Mtizamo: Let love lead the way

Orait hommie hapo well said

Ila hapo kwen bold unataka shemeji yako aje without kweli?:gossip:
Hommie hata wewe?........ hebu kaongee vizuri na shem kule atakuambia nilivyo mwema kwake.

Hahahaha unacheza na ODM eh?
Khaa! Hommie ushasahau mi ni joka la Kibisa kwa shem wangu?

Aisee..'come to think of it' ndo maana hommie nimeona kabisa nimtahadharishe kuwa hilo HALIKUBALIKI kwen katina na wala popote pale....

Shemeji...kigeu geu
ODM kigeu geu....
Hapo sasa ndipo hommie unapotakiwa kuntaka radhi, kabla sijakusemea.
 

Aisee ODM..... hebu mpatia BB ile katiba yetu, naona ameshalipa kabisa na kiingilio!
 

Hommie hivi kale kadude ka senksi katarudishwa lini?

Na mimi kwa kumuongezea tu......
Kujituma kitandani? ......Sex has nothing to do with Love.
Ukijituma kitandani, mabaamedi na machangu nao wanajituma mbaya, wanafunzi wanatoa na visivyotolewa
Kumaintain mwili? Nani alikudanganya watu wanapenda miili? Hujaona mamodo wanasota mitaani na minyama uzembe wanaolewa kila kukicha?
Kumlisha ashibe? Kabla hajakupata alikuwa hali akashiba? Au hoteli zimefungwa? Akienda nyumba ndogo halishwi akashiba?
Kumheshimu?.... Dada zake hawamheshimu?........Stuka!

BB mpenzi, penzi ni zaidi ya vitendo, penzi latoka moyoni.
Sijui kwanini hamtaki kumwelewa ODM?
 
Aisee ODM..... hebu mpatia BB ile katiba yetu, naona ameshalipa kabisa na kiingilio!
Ngoja nicheki na katibu.... where the hell is RR? ....Anyway......Unogaji we pweza,ni vile hana miba!
 
Hommie hivi kale kadude ka senksi katarudishwa lini?

Hommie tunakoelekea naona kuna haja ya kufanya maandamano na mgomo kususia MMU hadi kale kadude karejeshwe bana....post zingine lazima zitendewe haki yake kabisa! dah
 
Ngoja nicheki na katibu.... where the hell is RR? ....Anyway......Unogaji we pweza,ni vile hana miba!

Sijui ameitwa kwenda kupima ajali ya MV Islands huko Nungwi...manake uingeneer mwenegine huu...BB anatakiwa arekodiwe fasta na kadi apewe...
 
Hii kitu inaitwa chauro imeingia usugu.............
hataikisoma haitaki elewa inahitaji darasa maalumu sasa

Chauro, kama ni hiyo kitu inaitwa chauro, MJ1 angekusaidiaje sasa....u see ulikuwa unaenda kwa the wrong DR....funguka!
 
Hommie tunakoelekea naona kuna haja ya kufanya maandamano na mgomo kususia MMU hadi kale kadude karejeshwe bana....post zingine lazima zitendewe haki yake kabisa! dah
Na PM ziboreshwe, mwanachama akiwasiliana na kiumbe kimaslahi, viongozi wakuu tunatumiwa nakala......
 
Chauro, kama ni hiyo kitu inaitwa chauro, MJ1 angekusaidiaje sasa....u see ulikuwa unaenda kwa the wrong DR....funguka!
Tatizo Chauro anaenda kutibiwa na manesi wakati madaktari wamejaa tele.........
 
chauro mi ctaki uchokozi aliyekwambia mie mafuta ya griss nani?? aku lol
pole mpenzi naelewa bana.
 
babu bwana, mbona unanibana hivo, mie ndio prinsipo yangu na haijaniangisha kabisa
 
nakwambia mj1 mie lazima nifatilize navofanya miaka yote, na amini nakwambia havijaniangusha
 

...the user mbu says thank to Aspirin for this useful posts,..impressive.

ODM, mwj1, kaizer, AshaDii, teamo, Blackberry na wachangiaji wengineo wengi kwenye m
sredi hii mnazungumza lugha moja, kinachogomba ni tafsiri ya muonekano wa bilauri tu..
...a mug is half empty and half full...!
 
Ngoja nicheki na katibu.... where the hell is RR? ....Anyway......<font size="4"><b><i><font color="green">Unogaji we pweza,ni vile hana miba!</font></i></b></font>

Ex St. RR he damn busy...au hamjui kafungua gereji spesho kwa 'rejeta' mbovu nyumaa ya RGV Hotel palepale Shekilango.?

Back to the topic:
Michango yenu n very useful, as kwa mm ambaye ni anda 18 inanijenga na kunkomaza baraaaabaraaaaa! Asante Babu kwa niaba.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…