msichana wa urembo kama wewe Lady doctor


Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Likes
71
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 71 145
msichana wa sura nzuri Lady doctor
kitu gani kinakufanya usiolewe

elimu unayo ya kutosha
hata ng'ambo ukaenda ukarudi

msichana wa urembo kama wewe Lady doctor
uonyeshe mapenzi kwa vijana kama Chimbuvu

ukionyesha majivuno kwa vijana kama manoah
utazeeka ukiwa nyumbani kwenu

ooh baby, miaka yaenda mbio sana
na sura yako nayo ikichuchuka

ooh baby, miaka yaenda mbio sana
na sura yako nayo ikichuchuka

pengine tabia zako ndizo mbaya
awali kweli dada ulijivuna

kwanza Arushaone alitaka akuoe
ukaringa ati hana masomo babu Bishanga ndio rika lako

ooh baby, ona watoto wa nyuma yako Passion Lady, mimisa
wameolewa wamekuwacha ukihangaika

ooh baby, ona watoto wa nyuma yako
wameolewa wamekuwacha ukihangaika

msichana wa sura nzuri
kitu gani kinakufanya usiolewe

elimu unayo ya kutosha
hata ng'ambo ukaenda ukarudi
 
Last edited by a moderator:
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,614
Likes
336
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,614 336 180
Dah kitu kimetulia sana, lakini Lady doctor majuzi alikuwa na majukumu mazito, japo sijui nani alimkabidhi ya kukagua watu wa jinsi ya Me, nadhani baada ya ukaguzi wa kina alioufanya atakuwa kwenye mazingira mazuri ya kujitangazia wake mwandani kama kweli alikuwa hana kama unavyosema mkuu Chimbuvu.

Acha tusimsemee, nadhani ataitika wito mwenyewe na kulitolea ufafanuzi wa kina
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Likes
71
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 71 145
dah kitu kimetulia sana, lakini lady doctor majuzi alikuwa na majukumu mazito, japo sijui nani alimkabidhi ya kukagua watu wa jinsi ya me, nadhani baada ya ukaguzi wa kina alioufanya atakuwa kwenye mazingira mazuri ya kujitangazia wake mwandani kama kweli alikuwa hana kama unavyosema mkuu chimbuvu.

Acha tusimsemee, nadhani ataitika wito mwenyewe na kulitolea ufafanuzi wa kina
mbona nakufananisha una dada yao humu?
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Boni!!!!????? Tala ngai, kuanzia juu mpaka chini, am stil elenge mwasi kitoko hapana chezeiya mimi kabisaa.
Nimekuchuna sasahivi unajidai kulialia leka kabisaa....... Am after mbongoo,,,,,, zikiisha tupa kule maswala ya kugandana kwa shida na raha me sitaki kabisaa yongo wana niko hivi.

Oyoki ngai??????
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
akwambie na source.....ni wimbo wa kwenye 60's,halafu muulize Chimbuvu hivi akimtaka mwanamke akamkataa ndo anakiwa ghafla mzee?

Bishanga umesahau kuwa nimeshamfilisi huyo ndio maana analialia....... Atajibeba mwaka huu, ye mwache alielie hapa wenzie wajilia taratibu
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Likes
71
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 71 145
Boni!!!!????? Tala ngai, kuanzia juu mpaka chini, am stil elenge mwasi kitoko hapana chezeiya mimi kabisaa.
Nimekuchuna sasahivi unajidai kulialia leka kabisaa....... Am after mbongoo,,,,,, zikiisha tupa kule maswala ya kugandana kwa shida na raha me sitaki kabisaa yongo wana niko hivi.

Oyoki ngai??????
musichana murembo kama wewe,uoneshe mapenzi kwa vijana,miaka yaenda mbio sana na sura yako ikichuchuka
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Ngoja nisubiri mwisho wake.
Chezea Daud Kabaka!!
^^
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
oohh baby ona watoto wa nyuma yako,wameolewa wamekuacha ukihangaika
nadhani baada ya kukuchuna sana naona umefika wakati maalum wa mimi kukutajia mume wangu japokuwa nilikuficha

copy kwa Asprin hebu nisaidie kumtajia huyo mume wangu ni nani
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Likes
71
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 71 145
Sijakuelewa mkuu Chimbavu labda ufafanue zaidi hiyo sentensi yako ama urudie kuisoma kama iko poa.
Apataye mke apata kitu chema, naye ajipatia kibali kwa Bwana... (Mit 19:22). Unywe maji ya birika lako mwenyewe, na maji yenye kububujika katika kisima chako...(Mit 5:15)
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Likes
71
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 71 145
nadhani baada ya kukuchuna sana naona umefika wakati maalum wa mimi kukutajia mume wangu japokuwa nilikuficha

copy kwa Asprin hebu nisaidie kumtajia huyo mume wangu ni nani
we ni wangu mama,we ni wangu my boo,ni kitu gani nikupe baby,kama pesa ninazo,albamu hii nimeuza platinum 5 wiki ya kwanza,unataka vogue baby?
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
musichana murembo kama wewe,uoneshe mapenzi kwa vijana,miaka yaenda mbio sana na sura yako ikichuchuka
pacha wangu Passion Lady njoo umuone shemejio anavyo tomboka kilevi mimi hoiii!!!!!!!

Hapana chezeiya mutu iliyofilisika hahahahahahaaa!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413