Mtanzania mwenzetu yupo Dubai anahitaji msaada

Mtanzania mwenzetu yupo Dubai anahitaji msaada

Swala la kufikia kwake halikuwa tatizo, Kuna Mahali yupo anaishi fresh ila ndio hivyo anatumia tu Hela za Bongo alizoenda nazo kujikimu
Sasa asitumie tena hizo hela huko, azifanye nauli ya kurudi Nyumbani kuanza moja.
 
Wachangiaji wengi hii hoja ni wanafiki na waongo wakubwa, hapa nchini fursa ni za connections tupu,kuna wengi humu wanalalama kuhusu ajira uchwara za afya na ualimu, welldone mkuu iliyetake risks na kwenda Dubai, maisha bila ya kutake risks, will die trying...asikate tamaa huko Dubai abakie huko huko apambane kiume na mwambie asahau kabisa msaada wa watanzania, akae nao mbali kabisa maana wengi ni washenzi tu.
 
Wachangiaji wengi hii hoja ni wanafiki na waongo wakubwa, hapa nchini fursa ni za connections tupu,kuna wengi humu wanalalama kuhusu ajira uchwara za afya na ualimu, welldone mkuu iliyetake risks na kwenda Dubai, maisha bila ya kutake risks, will die trying...asikate tamaa huko Dubai abakie huko huko apambane kiume na mwambie asahau kabisa msaada wa watanzania, akae nao mbali kabisa maana wengi ni washenzi tu.
Mafala tu

Ukipata fursa we zama tu
 
Muda mzuri kwa ajili ya kuzamia ni mwezi wa 9... Hapa unakata viza ya utalii so atakaa hapo kwa miezi 3. Ndani ya hii miezi ni yeye tu na kutafuta connection.
 
Angetumia nauli alizotumia kuenda Dubai kujiajiri tu huku nyumbani, sema binaadam wa kuzazi hiki ni wabishi wakishakamata milion basi anaona anaweza kuenda kila mahali duniani, matokeo yake ndio haya kudhalilika kwenye miji ya watu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huna lolote wazo lako ovyoo, mtu hana hata pesa ya kula unamwambia atafute vifaa used atavipataje bila kuwa na kazi
Msamehe bure,huyo hajayajua Maisha ya mabaharia wanakoaanzia kua ni chini kabisa,na hata chakula chao kinaweza kua ni ukoko kutoka kwa mama lishe tena baada ya kumsaidia kazi ya kujaza Maji ya kupikia!!
 
Ivi una endaje sehem tena nchi za watu ukiwa na plan A tu...yaan wabongo hapo ndo tunapo feliii...!!
Ngoja ni kupee idea ya kumsaidia huyo jamaa wakoo ikitik urudi hapa uje kunipa mrejesho maana mimi ni jobless.

Nampa pongezi za kufika huko dubai inaoneka jamaa kajitoa ..Ilaa anatakiwa afutee kabsa swala la kuajiriwa na atafute mpunga(hela) kidogo.

Dubai kama dubai mimi na chojua ni soko kubwa sana la vifaa vya electronic used kwa nchi zetu.

Sasa kwa sababu yuko eneo husika asikae kindeziii asome ramani zote mzigo unapo patikana na ikibidi achague yeye mwenye ile vile vifaa grade A yani vile vitu piruu.

Akisha vipata asome ramani ya kuvituma na jinsi ya kuvitoa bandarani kwa bei isaiyoo umiza lakin arudi Bongo kujakupambana sasa.

Angekua anaijua Zanzibar ninge mwambia aende kutafuta frem kule kwa MCHINA alafu afungue goli kulee alafu utakuja niambia.

Hivyo vitu atatuma bongo kwa mali kauli au
 
Swala la kufikia kwake halikuwa tatizo, Kuna Mahali yupo anaishi fresh ila ndio hivyo anatumia tu Hela za Bongo alizoenda nazo kujikimu
Usijali,pesa ya Bongo ikiisha atajua nini la kufanya! Shida ni Mama wa Uvumbuzi siku zote, na Dubai kuna fursa zaidi Kama atatuliza kichwa vizuri!!!
 
Wakuu naomba msaada kwa yeyote ambae anaishi Dubai, nina Rafiki yangu huko ana mwezi wa pili Sasa tangu ameenda ila Bado hajapata Kazi

Jamaa ni kama alijitoa muhanga sababu hakuwa na connection yeyote, alijiandalia kuanzia Passport, Visa hadi Ticket ya ndege mwenyewe, Sasa kafika huko anadai mambo magumu.

Kakutana na baadhi ya wabongo wenzake anadai kwamba ni Binafsi sana, wanamchora tu mshkaji, ni kama vile wanaotaka jamaa arudi Bongo. jamaa nimempa moyo aendelee kupambana huenda atatusua

Mimi imeniuma sana kusikia wabongo tunakunjiana hivyo, hivi kweli unamuangalia Mbongo mwenzako anavyotaabika kwenye ma nchi ya watu Wakati chance ya kumsaidia unayo

Wakuu nawaomba msaada kama Kuna yeyote humu yupo Dubai amshike mkono jamaa, at least hata kimiongozo afanyaje ili aingie katika system angalau apate ahueni ya maisha

Haitapendeza kabisa kama jamaa atarudi Bongo, atakuwa ame waste time na fare, ukizingatia nauli yenyewe jamaa kafanya kuchangiwa na Bi mkubwa. Bi mkubwa kajitoa mwanae akapambane halafu ndio arudi bila bila.....Tusaidiane Wakuu

Natanguliza Shukrani[emoji1545]


View attachment 2275923View attachment 2275925View attachment 2275926
Achafuliwe hewa Kama baunsa tu.
 
