Jolie Jolie
JF-Expert Member
- Dec 28, 2017
- 7,406
- 13,824
Ngosha the swagger don"Wafurahishe walio karibu waliombali watasogea"
"Uhuru wa miguu mikono akili imefungwa mnyororo"
Mwanamalundi.
Ngosha the swagger don"Wafurahishe walio karibu waliombali watasogea"
"Uhuru wa miguu mikono akili imefungwa mnyororo"
Mwanamalundi.
yes bossUnajua alimaanisha nini
fid anampenda Sana tsosi tsosi,hata kwenye video ya walk it off,Yule jamaa anaepiga ngumi punch bag,ndio tsosi yule..Nawachota kihisia, nasota, je inatosha fidia
Shibe ya mdau hainilazi njaa sababu mganga yupo juu
Nafurahi ambavyo wadau wakimuona star wanalamba miguu
Asiye nihitaji simuhitaji, kamwe simuachi aje azinzi
Bandidu kama tsotsi sipigi goti ka' PNC
Hakuna ambae hakosi, labda ....kwa.....
[HASHTAG]#sumu[/HASHTAG]
Huhu napapenda hapo....Nikiwa na cash Naka fresh kama cucumber
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]i am a professional!..
chagua moja kukata mkono wa sweta au kuamua kungenga!..
Oyooo hii naipendaga zaid,uyu baba lakini sa ingine ni ngumu kumwelewaTusikutane leo mtaani halaf kesho uibuke ghetto/ nizungushe kidogo mwisho wa siku niingie mpeku/
Sijakupenda leo tu sababu tumekutana / nimekupenda long time hadi leo nakupenda sana/
Nikikutazama napata hisia za kuoa/ na sio kukudanganya kisha nikaishia kukoa
USINIKUBALI HARAKA
hakuna mahali kama Tanzania..Kaka hii ngoma unayo?? Nmeitafuta sana
Kumbeee ntamwangalia vizur,naonaga mara nying anamtajaga sa mi sijuagi nafanya kukariri tu[emoji23]fid anampenda Sana tsosi tsosi,hata kwenye video ya walk it off,Yule jamaa anaepiga ngumi punch bag,ndio tsosi yule..
fresh kama pipi ya minti,pimp pipi ya binti,hii sio piipiiiiii ya lift..hahHuhu napapenda hapo....
Nikipata cash nakua fresh kama cucumber,nikiwa na dash nakua mjeshi bila full ngwamba,kwenda resi sioni kesi Mr Ku-banda,yakijiset.. sikwepeshi naweka juu chanda.. Niko fresh kula fresh ile fresh ya shamba fresh maujanja..Wawesh ile fresh inabamba,fresh kinanda..haukeshi kama hauko fresh umesanda....huhhuuuuuu
Nikikosea mnirekebishe nikatambie mtaani
haha anazingua kweli..fid now kachoka..alivyotoa video ya fresh nkampa ukweli wake,,akanimaindii..Kumbeee ntamwangalia vizur,naonaga mara nying anamtajaga sa mi sijuagi nafanya kukariri tu[emoji23]
Jamaa kama hanaga marafiki,lkn huku kuanza kugandana na wale alofanya nao rmx ya fresh dah!mtaan wanamsema kwamb kazingua
Naitwa boss na Nina ball ka babangida.."Nina b.oo kubwa kama Babangida" fid q kwenye fresh
Hahahaa hatar,hii ngoma naipenda kuliko propagandafresh kama pipi ya minti,pimp pipi ya binti,hii sio piipiiiiii ya lift..hah
Haha alihojiwa kwenye E news ya EATV akasema haon kama amezingua kwa sabu ye anaishi maisha yake,akisikiliz watu atafeli hahaha anaongea ivyo bila kuchekahaha anazingua kweli..fid now kachoka..alivyotoa video ya fresh nkampa ukweli wake,,akanimaindii..
sijui kwann watu wanajua anasema BOO,mbona haileti sense??hah Ku ball kutamba,,kutisha,Baba ngida mchezaji WA zamani WA football WA Nigeria,so hiyo bonge la double entendreNaitwa boss na Nina ball ka babangida..