Zero One Two
JF-Expert Member
- Sep 16, 2007
- 9,346
- 3,033
Apataye mke apata kitu chema, naye ajipatia kibali kwa Bwana... (Mit 19:22). Unywe maji ya birika lako mwenyewe, na maji yenye kububujika katika kisima chako...(Mit 5:15)
Apataye mke apata kitu chema, naye ajipatia kibali kwa Bwana... (Mit 19:22). Unywe maji ya birika lako mwenyewe, na maji yenye kububujika katika kisima chako...(Mit 5:15)
Apataye mke apata kitu chema, naye ajipatia kibali kwa Bwana... (Mit 19:22). Unywe maji ya birika lako mwenyewe, na maji yenye kububujika katika kisima chako...(Mit 5:15)
Cjamtukana jamani hapo nimempa ushauri tu baby wangu.
ushauri gani wa madongo huo? Me mwenyewe umenipiga dongo nakuangalia tu...... lol! Na kwa taarifa yako, mimi
Lady doctor, Passion Lady, Madame B na mtoto mzuri @Quin kan ni moto wa kuotea mbali.... Hapana chezea sisi kabisaa,,,,, matawi yetu ni ya juu hata nyani hayafikii......!
Well, nadhani Chimbuvu na Arushaone watakuwa wamekusoma njema.
Popote ulipo Kaizer, njoo watafsirie hawa almanuuna kwa kidachi labda wataelewa kwa kina. Msisitizo uwekwe kwenye red.
Thanks very much my love Lady doctor, kwa hii useful post.
akuuuuuu hata sijui ni nini hiyo ni iphone mpya ama?Samahani,eti una undugu na Marry Hunbig?
ushauri gani wa madongo huo? Me mwenyewe umenipiga dongo nakuangalia tu...... lol! Na kwa taarifa yako, mimi
Lady doctor, Passion Lady, Madame B na mtoto mzuri @Quin kan ni moto wa kuotea mbali.... Hapana chezea sisi kabisaa,,,,, matawi yetu ni ya juu hata nyani hayafikii......!
Imagination is more important than knowledge . Knowledge is limited, imagination encircles the world.
wife vp mambo?
Issue yangu, bana dah! sijielewi nataka nini aisee