Mtafika tu Kituoni cha Polisi

Mtafika tu Kituoni cha Polisi

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
424028_10150542929599823_1788436633_n.jpg


Mnacheza na Polisi wa kibongo nyie........... Boflo
 
Last edited by a moderator:
usiombe ukutane na traffic police mwanamke utajuta...utachunwa kama linavyochunwa buzi la vingunguti
 
usiombe ukurane na traffic police mwanamke utajuta...utachunwa kama linavyochunwa buzi la vingunguti

waliwahi kunisimamisha matrafiki wawili wanawake, ebanae walinisumbua kila walichoomba nkawapa, leseni, reflecta triangle, jeki, fire extinguisher etc, wakakosa pozi wakaanza kuniuliza ivi unakaa wapi, unafanya kazi bugando? nikawajibu ndiyo wakaniambia haya nenda........nikacheeeeeka
 
huyo si trafic police, trfic police wanavaa kofia nyeupe.
 
Kitendo alichokifanya huyo polisi mwanamke ni unyanyasaji wa kijinsia.
 
bongo kwa rushwa,
watatoka tu hata kama huo mfuko aliowabebea una hela bandia au bangi wataondoka nao.
 
Back
Top Bottom