658
Points
280
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,383 658 280
sa hapo umeandika nini mwaga maji hapa ili kila mtu ashuhudie
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,810
Likes
1,759
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,810 1,759 280
Kwa teknolojia ilipofikia kuweka uzi bila picha tena wenye heading inayoonyesha kuna picha ya stendi unayoiponda, hauitendei haki teknohama au uzi wako.
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
959
Likes
957
Points
180
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
959 957 180
We ndio huna akili
 
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2015
Messages
552
Likes
406
Points
80
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2015
552 406 80
Habari zenu wanabodi

Manispaa ya Mtwara/Mikindani imeanza ujenzi wa kituko cha karne katika eneo la Mkanaledi na kubatiza kituko hicho kuwa eti ndiyo stand ya mkoa.

Mkuu wa Mkoa yupo, Mkuu wa Wilaya yupo, wahandisi wapo halafu wote fikra zao zinaishia kuja na kituko cha karne.

Ni bora wangetoa hata ramani ya kisasa wawaruhusu wawekezaji kujenga kwa kufuata ramani hiyo kuliko hiki walichokifanya.

Anyway huenda wakazi wa huko wanapenda.
View attachment 1044641
Engineer tembelea stand ya Mbinga au ya Korogwe upate akili.
Hebu fafanua! Stand au Soko?
 
Babu Kijiwe

Babu Kijiwe

Senior Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
195
Likes
0
Points
33
Babu Kijiwe

Babu Kijiwe

Senior Member
Joined Mar 31, 2010
195 0 33
Habari zenu wanabodi

Manispaa ya Mtwara/Mikindani imeanza ujenzi wa kituko cha karne katika eneo la Mkanaledi na kubatiza kituko hicho kuwa eti ndiyo stand ya mkoa.

Mkuu wa Mkoa yupo, Mkuu wa Wilaya yupo, wahandisi wapo halafu wote fikra zao zinaishia kuja na kituko cha karne.

Ni bora wangetoa hata ramani ya kisasa wawaruhusu wawekezaji kujenga kwa kufuata ramani hiyo kuliko hiki walichokifanya.

Anyway huenda wakazi wa huko wanapenda.
View attachment 1044641
Engineer tembelea stand ya Mbinga au ya Korogwe upate akili.
Engineer somaaaa.
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
344
Likes
449
Points
80
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
344 449 80
Paper engineers.
Huyo engineer atakua alisomea Dar tech halafu anawaambia watu ni engineer.
Ndio kama yule aliyeambiwa. Soma iyoooo
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,210
Likes
4,180
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,210 4,180 280
pesa ndipo zilipo ishia hapo....uwezo wetu ulikuwa mdogo sana...ila akitokea muwekezaji anaruhusiwa kuengeneza ki sasa zaidi...ata hivyo huu ni mwanzo tuu
 
Kivumishi

Kivumishi

Senior Member
Joined
Mar 16, 2018
Messages
120
Likes
170
Points
60
Kivumishi

Kivumishi

Senior Member
Joined Mar 16, 2018
120 170 60
pesa ndipo zilipo ishia hapo....uwezo wetu ulikuwa mdogo sana...ila akitokea muwekezaji anaruhusiwa kuengeneza ki sasa zaidi...ata hivyo huu ni mwanzo tuu
Si mngeacha tu hamwoni mnaharibu kiwanja?
 
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
1,760
Likes
1,204
Points
280
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
1,760 1,204 280
Habari zenu wanabodi

Manispaa ya Mtwara/Mikindani imeanza ujenzi wa kituko cha karne katika eneo la Mkanaledi na kubatiza kituko hicho kuwa eti ndiyo stand ya mkoa.

Mkuu wa Mkoa yupo, Mkuu wa Wilaya yupo, wahandisi wapo halafu wote fikra zao zinaishia kuja na kituko cha karne.

Ni bora wangetoa hata ramani ya kisasa wawaruhusu wawekezaji kujenga kwa kufuata ramani hiyo kuliko hiki walichokifanya.

Anyway huenda wakazi wa huko wanapenda.
View attachment 1044641
Engineer tembelea stand ya Mbinga au ya Korogwe upate akili.
Mmh ndo hcho kituko hapo pichani???

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,480
Members 490,421
Posts 30,482,840