Inshu ni kwamba just imagine,unamtafutia connection mtu ya job,halafu huko anaenda kufanya Mambo ya ajabu ,atakae laumiwa na kufuatiliwa ni ww uliyemleta.thus why kumpa mtu connection lazima ujishibitishie altitude za huyo mtu!! So as long as tayari yuko ndani ya mji ,akomae tu.na ukimya wa rafki yake pengine bado ana m study jamaa , baadae ndo ampe connection

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu naomba msaada kwa yeyote ambae anaishi Dubai, nina Rafiki yangu huko ana mwezi wa pili Sasa tangu ameenda ila Bado hajapata Kazi

Jamaa ni kama alijitoa muhanga sababu hakuwa na connection yeyote, alijiandalia kuanzia Passport, Visa hadi Ticket ya ndege mwenyewe, Sasa kafika huko anadai mambo magumu.

Kakutana na baadhi ya wabongo wenzake anadai kwamba ni Binafsi sana, wanamchora tu mshkaji, ni kama vile wanaotaka jamaa arudi Bongo. jamaa nimempa moyo aendelee kupambana huenda atatusua

Mimi imeniuma sana kusikia wabongo tunakunjiana hivyo, hivi kweli unamuangalia Mbongo mwenzako anavyotaabika kwenye ma nchi ya watu Wakati chance ya kumsaidia unayo

Wakuu nawaomba msaada kama Kuna yeyote humu yupo Dubai amshike mkono jamaa, at least hata kimiongozo afanyaje ili aingie katika system angalau apate ahueni ya maisha

Haitapendeza kabisa kama jamaa atarudi Bongo, atakuwa ame waste time na fare, ukizingatia nauli yenyewe jamaa kafanya kuchangiwa na Bi mkubwa. Bi mkubwa kajitoa mwanae akapambane halafu ndio arudi bila bila.....Tusaidiane Wakuu

Natanguliza Shukrani[emoji1545]


View attachment 2275923View attachment 2275925View attachment 2275926
Hiyo hela ya nauli,passport na gharama nyingine si bora tu angetegesha mahali hapahapa Bongo,angeweza hata kufungua carwash ya maana na angepiga hela ya kutosha,kuliko kuacha fursa hapa halafu unaenda kutafuta vibarua vya kuosha magari Dubai...
 
Uzuri wa Dubai huwezi kufa njaa,
Kuna supermarket za kwa ajili ya watu wasio na hela.

USHAUR wangu:
Aendelee kupambana uko uko,
Asikae sehemu Moja mjini anashangaa shangaa tu.

Aende hata masaar au hata maeneo ya KAY,
Kule Kuna project nyingi Sana za ujenz zinaendelea, Hawez kukosa hata kibarua cha kubeba zege.
 
fumba macho alaf ufikirie na utoe jibu,fikiria ni jumapili tulivu umekaa home unacheza na watoto,mara anakufuata H.GIRL na kukwambia"baba kuna mgeni" unamwambia "mwambie aingie ndani"ile anaingia ana mizigo kama yote,sio ndugu yako,ila ni mwanakijiji mwezako huko bush kaja kutafuta kazi na ameona aje kuishi kwako tena bila taarifa.ukishapata jibu ndo unaweza kuwalaumu hao wa tanzania wa dubai,.......kumbuka huyo jamaa hana udugu wa damu na hao watanzania na alivoenda hakuwasiliana nao kabla,,,,tuache uswahili ndo una2ponza bhana...samahani kama nimekukwaza

Wakuu naomba msaada kwa yeyote ambae anaishi Dubai, nina Rafiki yangu huko ana mwezi wa pili Sasa tangu ameenda ila Bado hajapata Kazi

Jamaa ni kama alijitoa muhanga sababu hakuwa na connection yeyote, alijiandalia kuanzia Passport, Visa hadi Ticket ya ndege mwenyewe, Sasa kafika huko anadai mambo magumu.

Kakutana na baadhi ya wabongo wenzake anadai kwamba ni Binafsi sana, wanamchora tu mshkaji, ni kama vile wanaotaka jamaa arudi Bongo. jamaa nimempa moyo aendelee kupambana huenda atatusua

Mimi imeniuma sana kusikia wabongo tunakunjiana hivyo, hivi kweli unamuangalia Mbongo mwenzako anavyotaabika kwenye ma nchi ya watu Wakati chance ya kumsaidia unayo

Wakuu nawaomba msaada kama Kuna yeyote humu yupo Dubai amshike mkono jamaa, at least hata kimiongozo afanyaje ili aingie katika system angalau apate ahueni ya maisha

Haitapendeza kabisa kama jamaa atarudi Bongo, atakuwa ame waste time na fare, ukizingatia nauli yenyewe jamaa kafanya kuchangiwa na Bi mkubwa. Bi mkubwa kajitoa mwanae akapambane halafu ndio arudi bila bila.....Tusaidiane Wakuu

Natanguliza Shukrani[emoji1545]


View attachment 2275923View attachment 2275925View attachment 2275926
,
 
Wachangiaji wengi hii hoja ni wanafiki na waongo wakubwa, hapa nchini fursa ni za connections tupu,kuna wengi humu wanalalama kuhusu ajira uchwara za afya na ualimu, welldone mkuu iliyetake risks na kwenda Dubai, maisha bila ya kutake risks, will die trying...asikate tamaa huko Dubai abakie huko huko apambane kiume na mwambie asahau kabisa msaada wa watanzania, akae nao mbali kabisa maana wengi ni washenzi tu.
Nisaidie kushangaa mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom