msichana wa urembo kama wewe Lady doctor

msichana wa urembo kama wewe Lady doctor

baby je katika vyote nilivyomwambia kuna uongo wowote jamani?kama nimemuonea basi makosa yawe juu yangu lakini kama nilichoeleza ni ukweli basi naomba unielewe dear jua nakupenda na hata kula sili sasa,nakula kachumbali na apertizer yote sababu ya mawazo dear,usifanye nipate vidonda vya tumbo baby nakupenda.

hebu ngoja nikufikirie kwanza!!!!!!!!
 
Baby gal hv kweli unaweza kuamini ni mimi niliyeandika hivo baby? Kama bank kuu ya marekani na pentagon ziliweza kuhackiwa na hackers ,nami hapa nahisi kuna mtu ameingia kwa jina langu si mimi kabisa mpenzi,mimi nakupenda wewe na watu wote wasikie

mbona ukiniangalia unalia na nikikugeuzia mgongo unaning'ong'a?
Nilikuwa naanza kukukubalia lakini sikutaki tena
 
^^
Chimbuvu Kazi unayo,,,mara unataka urudi kwa Madame B mara unamtaka Lady doctor,,mtaka yote.....
Umeambiwa kuimba bado utaambiwa kucheza,,
Kubembeleza ubembeleze wewe!
Kuimba uimbe wewe!
Mahari utoe wewe!
Mke ataje mwingine!
Majangaaaa!
^^

naona umeanza na verse nipe chorus basi nijiandae kwenda India
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom