Forest Hill
JF-Expert Member
- Mar 4, 2018
- 2,873
- 6,900
- Thread starter
- #281
haha ungeboa na romantic voice hvyo uchane mistari ya fid...wewe njoo uniimbie Kivuruge,,hahNataman pangekua na voice note
haha ungeboa na romantic voice hvyo uchane mistari ya fid...wewe njoo uniimbie Kivuruge,,hahNataman pangekua na voice note
Hahaha nachana ivo ivo,af nna saut flani iv zito zito la kukwaruza teh teh tehhaha ungeboa na romantic voice hvyo uchane mistari ya fid...wewe njoo uniimbie Kivuruge,,hah
hahaha sauti hiyo me ndo ugonjwa wangu..yan girl akiwa na sauti ya hivyo,nipo radhi kumpa "chochote" ili nimpate..haha hahHahaha nachana ivo ivo,af nna saut flani iv zito zito la kukwaruza teh teh teh
Sauti ya geto
Hahaha nakutania mwaya kasauti ni kadogo dogo flani ivhahaha sauti hiyo me ndo ugonjwa wangu..yan girl akiwa na sauti ya hivyo,nipo radhi kumpa "chochote" ili nimpate..haha hah
hah kwendraaa!Hahaha nakutania mwaya kasauti ni kadogo dogo flani iv
Hahahahhahah kwendraaa!
SI unanikimbiaHahahahha
Nikiona jamaa ana mkiss dem wangu wa zamani na anaenjoy next time hata akinipa blow job sikojoi!hahahaaa huyo ndo fid qView attachment 9a160cc6746b551e899db43df81e7b88.mp4Ukienda kasi utaona life iko fast,
Kiasi Kwamba ata your first lover hawezi kua Last
Hahahahha
Naanzaje sasa kukukimbia kaka binamWe
SI unanikimbia
binamu sawa,kwa sisi wapemba binamu.,mtoto WA aunt..tunakulana tuu..Naanzaje sasa kukukimbia kaka binam
Akupigaye ngumi ya jicho,na we mpige ya sikio,akikuuliza unaonaje? na wewe muulize anajisikiaje?Mayowe ya chura hayamzuii tembo kunywa maji,ustaa hauji bila skendo,haya kila mmoja na ngw'e,sisimizi kumuua tembo au nazi kuvunja jiwe....hahaha niache kwanzakwako nimedata longtime leo nahitaji uwe na mimi/ penzi lako ni tamu zaidi ya bao la usingizini/penzi ni kikohozi kulificha hauwezi/lina nguvu zaidi ya umeme na halijengwi kwa simenti/apendaye vingi... hatoshiba nyongeza/jambo moja tu la msingi naomba ujue NAKUPENDA..FID Q
Uweeeeeee na mtoto wa mjomba ako mdogo ake na mama wamkula?binamu sawa,kwa sisi wapemba binamu.,mtoto WA aunt..tunakulana tuu..
haha na kweli,ngoja nilale ..kesho nna manenoo yako..good nightAkupigaye ngumi ya jicho,na we mpige ya sikio,akikuuliza unaonaje? na wewe muulize anajisikiaje?Mayowe ya chura hayamzuii tembo kunywa maji,ustaa hauji bila skendo,haya kila mmoja na ngw'e,sisimizi kumuua tembo au nazi kuvunja jiwe....hahaha niache kwanza
akitiwa ndimu,analiwaUweeeeeee na mtoto wa mjomba ako mdogo ake na mama wamkula?
Haha maneno kiporo,lala ukuehaha na kweli,ngoja nilale ..kesho nna manenoo yako..good night
Achana na mm we cuma[emoji15]Duuuh we nyumbu wa joh si kwa uongo huo aisee,
Joh ni fundiHauko siriazi ww,,,