Ze showstopper
JF-Expert Member
- Jan 16, 2013
- 243
- 355
namfanya adui mwenye njama aache drama na akue
haha anasema weupe ungekua mali,ubuyu usingepakwa rangikwenye neno anasema....
Weupe ungekuwa mali basi weusi ungepakwa rangi.
kama wewe mweupe sema nimwambie fid akuoee hah maana sio kwa kumpenda huko..hata Mie unanishinda sasaNa sitosita kusema asante au kuwasifia mkinisaidia,washkaji baadhi hawana haki ya kuipressure hii medula,wako radhi kukupa pombe na siyo pesa ya kula
[emoji445] [emoji441]
Kila mtu fid q hivi,mara fid qvileKorombwea hayo maisha ya kuungaunga, hiyo shughuli mi naiweza
Hapa utaambulia ushauri ukihitaji msaada wa kifedha
Mi kujiita rasta, wenye chuki tu wanapinga
Wanashangaa na kula nyama, hawajui nyota yangu ni ya simba
Asiye fikiri kabla ya tendo, atatendwa pale akidamka
Na usinidiss kwa kiswahili kama hujui hata kukitamka
Kuongea sio kusema na kufumbua macho sio kuamka
Wasiwasi ukiwanyima raha, mistari itawafanya kuchangamka
Mnapagawa na baadhi ya mambo ambayo nayajua
Pia nna uwezo kufanya mpaka madawa yanaugua
Hii ni I level, sio high level ndio maana hunioni
Waulize wenzako, Fid Q yupo juu zaidi yako homie
Nipo juu, je utanibana kama kizibo cha soda?
Kushuka ngazi tu unahema, je kuzipanda hupati uoga?
Amini usiamini, Fid Q ndiyo sauti ya mtaani
Je, mtafurahi nikishuka chini kama mademu wa marubani
Bora kuogopwa, wakikupenda watakuchukia
Nilipo na nilipo anzia, sipo napo hitaji nibaki pia
Si hofii kupitwa ilimradi muda usiniache
Hii ni kwa wote, popote
Siogopi kuomba mvua najua mnayahofia matope
Mwingine anakurupuka ananiiga, anasema sifai
Naona vibaya kumjibu, sahau kutupa mawe juu ya mayai
Chipukizi chapeni kazi ili mng'atuke mlipokwama
Vumilieni kama nyota mtatoka jua likizama
Ni binadamu sijakamilika, kuandika rhymes sikosei
Japo miluzi ni mingi lakini jibu huwa sipotei
Nitaendelea kuwa mshindi wa juu ka majani na record Bongo
Nakutembea kifua mbele utadhani nimedundwa ngumi ya mgongo
jamaa anapenda mademu WA kizungu..hahKila mtu fid q hivi,mara fid qvile
Yaani fd q, fid q,fd q tuuu, ni hayo tu....
Sijui ni na nini nimesahau mengine hehehe
Unamfaham Akothee???kama wewe mweupe sema nimwambie fid akuoee hah maana sio kwa kumpenda huko..hata Mie unanishinda sasa
Hahah wakt wengine wanawakataa eti kibumbu hakiko hot[emoji125] au tu ni visingizio kwa kua hawawez kuwapata nin?[emoji125] [emoji125] [emoji125]jamaa anapenda mademu WA kizungu..hah
yeah namjua..recording artist,and business woman..ni mkenya..enhee Ana nn tenaUnamfaham Akothee???
kaka mubaya.haha KemosabeMi ni mbishi muulize hata Nikki hatopinga/hata kama ningekua mbuzi ningelala chaka LA simba
Fid q ni mkali sana mzeekaka mubaya.haha Kemosabe
Sasa yule ile rangi yake akaanze chekechea[emoji23] yani mi ni mweusi ti ti tiiiiii Akothee anakaa chini kuchukua notes za weusi kwanguyeah namjua..recording artist,and business woman..ni mkenya..enhee Ana nn tena
"Sio kila ndio ina undio kiundani ndio bali kunabaadhi ya ndio zimeambatana na utani"Siyo ya ndio inaweza kuwa ndio kiundani ila ndio ya sio inaweza kuwa ndio kiutani
hahaha haya mpwa..itabidi unipe nione kweliiiSasa yule ile rangi yake akaanze chekechea[emoji23] yani mi ni mweusi ti ti tiiiiii Akothee anakaa chini kuchukua notes za weusi kwangu
Ya Rado hii"Sio kila ndio ina undio kiundani ndio bali kunabaadhi ya ndio zimeambatana na utani"