Mtizamo: Let love lead the way....


Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
Wapendwa wana MMU.....!

habari za muda kidogo!?nimewamisoooooooo mpaka natetemeka.

baada ya kufuatilia kwa muda mrefu kidogo mtiririko wa matukio na mabandiko katika jukwaa hili ''mama'' la jamiiforums,nimedhani ni muhimu na mimi kama mwana MMU nikatoa ushauri wangu mdogo tu......!

Ninashauri tungeacha mapenzi yakatafuta njia na yakatuongoza pale ambapo kila wapendanao wanatamani kupafikia.....!

I mean let us ''BE WHAT WE ARE''...and we let ''love'' lead us where we wanna be...!

''KIONJO KIMOJA TU CHA ZIADA KUTAKA KULILINDA PENZI/KULINDA NDOA-
kitakuumbua''

ahsanteni sana wakuu
!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
thank you for the useful thread....na siku nyingine usipotee hivyo banaa
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,160
Likes
38,374
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,160 38,374 280
Wapendwa wana MMU.....!

habari za muda kidogo!?nimewamisoooooooo mpaka natetemeka.

baada ya kufuatilia kwa muda mrefu kidogo mtiririko wa matukio na mabandiko katika jukwaa hili ''mama'' la jamiiforums,nimedhani ni muhimu na mimi kama mwana MMU nikatoa ushauri wangu mdogo tu......!

Ninashauri tungeacha mapenzi yakatafuta njia na yakatuongoza pale ambapo kila wapendanao wanatamani kupafikia.....!

I mean let us ''BE WHAT WE ARE''...and we let ''love'' lead us where we wanna be...!

''KIONJO KIMOJA TU CHA ZIADA KUTAKA KULILINDA PENZI/KULINDA NDOA-
kitakuumbua''

ahsanteni sana wakuu
!
Teamo Ti ndani ya nyumba...

Umeiba maneno yangu mkuu. Unajua kila siku mi huwa nawaambiaga watu humu ndani kuwa mapenzi hayana formula moja kiasi kwamba ukiingiza data na kukalkuleti unapata jibu moja sawa na wenzako.

Kila mtu ana kionjo chake katika mapenzi. Kila mtu ana mbinu zake za kukoleza mapenzi. Kila mtu ana ujanja wake wa kusovle matatizo katika mapenzi..... Mapenzi yanaflow naturally. Ukianza kujifunza njia za kuyaendesha mapenzi ujue unatumbukia shimoni.

Acheni mapenzi yatawale na si kujifunza kanuni za kuyafanya mapenzi yadumu.

Imetolewa na ODM
Kaunta ya JUU
King Star.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
thank you for the useful thread....na siku nyingine usipotee hivyo banaa
haya mama..!

lakini haya mambo tungeyaacha yajiendeshe yenyewe bana!naona kama tunayapa ''external support'' kubwa mno kiasi kwamba yanashindwa kujiendesha yenyewe automatically...

nb:habari za zimbabwe?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
Teamo Ti ndani ya nyumba...

Umeiba maneno yangu mkuu. Unajua kila siku mi huwa nawaambiaga watu humu ndani kuwa mapenzi hayana formula moja kiasi kwamba ukiingiza data na kukalkuleti unapata jibu moja sawa na wenzako.

Kila mtu ana kionjo chake katika mapenzi. Kila mtu ana mbinu zake za kukoleza mapenzi. Kila mtu ana ujanja wake wa kusovle matatizo katika mapenzi..... Mapenzi yanaflow naturally. Ukianza kujifunza njia za kuyaendesha mapenzi ujue unatumbukia shimoni.

Acheni mapenzi yatawale na si kujifunza kanuni za kuyafanya mapenzi yadumu.

Imetolewa na ODM
Kaunta ya JUU
King Star.
FIRST-CLASS mkuu....!

mi nimeshachoka kuandika andika...mods wangeiclose tu hii nyuzi maanake huu ni ''ukweli-unaohudhunisha''
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,160
Likes
38,374
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,160 38,374 280
haya mama..!

lakini haya mambo tungeyaacha yajiendeshe yenyewe bana!naona kama tunayapa ''external support'' kubwa mno kiasi kwamba yanashindwa kujiendesha yenyewe automatically...

nb:habari za zimbabwe?
Hapa ndipo watu watakapomshangaa ODM atakapopiga marufuku vibinti vyake kufanyiwa kitchen party.... Mtu kishalazwa kwenye sita kwa sita mpaka kanogewa, kishazungushiwa viuno mpaka anajisikia kupaa mbinguni. Labda kashapigwa vibao kavumilia. Kishampikia na jamaa limeinjoi mapishi yake.......... afu leo eti majimama ambayo yenyewe ndoa zao zimeyashinda ndo yaje kumkalisha kitako na kumfundisha "Jinsi ya kuishi na mmewe"............Hell NO!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
Hapa ndipo watu watakapomshangaa ODM atakapopiga marufuku vibinti vyake kufanyiwa kitchen party.... Mtu kishalazwa kwenye sita kwa sita mpaka kanogewa, kishazungushiwa viuno mpaka anajisikia kupaa mbinguni. Labda kashapigwa vibao kavumilia. Kishampikia na jamaa limeinjoi mapishi yake.......... afu leo eti majimama ambayo yenyewe ndoa zao zimeyashinda ndo yaje kumkalisha kitako na kumfundisha "Jinsi ya kuishi na mmewe"............Hell NO!
hahahahahahah!.....

hapa napo pana shida kubwa sana
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
335
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 335 180
Teamo Ti ndani ya nyumba...

Umeiba maneno yangu mkuu. Unajua kila siku mi huwa nawaambiaga watu humu ndani kuwa mapenzi hayana formula moja kiasi kwamba ukiingiza data na kukalkuleti unapata jibu moja sawa na wenzako.

Kila mtu ana kionjo chake katika mapenzi. Kila mtu ana mbinu zake za kukoleza mapenzi. Kila mtu ana ujanja wake wa kusovle matatizo katika mapenzi..... Mapenzi yanaflow naturally. Ukianza kujifunza njia za kuyaendesha mapenzi ujue unatumbukia shimoni.

Acheni mapenzi yatawale na si kujifunza kanuni za kuyafanya mapenzi yadumu.

Imetolewa na ODM
Kaunta ya JUU
King Star.

ODM Shem... naona wanitisha sasa.... Khaa!!
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
Teamo habari yako bana?kwani mapenzi huwa hayana formular kama hesabu umeniacha kizani mwenzio
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
335
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 335 180
Wapendwa wana MMU.....!

habari za muda kidogo!?nimewamisoooooooo mpaka natetemeka.

baada ya kufuatilia kwa muda mrefu kidogo mtiririko wa matukio na mabandiko katika jukwaa hili ''mama'' la jamiiforums,nimedhani ni muhimu na mimi kama mwana MMU nikatoa ushauri wangu mdogo tu......!

Ninashauri tungeacha mapenzi yakatafuta njia na yakatuongoza pale ambapo kila wapendanao wanatamani kupafikia.....!

I mean let us ''BE WHAT WE ARE''...and we let ''love'' lead us where we wanna be...!

''KIONJO KIMOJA TU CHA ZIADA KUTAKA KULILINDA PENZI/KULINDA NDOA-
kitakuumbua''

ahsanteni sana wakuu
!


Mkuu Teamo... naomba kujua kama nimekuelewa sawa.... SWALI... Kwamba "if i love, i should follow my heart as long as nalinda ndoa yangu??"
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,830
Likes
671
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,830 671 280
Ushauri mzuri teamo. Tusipende kulazimisha penzi,.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,160
Likes
38,374
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,160 38,374 280
hahahahahahah!.....

hapa napo pana shida kubwa sana
Hehehehe...ngoja nisepe, shem wangu AshaDii asijenifumania hapa. Kanambia leo namwaga sumu kama Profesa Maji Marefu LOL
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
Mkuu Teamo... naomba kujua kama nimekuelewa sawa.... SWALI... Kwamba "if i love, i should follow my heart as long as nalinda ndoa yangu??"
cista....!
yani unapenda nje ya ndoa??!......

inawezekana kweli?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Mkuu Teamo... naomba kujua kama nimekuelewa sawa.... SWALI... Kwamba "if i love, i should follow my heart as long as nalinda ndoa yangu??"
Inaelekea na mimi nilimuelewa the same na kama ni hilo kuna ukweli ndani yake na there is no real formula ya kujua kuwa mapenzi yanatakiwa kwenda hivi au vile
Au Ad tumeingia chaka
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,160
Likes
38,374
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,160 38,374 280
Mkuu Teamo... naomba kujua kama nimekuelewa sawa.... SWALI... Kwamba "if i love, i should follow my heart as long as nalinda ndoa yangu??"
Exactly! But if that love is within your marriage!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
97
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 97 145
Mh aksante Teamo ingawa nina mashaka kama nimewaelewa wewe na Babu..........eti hakuna haja ya kuhangaika KUYAFANYA mapenzi yadumu?!! hebu nielewesheni kwanza kabla sijapanda juu ya meza kwa ubishi!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
hivi ninyi rock na ashadii nina wasi wasi kama nimewaelewa
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
97
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 97 145
Husninyo kulinda penzi sidhani kama ni sawa na kulazimisha penzi au mimi ndo sielewi leo wajameni!? Mbona kila kitu naona kichina tu hapa?
Najiona kama vile mnaniambia once am married, am being loved so sina haja ya kuhangaika kulidumisha??!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,974
Members 481,174
Posts 29,716,432