Inaonesha tu ni AIThibitisha
Inaonesha tu ni AIThibitisha
Kama kweli uko serious, hapohapo ulipo unaweza kuokoka. Soma uzi huu halafu uamue kuokoka. Sio lazima uwe kanisani.Nitaokokea wapi nilipo wachungaj wote matapeli na wewe nikisema nipe namba nikupigie unipe muongozo huna muda na mimi 🤔
Kuwaza ya mbinguni ndo kupost mmasai feki wa AI na kudanganya watu?Shida yako unawaza siasa tu mwanangu. Uwaze na ya mbinguni ngaa kidogo. Hii dunia inaelekea mwisho.
Kiroho nani atakuwa ananiongoza ,mimi niko serious dada wewe kuwa tayari nipe namba sikutongozi nahitaji kuanza upya sio mambo ya mapenzi kabisaKama kweli uko serious, hapohapo ulipo unaweza kuokoka. Soma uzi huu halafu uamue kuokoka. Sio lazima uwe kanisani.
![]()
Kuokoka ni nini? Walokole wanaposema wameokoka, wanamaanisha nini?
Kama umekuwa ukijiuliza maswali kama hayo, leo ni siku yako ya kujua maana ya kuokoka na pengine ndiyo siku yako na wewe ya kuokoka. Kuokoka ni neno tu la kawaida la Kiswahili lenye maana ya kusalimika au kunusurika kutoka katika janga, maafa makubwa au hatari yoyote inayokuijia. Mfano mzuri ni...www.jamiiforums.com
Ntakuelekeza uende kwa Mchungaji gani atakayekuongoza. Mimi sio Mchungaji. Hata ukija kwangu lazima uongozwe na Mchungaji mwingineKiroho nani atakuwa ananiongoza ,mimi niko serious dada wewe kuwa tayari nipe namba sikutongozi nahitaji kuanza upya sio mambo ya mapenzi kabisa
Haya sawa ,ngoja nifanye ulivyosema ili badaye unielekeze kwa huyo mchungaji .Ntakuelekeza uende kwa Mchungaji gani atakayekuongoza. Mimi sio Mchungaji. Hata ukija kwangu lazima uongozwe na Mchungaji mwingine
Majinga bado ni mengi mkuu. Na AI itazidi kuzalisha majinga mengi zaidi.Dah na ukubwa wako unaamini kua huyo mmasai ndio kaongea hivyo..??😄😄😄..
Msikilize Mmasai huyu(multilingual), anaongea lugha saba za kimataifa:
French, German, Arabic, Chinese, Hindi, Swedish and English. Clip haizidi MB 3
View attachment 3418184
kai tiii...koree'nghishuu...Sidai oleng!
Wahi mirembe upate tibaThibitisha kuwa ni mmasai feki
Syee! Torono tukuru.Sidai oleng!
---