Mtei alipotofautiana na Mwalimu Nyerere

Mtei alipotofautiana na Mwalimu Nyerere

nguvu ya umma,
siku nyingine ukiona upupu usituletee hapa jamvini. kwa leo tumekusamehe ila usirudie. Tunajua wewe ni mpiganaji hivyo basi usituangushe.

Waachie upupu akina malaria sugu na wajinga wenzake. Tulishawazoea
 
Mmmhh kweli ccm wamepata jambajamba mpaka haya yanaibuka? mara makaratasi ya kura,ilimradi tuu wachafue, wa,emchambua Slaa weeeee wameishiwa, sasa wanaanza na waanzilishi. Mi nijuavyo hiyo historia Mtei alijiuzulu tena with clean conshasi hakupenda upuuzi, ni wale wa kuigwa tumemtolea mfano kwenye study kadhaa za uongozi. huyo Nyerere wenu, basi ngoja nisimseme hayati, ila tungeruhusiwa kumchambua sijui, mi huwa nashangaa sana mnavyomsifia wakati to me ni kiongoizi aliyefail ndo yeye alituacha hapa kwenye umaskini, anyway let me keep kwayati kwani ni Mungu wa watanzania wasije wakanishambulia.
 
View attachment 15566

Kuna maswali mnajiuliza:
Je,ni nani hasa Edwin Mtei?
Je,ilikuwaje Mbowe akashinda uenyekiti na si Zitto Kabwe?
Ni ipi hasa masterplan ya mzee huyu aliyechekeana kinafiki na Nyerere?
Imefanikiwa kiasi gani?
Je,anawatumia watu gani?Mimi naweza kuwa natumiwa bila kujua?
Vipi Wangwe?Melo?
Ni nani Deus Mallya na kina nani walimlipia mafunzo ya Kijajusi ughaibuni?(sasa ni mpiga picha wa Chadema)
Ni kweli Chadema walifuja dola milioni mbili kama msaada toka chama cha Conservative cha Uingereza?
Saed Kubenea,Jenerali Ulimwengu,Philemon Ndesamburo,Absolum Kibanda ni kina nani na wanahusika vipi na grand plan ya Mtei?
Nini maana ya "M.Z.M.S" katika Chadema na ilikuwaje Mtei akairushusu na ameiruhusu kufanya kazi katika mlolongo upi na nani yujo juu ya sheria ndani ya Chadema na kwa nini?
...Inaendelea..

Hili wala si jungu mkijijua kama mnatumiwa mtajua kuwa si jungu. Mbona haihitaji degree kulijua jambo hili? anyway na mshinde ili tupate baba wa taifa mpya.
 
Mmmhh kweli ccm wamepata jambajamba mpaka haya yanaibuka? mara makaratasi ya kura,ilimradi tuu wachafue, wa,emchambua Slaa weeeee wameishiwa, sasa wanaanza na waanzilishi. Mi nijuavyo hiyo historia Mtei alijiuzulu tena with clean conshasi hakupenda upuuzi, ni wale wa kuigwa tumemtolea mfano kwenye study kadhaa za uongozi. huyo Nyerere wenu, basi ngoja nisimseme hayati, ila tungeruhusiwa kumchambua sijui, mi huwa nashangaa sana mnavyomsifia wakati to me ni kiongoizi aliyefail ndo yeye alituacha hapa kwenye umaskini, anyway let me keep kwayati kwani ni Mungu wa watanzania wasije wakanishambulia.

So far hamna aliyemjibu kwa hoja za maana.Hizo quotes za Mtei ni real things.
 
Ukweli unauma kaka yangu

Wao wanadhani watachukua nchi kwa kujaza watu wanaoenda kwenye mikutano wakati wenzao watachukua nchi wa watakao piga kura na ukizingatia kura ni siri ya mtu binafsi hapo patamu sipati picha matokeo yakitanganzwa.

Naamini kuwa chama cha upinzani kitashinda only and if wanakubali kubadilisha katiba!!!!
 
Huyu jamaa ameshindwa kusoma alama za wakati. Sisi tunaifukuza kazi CCM kwenye uchaguzi huu ili ijisafishe na ijipange upya kwa kuwatema vinara vya ufisadi na wanapaswa kuanzia na JK na timu yake yote ya kamati KUU na halmashauri Kuu ya CCM kujiuzulu ili kutoa mwanya kwa uongozi mpya kukabiliana na Chadema na mahitaji mapaya ya watanzania ya karne hii 21.

Vinginevyo CCM wasipofungua macho, wataingia kwenye kaburi ambalo Dr. SLaa amewachimibia na sisi kazi yetu itakuwa kuwazika tu.........
 
I need to print it out,sidhani kama zote hizi ni pumba.Kuna kitu muhimu hapa.
Huyu Shekh sijui Sheka,anaweza kutupatia majibu ya haya?
1. Chadema kilisajilia 1992 kikiwa chini ya Mtei akiwa mwenyekiti,je ilikuwaje kikasajiliwa wakati Mtei ni msaliti wa Taifa hili?
2. Nyerere alishindwa nini kutumia ubaba wake wa taifa kukinyima usajili CHADEMA kwani kilikuwa chini ya Mtei ambaye ni BEPARI,ilihali Tanzania ni Ujamaa unatakiwa?
Mwisho narudia tena,maana hili swali limeulizwa na wengi hapa, MTEI ANAGOMBEA NAFASI GANI katika uchaguzi wa 31 Oct2010?
 
It is too late!kama kweli author of this article ni mzalendo wa kweli kwa nini anatuletea makala hii wakati kama huu?ni baada ya kuona CHADEMA sasa inafanya vizuri!Watu wengi huwa na upofu inapofika hatua ya kujadili mambo yaliyofanywa na Nyerere!Mimi binafsi namheshimu sana Nyerere kwa mambo mazuri aliyoifanyia nchi hii,lakini naamini katika kuongoza nchi hii kuna mambo aliyoyafanya yalikuwa siyo mazuri pia.Kwa mfano nyerere alikataa swala la devaluation of our currency and restructuring of parastalstal organisations,hapa alifanya kosa kubwa,kwa kuwa ukishusha thamini ya fedha yako inafanya bidhaa zako unazoziuza nje ya nchi ziwe na bei ya chini na kuwezesha kuuza zaidi nje ya nchi,pia itaongeza nafasi za kazi ndani ya nchi,bila kusahau suala zima la ustawi wa jamii husika.Restructuring of parastastal organisations,hii pia lilikuwa wazo zuri kwa kuwa lingeyafanya mashirika yaweze kujiendesha yenyewe kwa faida,badala ya kutegemea ruzuku kutoka serikalini!Swali la msingi la kujiuliza ni kwamba,kama wazo la Nyerere lilikuwa zuri mbona mashirika ya umma yalikuja kufa yote?leo tuna mashirika mangapi ya umma?je shilingi ya Tanzania inapanda au inashuka ikilinganishwa na tharafu nyingine duniani?je tunatoka wapi na tunakwenda wapi?
Ukiendelea kusoma vizuri mada hii utagundua mwandishi anajaribu kuhuaianisha maisha binafsi ya Mtei na CHADEMA!hii mimi hainiingii akilini hata kidogo,kwa kuwa nachojua mimi ni kuwa CHADEMA ni chama chenye usajili halali,kina katiba, ambapo wanachama wake wana haki zao katika chama hicho!
Hapa ni lazima tutofautishe vitu viwili:Umakini na uongozi mzuri wa nyerere ni tofauti na ilivyo sasa kwa CCM.CCM ya leo ni chama goigoi kinacholinda ufisadi na kukumbatia matajili wachache.Udhaifu wa Mtei ni tofauti na umakini wa uongozi wa CHADEMA!
Msitake kutufanya wajinga kiasi hicho,makala hii ni ya kijinga kabisa, hakuna cha maana hapa!
 
Sina hakika SHEKA anapata wapi ujasiri wa kusema haya yote hasa wakati huu, sina budi kuamini kuwa ni kampeni kwa CCM........iwe kweli isiwe kweli, sio mambo watanzania wanayoyataka kuyajua kwa sasa...CCM wanafunikwa sasa wanaanza kujifunua, ''HERI NGUO CHAFU NZIMA KULIKO SAFI ILIYOCHANIKA'' i.e heri Serikali itakayoundwa ya CHADEMA, kuliko upuuzi wa CHAMA CHA MAFISADI waliotufanya wa-Tanzania wakimbizi ndani ya nchi yao
 
So far mnajibalaguza humu ndani. Mjinga kaweka hadi quotes, na tarehe. Sisi wote ni watu wazima humu ndani, na hata kama wewe ni MNAZI wa Mtei you can't completely discredit this text (kuna viukweli ndani yake). And some of uchaga wa Chadema is obvious, even Zitto will tell you so. Habari ndio hiyo, hebu jibuni kwa hoja sio mnazuga tu.

Good thing kwamba hamtashinda Uraisi. And you won't even come close in 2015. Mungu Mkubwa, maana mnataka kutulostisha tu.
 
So far mnajibalaguza humu ndani. Mjinga kaweka hadi quotes, na tarehe. Sisi wote ni watu wazima humu ndani, na hata kama wewe ni MNAZI wa Mtei you can't completely discredit this text (kuna viukweli ndani yake). And some of uchaga wa Chadema is obvious, even Zitto will tell you so. Habari ndio hiyo, hebu jibuni kwa hoja sio mnazuga tu.

Good thing kwamba hamtashinda Uraisi. And you won't even come close in 2015. Mungu Mkubwa, maana mnataka kutulostisha tu.

Maweeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Huyu Shekh sijui Sheka,anaweza kutupatia majibu ya haya?
1. Chadema kilisajilia 1992 kikiwa chini ya Mtei akiwa mwenyekiti,je ilikuwaje kikasajiliwa wakati Mtei ni msaliti wa Taifa hili?
2. Nyerere alishindwa nini kutumia ubaba wake wa taifa kukinyima usajili CHADEMA kwani kilikuwa chini ya Mtei ambaye ni BEPARI,ilihali Tanzania ni Ujamaa unatakiwa?
Mwisho narudia tena,maana hili swali limeulizwa na wengi hapa, MTEI ANAGOMBEA NAFASI GANI katika uchaguzi wa 31 Oct2010?
Majibu ya Tume ya Nyalali unayakumbuka?
 
Huenda haya yaliyoandikwa ni kweli au si kweli, na kama Sheka anamuhukumu mzee Mtei kusema kuwa alianzisha Chadema kama kulipa kisasi juu ya Nyerere, akumbuke kuwa hata huyo Nyerere anayemfagilia na kuona kama alisalitiwa na Mtei naye si Msafi kama anavyofikiri! Kama tukianza kumnyooshea kidole Nyerere na TANU yake hadi CCM utaona jinsi alivyowasaliti wenzie kama kina Mzee Tambaza, Dosa Aziz na hata baadae kina Kambona na Bibi Titi kwa kuwazushia kesi ya Uhaini! Mimi nafikiri tuache hawa wazee wapumzike kwa amani, kama sheka ana hoja za msingi juu ya Chadema basi awaseme kina Slaa, Mbowe, Zitto na viongozi wengine walioko madarakani, maana wapiga kura wengi mwaka huu ni vijana ambao hata huyio Mtei hawamjui acha kumsikia!
 
Mtanzania wa leo siyo yule wa mwaka 46, tunachotaka ni mabadiliko na sio hadithi za hapo zamani za kale sijui fisi kamla simba!vote for slaa 4 your future,na mwaka huu wameshikwa pabaya,maana hiyo kampuni yao ya BMW sijui wataipeleka wapi!
 
So far mnajibalaguza humu ndani. Mjinga kaweka hadi quotes, na tarehe. Sisi wote ni watu wazima humu ndani, na hata kama wewe ni MNAZI wa Mtei you can't completely discredit this text (kuna viukweli ndani yake). And some of uchaga wa Chadema is obvious, even Zitto will tell you so. Habari ndio hiyo, hebu jibuni kwa hoja sio mnazuga tu.

Good thing kwamba hamtashinda Uraisi. And you won't even come close in 2015. Mungu Mkubwa, maana mnataka kutulostisha tu.
mawazo yako ila kama unataka mabadiliko ya kweli vote for slaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom