Forest Hill
JF-Expert Member
- Mar 4, 2018
- 2,873
- 6,900
- Thread starter
- #101
haha Kuna mahala umekosea kidogo buddahthamini huu mda kabla haujageuka histor///
maana part of past script has no part for the future memory///
haha Kuna mahala umekosea kidogo buddahthamini huu mda kabla haujageuka histor///
maana part of past script has no part for the future memory///
woyooooooo.."hauna love-bug kama starsky na hauna thug-love kama Pac,nyumba ya njaa ukisizi unapata zero...dunia ya vichaa,mwehu ndio chizi pia ni Hero".
Kuna maisha baada ya groupie love..Kilichofanya nikakuwa sio raha ya ndoa ni kuzijua tamaa na njaa kutoa!..kuna maisha baada ya group!.
nkaingia hadi kwenye profile yako nione kama WW Ni ME au KE..hah but never mind..hiyo mistari watu hawajuhi kimeongeleka nn..umetisha.."hauna love-bug kama starsky na hauna thug-love kama Pac,nyumba ya njaa ukisizi unapata zero...dunia ya vichaa,mwehu ndio chizi pia ni Hero".
Daaaaahh,.jinsia yangu???ntake radhi mkuu tafadhalii[emoji1]nkaingia hadi kwenye profile yako nione kama WW Ni ME au KE..hah but never mind..hiyo mistari watu hawajuhi kimeongeleka nn..umetisha
sorry mkuu..Daaaaahh,.jinsia yangu???ntake radhi mkuu tafadhalii[emoji1]