Msikilize Mmasai huyu(multilingual), anaongea lugha saba za kimataifa!

Msikilize Mmasai huyu(multilingual), anaongea lugha saba za kimataifa!

Hahaa, lugha za makabila unalinganisha na lugha za kimataifa?
Naomba uende United Nations ukawaulize professional multilingual interpreters wanalipwa dola ngapi kwa mwezi, then utajua kama kuongea lugha nyingi ni success au exposure tu.
Narudia tena ni Exposure. Na itabaki kua hivyo huna hoja zaid ya fikra za kitumwa.
 
Narudia tena ni Exposure. Na itabaki kua hivyo huna hoja zaid ya fikra za kitumwa.
If that’s your final take, then hey, keep the raw ones, I’m not hungry. Some of us are already feasting on global platforms while others are still debating if the kitchen exists.
 
Kama umeweza kutuletea video ya AI , ukionesha kujua ni mtu wa kweli,
Hapa huwezi nielewa mama mchungaji
Ngoja basi nikupe siri makaveli10
Hiyo video ni kweli ni AI. Sijaikopi mahali, nimeiandaa mimi mwenyewe. Huyo ni mmasai artificial. Lengo langu ni ili awavute watu kusikia maneno hayo ya Injili. Si umeona watu walivyomiminika kumsikiliza? AI haina ubaya, ni tool tu ya kutusaidia kuufikisha ujumbe wa Injili kwa njia ya ubunifu zaidi. Naamini umenielewa. If not, usisite kuniuliza.
 
Msikilize Mmasai huyu(multilingual), anaongea lugha saba za kimataifa:
French, German, Arabic, Chinese, Hindi, Swedish and English. Clip haizidi MB 3
View attachment 3418184
duh! yaan we vitu vyako vingi ukikutana navyo huko Wala hujiulizi mara mbilimbili.

unachukua tu Kam vilivyo na kuleta humu, tafadhali jaribu kuvichunguza na ujaribu kuangalia muktadha wake wa kuvileta humu.

utaaibika nakuambia, nilitaka nikuambie hili Pm ila nahisi Pm yako umeifunga.

lakini yote Tisa, kumi tafadhali naomba uje Pm Kuna jambo la itifaki nimelipa huko nikushirikishe
 
duh! yaan we vitu vyako vingi ukikutana navyo huko Wala hujiulizi mara mbilimbili.

unachukua tu Kam vilivyo na kuleta humu, tafadhali jaribu kuvichunguza na ujaribu kuangalia muktadha wake wa kuvileta humu.

utaaibika nakuambia, nilitaka nikuambie hili Pm ila nahisi Pm yako umeifunga.

lakini yote Tisa, kumi tafadhali naomba uje Pm Kuna jambo la itifaki nimelipa huko nikushirikishe
Nachukua wapi? Hiyo video nimeibuni mimi mwenyewe tangu mwanzo na kuiedit, ili nikuvute wewe usikie Neno. Si unaona nilivyokunasa? Siku ya mwisho hutajitetea kwamba hukusikia Injili. Huyo mmasai japo ni AI aliyoongea ni Injili kamili.
 
Nachukua wapi? Hiyo video nimeibuni mimi mwenyewe tangu mwanzo na kuiedit, ili nikuvute wewe usikie Neno. Si unaona nilivyokunasa? Siku ya mwisho hutajitetea kwamba hukusikia Injili. Huyo mmasai japo ni AI aliyoongea ni Injili kamili.
bahati mbaya hata sikuifungua, kwani umeambiwa ungeteneza yakuongea kipare watu wasingeelewa Hilo neno?
 
kumbe ndo maana sijaisikiliza, siku nyingine uwe unaandaa vya maana basi.
Neno la Mungu halina maana kwako? Huyo Mmasai japo ni Artificial, ameongea Neno la Mungu vizuri kuliko hata mtu halisi. AI ni tool tu kama JF.
 
Nachukua wapi? Hiyo video nimeibuni mimi mwenyewe tangu mwanzo na kuiedit, ili nikuvute wewe usikie Neno. Si unaona nilivyokunasa? Siku ya mwisho hutajitetea kwamba hukusikia Injili. Huyo mmasai japo ni AI aliyoongea ni Injili kamili.
hujaolewa!? sa 9 hii uko macho na unajibu comment?

kweli umeamua kuisambaza injili Kwa njia ya AI
 
Neno la Mungu halina maana kwako? Huyo Mmasai japo ni Artificial, ameongea Neno la Mungu vizuri kuliko hata mtu halisi. AI ni tool tu kama JF.
Sasa mim mpare na mswahili kwenye hiyo video naelewa Nini?
 
bahati mbaya hata sikuifungua, kwani umeambiwa ungeteneza yakuongea kipare watu wasingeelewa Hilo neno?
Kuna mtu alisema wapare ni wabahili. Sasa naanza kuamini. Unabania MB 3 tu? Si ufungue uone jinsi teknolojia ilivyo advance. Kha!
 
hujaolewa!? sa 9 hii uko macho na unajibu comment?

kweli umeamua kuisambaza injili Kwa njia ya AI
Pole mwanangu. We unafikiri dunia yote saa hizi ni saa 9. Rudi shuleni ukasome geography. Wewe ukilala kuna wengine wanaamka!
 
Sasa mim mpare na mswahili kwenye hiyo video naelewa Nini?
Upate hata mori wa kujifunza kichina. Siku ukichaguliwa kuwa balozi huko China ndo utaelewa umuhimu wa kujifunza lugha za kimataifa
 
Faida zake ni nini kujua lugha za watu zote hizo? Ukalimani siku hizi hauna dili tena, AI imechukua kila kitu..!! Hii pia sio sauti ya huyo Mmasai ni AI 100%
Ni kweli maana mpaka hapa Tanzania siku hizi kuna madada poa wa AI pale bungeni wakisubiri kuliwa na wabunge ili maambukizi ya ukimwi yapungue miongoni mwao. Na kwenye vijiwe vya kahawa nako hawajaachwa mbali, serikali inatarajia kumwaga / kusambaza AI wabishi toka upande wa Simba na Yanga kuja kushindana ubishi tu ili vijana waache kubishana watafute kazi za kufanya.
 
Back
Top Bottom