WAIKORU
JF-Expert Member
- Dec 9, 2015
- 1,750
- 2,883
Mimi nmekunukuu mkuu, wala siwajui ndo maana nmeuliza...sina ubaya..😂😂😅 Mkuu Labda tukuulize wewe uliyesema "kuna watu wanasema hivi" ni kina nani hao?
Mimi nmekunukuu mkuu, wala siwajui ndo maana nmeuliza...sina ubaya..😂😂😅 Mkuu Labda tukuulize wewe uliyesema "kuna watu wanasema hivi" ni kina nani hao?
😀 Mkuu me naona tubaki kwenye line ya mzee.Mimi nmekunukuu mkuu, wala siwajui ndo maana nmeuliza...sina ubaya..😂😂
Nami sipo tayari kufa nikiwa mdogo hivi,...so nafunga kinywa changu😀 Mkuu me naona tubaki kwenye line ya mzee.
Kasema kwamba ukifungua kinywa chako na ukasema mzee anakichomi ujue ataanza kukuzika wewe kwanza, so zingatia kinywa chako.
Huyu ndio mwanaume pekee namba moja kwa kuishi Maisha matamu Tanzania nzima, then hao wengine wanafuataHellow wana JF.
"Siumwi, sina kichomi wanao niombea mabaya watatangulia wao mie nitashiriki mazishi yao". JK.
View attachment 3669615
Mzee unajua impact ya maneno uliyoyaandika ?😀 Mkuu me naona tubaki kwenye line ya mzee.
Kasema kwamba ukifungua kinywa chako na ukasema mzee anakichomi ujue ataanza kukuzika wewe kwanza, so zingatia kinywa chako.
Kichwa majiRais wangu wa muda wote mzee wa kubalance mizani
Sijakuuliza wewe, unanijibu kama nani?Mkuu naamini atakuwa amejiuliza.
Kwa majibu mazuri ungempata mwenyewe ingekuwa vizuri zaidi.
Watajua wenyewe!
Anatufokea...Watajua wenyewe!