Mtanzania wa kwanza kupanda mt evarest - Wilfred Moshi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania wa kwanza kupanda mt evarest - Wilfred Moshi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwakalinga Y. R, May 19, 2012.

  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Wilfred amekuwa mtanzania wa kwanza kuweka historia ya kupanda mlima mrefu kuliko yote duniani.Amefika kileleni leo 19/05/2012 saa 3 asubuhi.

    HONGERA SANA BWANA WILFRED MOSHI KWA UJASIRI NA USHUJAA ULIOTUONYESHA KWA WEWE KUTIMIZA NDOTO ZAKO.
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa taarifa mkuu, ila ungenipa maelezo kidogo kuhusu huyo jamaa moshi anapiga kazi wapi au ni mwanafunzi?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,351
    Likes Received: 4,783
    Trophy Points: 280
    Nadhani huyo ni mchagga. Dah wachagga ni balaa.
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa ni Porter mlima kilimanjaro,alionyesha nia yake muda mrefu na akatangaza nia pamoja na kuomba michango.Ila taarifa zisizo rasmi alipata support kubwa kwa watu wasio watanzania husasani dubai.
     
  6. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 80
    dah mdau naanza kukushusha sasa yaani we unaona sifa ukisikia diamond anatoka wema nn...mi kwa mtazamo wangu baada ya kupanga na kufanikiwa panda mlima kilimanjaro jamaa anajulikana sana kwa wapanda mlima na mimi nadhani ameweka historia nzuri tu kwa watanzania ...we huoni wenzetu wanfikilia kwenda kutembelea mwezini?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
  8. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    King Kong anaonyesha ana shule ndogo na low exposure!
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Anastahili pongezi! Kwani kuna wachagga kibao wanauangaliaga mlima kilimanjaro kutokea kiboriloni au machame ila hawajawahi kuukaribia.
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hongera sana bwana Moshi,lakini nimejiuliza iweje historia hii iwekwe leo 2012.,siku zote tulikuwa wapi?,ina maana hatuna interest au ni umaskini ndio kikwazo.
     
  11. Sabasaba

    Sabasaba Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 82
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Hongera sana Wilfred Moshi, mwenye taarifa zaidi kuhusu hii safari atuleezee, manake nilisikia hii team ya Wilfred Mosha na wenzie walikuwa na mpango wa kupanda seven summits, yani kila kilele kwenye mabara yote kwenye dunia hii wangefika. Tumpe haki yake Wilfred anastahili lunch ya Ikulu na yule mtalii wetu
     
  12. Sabasaba

    Sabasaba Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 82
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15