Best home tutor
Senior Member
- May 8, 2026
- 194
- 268
Je, unahitaji mwalimu bora wa kumfundisha mwanao nyumbani? Sisi tupo kwa ajili yako!
Tunatoa huduma za Home Tuition kwa wanafunzi wa:
✅ Nursery & Kindergarten
✅ Standard I–VII
✅ Form I–VI
✅ Vyuo na Vyuo Vikuu
✅ Watu wazima (Adult Education)
🎯 Tunafundisha masomo yote kwa mitaala yote, ikiwemo:
✔ Mtaala wa Tanzania (NECTA)
✔ Cambridge
✔ IGCSE
✔ IB na mitaala mingine ya kimataifa
🌍 Pia tunafundisha lugha za kigeni:
🇬🇧 English
🇫🇷 French
🇸🇦 Arabic
🇩🇪 German
🇪🇸 Spanish
🇨🇳 Chinese (Mandarin)
🇹🇷 Turkish
🇰🇷 Korean
🇷🇺 Russian
🇮🇹 Italian
🇸🇪 Kiswahili kwa wageni (Swahili for Foreigners)
💡 Tunawasaidia pia wanafunzi wenye changamoto za ufahamu, wanaojiandaa na mitihani, wanaorudia masomo, na wanaotaka kuongeza ufaulu.
Kwa nini uchague ELITE HOME TUITION?
⭐ Walimu wenye uzoefu na weledi
⭐ Mafunzo ya mtu mmoja mmoja kulingana na uwezo wa mwanafunzi
⭐ Ratiba zinazokufaa
⭐ Huduma za nyumbani na mtandaoni (Online Tuition)
⭐ Ufuatiliaji wa maendeleo ya mwanafunzi
📍 Huduma zinapatikana Tanzania nzima.
📲 Wasiliana nasi leo kupitia Simu au WhatsApp:
0743 567 159
ELITE HOME TUITION – Tunabadilisha changamoto za masomo kuwa mafanikio!
Tunatoa huduma za Home Tuition kwa wanafunzi wa:
✅ Nursery & Kindergarten
✅ Standard I–VII
✅ Form I–VI
✅ Vyuo na Vyuo Vikuu
✅ Watu wazima (Adult Education)
🎯 Tunafundisha masomo yote kwa mitaala yote, ikiwemo:
✔ Mtaala wa Tanzania (NECTA)
✔ Cambridge
✔ IGCSE
✔ IB na mitaala mingine ya kimataifa
🌍 Pia tunafundisha lugha za kigeni:
🇬🇧 English
🇫🇷 French
🇸🇦 Arabic
🇩🇪 German
🇪🇸 Spanish
🇨🇳 Chinese (Mandarin)
🇹🇷 Turkish
🇰🇷 Korean
🇷🇺 Russian
🇮🇹 Italian
🇸🇪 Kiswahili kwa wageni (Swahili for Foreigners)
💡 Tunawasaidia pia wanafunzi wenye changamoto za ufahamu, wanaojiandaa na mitihani, wanaorudia masomo, na wanaotaka kuongeza ufaulu.
Kwa nini uchague ELITE HOME TUITION?
⭐ Walimu wenye uzoefu na weledi
⭐ Mafunzo ya mtu mmoja mmoja kulingana na uwezo wa mwanafunzi
⭐ Ratiba zinazokufaa
⭐ Huduma za nyumbani na mtandaoni (Online Tuition)
⭐ Ufuatiliaji wa maendeleo ya mwanafunzi
📍 Huduma zinapatikana Tanzania nzima.
📲 Wasiliana nasi leo kupitia Simu au WhatsApp:
0743 567 159
ELITE HOME TUITION – Tunabadilisha changamoto za masomo kuwa mafanikio!