Mtanzania mwenzetu yupo Dubai anahitaji msaada

Mtanzania mwenzetu yupo Dubai anahitaji msaada

Ni mitaa hii hapa nilipopigia hizi picha, ndipo Cruise ships hupaki jioni.
IMG_20180911_114118.jpg
 
fumba macho alaf ufikirie na utoe jibu,fikiria ni jumapili tulivu umekaa home unacheza na watoto,mara anakufuata H.GIRL na kukwambia"baba kuna mgeni" unamwambia "mwambie aingie ndani"ile anaingia ana mizigo kama yote,sio ndugu yako,ila ni mwanakijiji mwezako huko bush kaja kutafuta kazi na ameona aje kuishi kwako tena bila taarifa.ukishapata jibu ndo unaweza kuwalaumu hao wa tanzania wa dubai,.......kumbuka huyo jamaa hana udugu wa damu na hao watanzania na alivoenda hakuwasiliana nao kabla,,,,tuache uswahili ndo una2ponza bhana...samahani kama nimekukwaza


,
Ukisafiri nje utapata majibu Mkuu,Nje watu hawaishi hivyo kama ulivyotoa mifano yako huko tumepokelewa na watu baki na tuliishi kama ndugu na mpaka sasa tunawasiliana kama ndugu na wengine tuliowapokea ni hivyo hivyo ndio chain ya maisha ilivyo sema kujichanganya na kusaidia watu unapokua nje ya Nchi inategemea wewe ulifika vip ila sio kihivyo unavyosema...mtu anakupa pande la kazi nzuri tena kwa moyo mkunjufu na nauli anatoa..
 
Kashindwa kusaidika nyumbani ambapo anandugu hadi wale wa darubini, iwe huko ughaibuni kisiko hata na ndugu wa kuchora...

Atabaki kulaumu watu ilihali kafeli yeye mwenyewe ku-plan...

Raia wengi wanaoenda middle east, michongo huwa wanaipata kabla ya kwenda huko...

Michongo wanayofanya hasa ni kuwa janitors kwenye malls na airports, madereva wa malori n.k
 
Swala la kufikia kwake halikuwa tatizo, Kuna Mahali yupo anaishi fresh ila ndio hivyo anatumia tu Hela za Bongo alizoenda nazo kujikimu
Basi mwache ale maisha kumbe hana shida anatumia tuu hela alizienda nazo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom