Mtwara: Aliyebuni ramani ya stand mpya ya mabasi hana akili


M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
1,867
Likes
1,626
Points
280
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
1,867 1,626 280
Aisee.. Katika designs za stendi za mabasi hapa Tanzania, sidhani kama kuna ambayo inaifikia Mikindani aisee.. Sasa mkuu hicho ulichoweka hapa kinanishangaza maana ni tofauti kabisa na designs iliofanywa na kukabidhiwa kwa Manispaa ya Mtwara hapo.. Tuna shida kubwa aiseee..
Mikindani ni Tanga au?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
8,219
Likes
6,419
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
8,219 6,419 280
Habari zenu wanabodi

Manispaa ya Mtwara/Mikindani imeanza ujenzi wa kituko cha karne katika eneo la Mkanaledi na kubatiza kituko hicho kuwa eti ndiyo stand ya mkoa.

Mkuu wa Mkoa yupo, Mkuu wa Wilaya yupo, wahandisi wapo halafu wote fikra zao zinaishia kuja na kituko cha karne.

Ni bora wangetoa hata ramani ya kisasa wawaruhusu wawekezaji kujenga kwa kufuata ramani hiyo kuliko hiki walichokifanya.

Anyway huenda wakazi wa huko wanapenda.
View attachment 1044641
Engineer tembelea stand ya Mbinga au ya Korogwe upate akili.
Picha yako inanimalizaga kabisa w mtoto...the way ulivyo kaa...nawaza giza tupu
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,894
Likes
2,336
Points
280
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,894 2,336 280
Umeniwahi kuweka huu uzi. Tafadhali JamiiForums na Maxence Melo njooni mfanye makala maalumu kuhusu stand mpya ya mkoa wa Mtwara vinginevyo tutakuwa tunapata stress tukifika tu stand. Hai ingii akilini ni bora wasinge jenga kabisa. Hizo fremu sasa ndo balaa utadhani......yaani hili jengo ndo kivutio pekee frame kila mtu kajenga kivyake halafu utasikia mkutano wa ma engineer na huyu anaenda.
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,819
Likes
2,944
Points
280
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,819 2,944 280
Nimekiangalia tu hicho kichanja cha kupumzikia abira kimepinda . Nadhani kimejengwa na madiwani wa Cafu na SiSeMi wenyewe bila kushirikisha Engineer.

Hakuna Engineer anayeweza kufanya kituko kama hicho.

Siku zote mtaji wa wanasiasa ni ujinga wa wananchi na umaskini wao.
Hapo kimejengwa harakaharaka ili uchaguzi ujao mtu mmoja tuuuuu apate kura. Kodi za wananchi zimeteketea.
Mabeberu weusi ni wabaya kuliko wale waliouasisi ubeberu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,894
Likes
2,336
Points
280
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,894 2,336 280
Nimekiangalia tu hicho kichanja cha kupumzikia abira kimepinda . Nadhani kimejengwa na madiwani wa Cafu na SiSeMi wenyewe bila kushirikisha Engineer.

Hakuna Engineer anayeweza kufanya kituko kama hicho.

Siku zote mtaji wa wanasiasa ni ujinga wa wananchi na umaskini wao.
Hapo kimejengwa harakaharaka ili uchaguzi ujao mtu mmoja tuuuuu apate kura. Kodi za wananchi zimeteketea.
Mabeberu weusi ni wabaya kuliko wale waliouasisi ubeberu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilistaajabu sana yani siku nilivyopita hapo nikakishuhudia kwa macho. Kweli Mtwara kuchele(wa).
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,448
Likes
1,624
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,448 1,624 280
Hapo mmeliwa nendeni Mpanda Kigoma Korogwe Singida Msamvu Kibaha walau mkajifunze
Hili jengo kubwa la kumpunzikia abiria ni mzuri, labda ramani yao ndiyo imepitwa na wakati, vile vibanda vya kibaha na mbezi mwisho, ikija mvua kubwa yenye upepo, hata mtu na mkwewe, mnakumbatiana.

Hali inavyokua pale, kama unamizigo isiyotaka maji ni hasara tupu.
Cha msingi kwa stendi ya mkoa, ni muhimu kuwa na Banda kubwa la kupunzikia abiria, na wangojao wageni wao.

Cha muhimu wa plani ramani ya kisasa tu, yenye kukidhi mahitaji ya wasafiri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,508
Likes
9,660
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,508 9,660 280
Picture za kisasa zisi kuzuzue mkuu ..utawala wa serikali ya ccm ndio kawaida yao kuwalisha matango pori wananchi ...hata pale tazara ramani ya awali ya mfugale flyover ili kuwa ni ile ya interchange ...kilicho kuja kujengwa kiko tofauti kabisa na ramani

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona mnapenda kuongea mambo ya umbea kama wanawake? Sasa hapo kuna tofauti ipi kati ya render na final work?

Punguza umbea
images-4-jpeg.1044803
bd099bb92136a964408efd3056851b98-jpg.1044804
 
Babu Kijiwe

Babu Kijiwe

Senior Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
195
Likes
0
Points
33
Babu Kijiwe

Babu Kijiwe

Senior Member
Joined Mar 31, 2010
195 0 33
Hili jengo kubwa la kumpunzikia abiria ni mzuri, labda ramani yao ndiyo imepitwa na wakati, vile vibanda vya kibaha na mbezi mwisho, ikija mvua kubwa yenye upepo, hata mtu na mkwewe, mnakumbatiana.

Hali inavyokua pale, kama unamizigo isiyotaka maji ni hasara tupu.
Cha msingi kwa stendi ya mkoa, ni muhimu kuwa na Banda kubwa la kupunzikia abiria, na wangojao wageni wao.

Cha muhimu wa plani ramani ya kisasa tu, yenye kukidhi mahitaji ya wasafiri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Khaaaaah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
1,040
Likes
384
Points
180
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
1,040 384 180
Yah nimeikumbuka hiyo proposal, ilikuwa na hotel, malls na majengo ya kupumzikia abiria ya maana
Hapana.. Manispaa ya Mtwara mjini inaitwa Mikindani Municipal Council.. Na ile Project ya stendi waliita jina la Chipuputa Bus Stand..
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,272,366
Members 489,924
Posts 30,449,024